• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

จะตั้งศุนย์ล้อหลังนอกจากห่วงหลังแล้วต้องมีอาร์มสั้นแบบตั้งได้ป่าวครับ??

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Kurosagi
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Kurosagi

Register
เข้าร่วม
27 ม.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามหัวข้อเลยครับ จะตั้งล้อหลังให้ตรง ต้องใช้ห่วงหลังกับอาร์มรึเปล่าครับ

หรือต้องซื้อห่วงหลังอย่า่งเดียว

ห่วงอย่างเดียวครับ ล้อก็ตรงได้ละ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับ ^^

ขอถามเพิ่มครับ ล้อมันจะดันออกมานอกซุ้มอีกสักประมาณกี่นิ้วครับ

ขอถามเพิ่มครับ ล้อมันจะดันออกมานอกซุ้มอีกสักประมาณกี่นิ้วครับ

ไม่เห็นจะเกี่ยวเลย แค่ตั่งล้อให้ตรงคือ 90 ํ กับพื้นถนน แล้วมันจะดันออกมานอกซุ้มได้ไงอะแชมป์

ไม่เห็นจะเกี่ยวเลย แค่ตั่งล้อให้ตรงคือ 90 ํ กับพื้นถนน แล้วมันจะดันออกมานอกซุ้มได้ไงอะแชมป์
เหรอเห็นไฮ้เซอวิสบอกมาว่ามันจะดันออกนี่หน่า

ของผมล้อออกน่ะ!เห็นๆเลย(มันจะออกเห็นๆก็ต่อเมื่อล้อล้นๆซุ่มคับ)

เหรอเห็นไฮ้เซอวิสบอกมาว่ามันจะดันออกนี่หน่า
ล้อจะออกมาแน่นอนครับ แต่จะเป็นด้านบนของล้อ เพราะเดิมล้อจะแบะด้านบนจะหุบเข้าไปในซุ้มล้อ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม