• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แนะนำร้านทำฝากกระโปรงเคฟล่า หน่อยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 2527
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

2527

Member
Register
เข้าร่วม
3 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
- Yatt
- AKANA
ร้านไหนดีกว่าคับ หรือมีร้านอื่นแนะนำด้วยคับ

ต้องลองไปดูเนื้องานคับ บางคนอาจชอบไม่เหมือนกัน ผมเคยเห็นแต่ AKANA ก็เนียนอยู่ แต่ของYATTยังไม่เคยเห็นคับ:coolly-0033:

ราคาไม่ต่างกันเท่าไรครับ
แล้วแต่คนชอบ...
ผมทำที่ Yatt

Yatt งานออกมาเนียน กว่า Akana คับ
ส่วนตัวใช่ Akana อยู ราคาถูก กว่า Yatt 5-6 พัน

เคยเห็นของYatt สวยแพงเนียบ

เอาเป็นว่าพอใจ ราคา และ ความเนียนของร้านไหน

ก็จัดของร้านนั้นเลยคับ คิคิ

แต่ส่วนตัวใช้ Yatt

AKANA ใช้อยู่ เบาดี

ผมชอบของ yatt

เคยเห็นงานของ Akana มันเป็นคลื่น ๆ น่ะครับ
แต่ของ Yatt ไม่เคยเห็น

วายแอท เนียนจริงครับ ส่วนตัวคิดว่า สมราคาครับ!!

แต่ผมก็ไม่ได้ใช้ของ วายแอทครับ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม