ลูกปืนบอลจ๊อย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31239
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีของอยู่อีก 2 ลูกครับ:coolly-0009:

• กระทู้ ผู้เขียน
up up up ครับ
:coolly-0039:

สักลูกได้ไหมครับ โช๊คหน้าขวาผมดังปั๊กๆๆๆ โอ้ยแย่

ยังมีขายอยู่ไหมคับ ถ้ามีรบกวนpm ราคา+ค่าส่งด้วยครับ

มันเป็น ROD EYE ครับมีอยู่ครับ:coolly-0009:
ขอรายละเอียดกับราคาด้วยครับทางpmก็ได้

เอาแบบที่ความโตยอดเกลียว 15หรือ16มิลนะครับ(ไม่แน่ใจ)

มีเกรดที่ใช้กับอุตสาหกรรมหนักไหมครับ

ขอความรู้อีกอย่างทำไมลูกปืนหัวโช๊คใช้กับเทอินไม่ได้ครับเพราะอะไร

หนากว่า บางกว่า เล็กกว่า ใหญ่กว่าอะไรประมาณนี้ครับ

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม