Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

เคยมั้ย ..... เซ็ง.....

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31563
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31563

ตู่ เพชรบุรี/CEF 71
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไม่รู้ไปโดนใคร หรือ โครมาโดน พอเห็นแล้วรู้สึกเซ็ง
ต้องมานึกว่าโดน ตรงไหน ที่ไหน ตอนไหน เซ็ง.....
อยู่ดี ดี ก็ต้องเสียตังค์

ไฟล์แนบ

30.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 161
    53.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 126

เซง..ด้วย...ล่อซะถึงเนื้อไฟเบอร์เลย..

งานเข้าแบบนี้ ต้องจำยอมครับพี่ รถผมร่องรอยที่ไม่ได้ทำก็มีเหมือนกัน แต่ไม่ได้แหว่งออกไปแบบนี้ แค่แบบถากๆ แต่หลายรอยอะ

ทำใจอย่างเดียวเลย...

เซ็งด้วยคน

เดาเอาว่าคงเป็นตอนที่เมียโทรตามให้กลับบ้านรีบไปซักผ้านั่นแหละ
ตาลีตาเหลือกกลับบ้านเลยจำอะไรไม่ได้เพราะกลัวเมียมากกว่า

เดาเอาว่าคงเป็นตอนที่เมียโทรตามให้กลับบ้านรีบไปซักผ้านั่นแหละ

ตาลีตาเหลือกกลับบ้านเลยจำอะไรไม่ได้เพราะกลัวเมียมากกว่า

คิดได้ไงเนี่ย :burn:

ต้องทำใจ เนอะ ...ริ้วรอยบนไฟเบอร์ เป็นเรื่องปกติ....ผมก็เคยเป็น

:eeek: สาธธธธธธธธุ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เป็นเหตุผลที่ดีค่ะ ..:eeek:

• กระทู้ ผู้เขียน

เค้าไม่ได้เรียกว่า กลัว

เพียงแค่อยาก ให้ครอบครัว มีฟามสุข 5555

ถ้าเป็นผมนะ จะคิดถึงไอ้หนุ่ม ยูราช ก่อนคนแรก เลย 555

อย่าไปซ่อมเลยน้า เก็บตังไว้เลี้ยงเหล้าผมดีก่า คริคริ

เก่งที่สุดแล้วล่ะ น้ากอฟเนี่ย.....
ไม่เคยเลยจะกลัว..ว่างั้น..

หนูก้อเคยโดนไปจอดห้าง.............ดันไปจอดหัวมุมอ่าค่ะ ออกมาจากดูหนัง รอยท่วมเลยกันชนหน้าฝั่งซ้าย เซงเลยงิ

เคยคับ จอดอยู่ที่ลานวัด ลานแม่มก์ใหญ่นะ พอมาดูรถ กันชนท้ายแตก ทะลุเลย แม่มขับภาษาส้นตีนอะไร มาชนรถกุจอดไว้เฉยๆ

เคยคับ จอดอยู่ที่ลานวัด ลานแม่มก์ใหญ่นะ พอมาดูรถ กันชนท้ายแตก ทะลุเลย แม่มขับภาษาส้นตีนอะไร มาชนรถกุจอดไว้เฉยๆ

แน่ใจนะว่า น้องแระจอดรถดีแล้ว ไม่ใช่รถเมิงไหลไปชนเค้านิวะ

เค้าไม่ได้เรียกว่า กลัว

เพียงแค่อยาก ให้ครอบครัว มีฟามสุข 5555

ครับแถวบ้านเรียกกว่ากลัวอุจจาระขึ้นสมองครับผม
พวกเดียวกะน้ากิฟซี่ครับ

ดูแล้วน่าจะโดนถอยชนแน่ๆเลย....พี่ลองเดินดูบริเวณที่จอดประจำเผื่อสียังติดรถมานนน..
ซ่อมหายไวๆนะครับ.........

เซ๊งครับ

ตอนนี้ก็ เซ๊ง ครับ

ทำมา จะ ครึ่งปี แล้ว

ยัง ไม่เสร็จ ครับ

เซ็งมากด้วย

ทำอะไรคับครึ่งปี ทำรถให้เป็นเครื่องบินเหมื่อนเฮียแชมป์ อะป่าว
ปล.ผมว่าเครื่องบินยังขับงายกว่ารถเฮียแชมป์เยอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม