:::::ประกาศรวมพลชาว B-71:::::

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31386
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับทราบบบคับพี่น้องงงงงงง:smile:

ปล : คงยังลืมน้องสาวคนเล็กและวันวานเก่าๆ ที่เคยเมาร่วมกันเน้อออ:biggrin:

จุ๊บๆ คิดถึ๊งงงงง คิดถึงงงง

ชวนไปไหนก็ไม่ค่อยไป

ชวนเกิน 3 ครั้งไม่มา ก็ไม่ชวนแล้ว

แว่วๆว่า น้องสาว ติดสามี ไรงี้แหละ

หะ สงสัยงานนี้จะไม่ได้ไปอีกแล้นน เลยอดรู้จัก ชาว B-71 เลย ไว้โอกาส หน้านะครับ ยังอยากรู้จัก นะครับกลุ่ม B-71 :biggrin: :biggrin: MAN_MAN อยู่แว้วว

เออว่ะ เดี๋ยวเมิงช่วยโทรบอกให้แกบินโฉบมาแถวมักกะสันด้วยนะ 555555555

บ้า เกาะกระด้ง แล้วจะบินได้ไง

ต้องให้ไอโจ๊ก เกาะ สากกกกกกก มาถึงจะถูก

บ้า เกาะกระด้ง แล้วจะบินได้ไง

ต้องให้ไอโจ๊ก เกาะ สากกกกกกก มาถึงจะถูก[/quote]
กลัวจับไม่อยู่เพราะมันลื่นอะดิ ก็พี่แกเล่นเอาสากไปชุบอโนไดซ์มา 55555+

ใครว่าเกียร์ ออโต้ ไม่แรง 555555555

เห็นแว้ววว มะคืน แรงเจงๆ 5555...........

เมื่อคืนสงสัยกระผมกลับถึงบ้านคนสุดท้ายแน่ๆเลย ถึงบ้านตี 5 ครึ่ง โฮะๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
คืนนั้นสดเจงๆ....กวนน๊าเก้น ตั้งแต่ต้นงาน ยัน เลิกงาน 555................

ชวนไปไหนก็ไม่ค่อยไป

ชวนเกิน 3 ครั้งไม่มา ก็ไม่ชวนแล้ว

แว่วๆว่า น้องสาว ติดสามี ไรงี้แหละ

แต่วันนั้น หนูก็ไปนะตาแมคคคค
ยังไปเจอ น้อง แระ แระโทรสเปค เลยยยยยย 55555+++ :biggrin:

55555555 ก็สูสีกับตัวมันอะ ก๊ากกกกกกกกกกก
มีดูดปากกันกลางฟลิปด้วยนะ...หยี สยอง
สยองแทนน้องเค้านะ เจอปากไอแระ55555

ใครมันกล้าดูดปาก
กล้าดีแท้ๆ อือ สยอง

รับทราบคับ:boss: .......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม