• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขับเร็วแล้วเสียงลมเข้าขอบประตู

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cefcm
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cefcm

Member
Register
เข้าร่วม
10 ก.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
เมื่อ 2-3 วันก่อนได้เดินทางไปต่างจังหวัดเลยมีโอกาศได้ใช้ความเร็วแบบต่อเนื่องในการไล่ล่ากระบะดีเซลคอมมอลเรลกันหน่อย
พอใช้ความเร็วเกิน 150 ทีไรมีเสียงลมขอบประตูเข้าทุกที ดังจนน่ากลัว ชนิดไม่กล้ากดคันเร่งต่อเลย คนนั่งข้างถึงกับตื่นกันเลยทีเดียว
ทั้งเสียงท่อไอเสียก็ว่าดังแล้ว เสียงลมเข้าอีก โดนด่าเลย
แก้ไขอย่างไรดีครับ หรือเป็นปกติสำหรับรถอายุประมาณนี้ครับ
เพราะไปนั่งรถใหม่ ๆ นี่มันเงียบจริง ๆ ได้ยินแต่เสียงเครื่องแผ่ว ๆ

ต้องดูที่ยางแล้วล่ะครับ ยางรางน้ำบนหลังคา ยางร่องกระจกในประตู ยางกันน้ำรอบบานประตู

ต้องดูที่ยางแล้วล่ะครับ ยางรางน้ำบนหลังคา ยางร่องกระจกในประตู ยางกันน้ำรอบบานประตู
ของนู๋ก็เป็นค่ะป๋า
เปลี่ยนให้นู๋หน่อยนะคะป๋าขราาาาาา... :coolly-0017:

อูยได้ตั้ง 150 แหนะ
ของผม 100 นิดๆก็มาแล้ว 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม