... สมาชิก ฝากเนื้อ ฝากตัวค่ะ ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ZORAKUN
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
เห็นรูปที่บอกป้าย อ.ปาย...

เลยเอารูปมาฝากค่ะ...

เพิ่งไปเที่ยวมา เมื่อต้นเดือนที่แล้ว...

แงๆๆ ใส่รูปยังไงคะ ทำไม่เป็น

บอร์ด 71 ไม่มีเกย์

ชอบคนมีประสบการณ์ค่ะ 555

มาถูกที่แล้วละครับประสบการณ์ตรึม แป๊บเดียว 7 หน้าเข้าไปละ ยินดีต้อนต้อนรับเข้าสู่เกย์ฟิโรไทยแลนครับผม:biggrin:

สวัสดีค่ะ ทุกๆคนนะคะ

มีพี่ชายใจดี แนะนำให้เข้ามาเป็นสมาชิกที่นี่...
เพื่อหาความรู้เรื่องรถ...

ชื่อ ดา ค่ะ

ชอบรถเซฟิโร่เหมือนกัน...

มีอะไรแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณและยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะคะ
แผนล่อเหยื่อใครป่าวพี่น้อง แต่ถ้าไม่ก็ยินดีคับ แว๊ะมาภูเก็ตบอกนะคับจะพาไปกินโอ๋แอ๋วให้ฉ่ำเลยคับ

ยินดี ด้วย คน

ขอลองโพสรูปหน่อยนะคะ ยังงงๆๆ

ขอลองโพสรูปหน่อยนะคะ ยังงงๆๆ
:dribble: :dribble: ว้าวววววววววป้ายสวยจังน่าไปเที่ยวนะคราบบเนี่ย:brick: :brick: :brick: :brick: 5555555555อ่ะล้อเล่นนะคราบบบ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ว้าวววววววววป้ายสวยจังน่าไปเที่ยวนะคราบบเนี่ย:bric k: :brick: :brick: :brick: 5555555555อ่ะล้อเล่นนะคราบบบ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ตั้งใจถ่ายให้หลังเบลอค่ะ 555

ว่าจะลงรูป แต่กลัวจะดับ มากกว่าเกิดค่ะ 555

:sexy_girl: :sexy_girl: เก็บอาการกันมั่งนะน้า....

ยินดีด้วยคนคับ:biggrin: :biggrin:

น่ารักครับ อัฟไป

มาลงชื่อรอบดึก

เขามีแต่ข้าวต้มรอบดึกนะคะ 555

และสวัสดีทุกๆคนอีกครั้งนะคะ

ที่นี่ อบอุ่นมาก ไม่ผิดหวังเลยจริงๆค่ะ

ดีคราบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ยินนนดี๊ ยินดีที่ด้ายรู้จักกกกกนะจ๊ะ

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:​

ดีค่ะ..คบเกย์ อย่างน้อยก็ปลอดภัย 555

เกย์ในนี้ ไม่ปลอดภัยคั๊บ

แถมอันตรายสุด ๆ อีกตะหาก

ไปเดินเล่นสามจังหวัดชายแดนภาคใต้

ยังปลอดภัยกว่าอีก ผมรับรอง :eeek:

มา... เด๋วผมขับเซฟิโร่ ไปส่ง

เหอ ๆ ๆ ๆ :augenrollen:

น้าๆๆ ลูกร้อง...
ปชงนมให้ลูกก่อนเร็ว 5555

สกัดดาวรุ่งไปอีกหนึ่ง โดยพี่เก้นเรา :smile:

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/4554
เขาตั้งกระทู้ อ้างถึงรูปข้างบนหรือเปล่าครับ แฮ่ แฮ่
:sexy_girl: :sexy_girl: เก็บอาการกันมั่งนะน้า....

ยินดีด้วยคนคับ:biggrin: :biggrin:

โห... พี่เบิ้ล หื่นมาเลย เลือดกำเดาพุ่งปี๊ดดดด

กระทู้นี้ มีแต่ตัวเต็ง มารวม ๆ กันเลยนะเนี่ย

ระดับปรมาจารย์ทั้งน๊านนนน :eeek:

น้อง ๆ สถานเสาวภาเลย

เตรียมเซรุ่ม ไว้หลาย ๆ หลอดนะคั๊บ

อันตรายมาก

ชุกชุม ๆ :rolleyes:

หมายถึง ถูกผีหลอกหรือเปล่าคะพี่เขียด 555

ฮั่นแน่ ๆ รู้จักชื่อพี่เขียดด้วย

ไม่ธรรมดา ๆ

แล้วตกลง พี่ชายที่แสนดีเนี่ย ใครคั๊บ :confused:

:biggrin: จู๊ซซซซซซซตอบหน่อยดิวะ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เกี่ยวไรกะกรูเนี่ย กรูไม่ใช่พี่โอ๊ตเมียเมิงนะ :brick:[/quote]

นั่น สลัดน้องจู๊ซ มีพาดพิง แกล้งพี่จนเค้าหาว่ากูเนี่ยเป็นเกย์ทั้งบอร์ดแล้ว แต่ก็งั้นๆ ในนี้เกย์เยอะ ไม่เป็นไร :brick:
สนใจคนโสดแต่แปลกป่าวคับ (ชายแท้นะ)

มีจุดขายด้วยน้ะครับน้องเอก

ระดับ: 25 [
]

พลังชีวิต: 185 / 618

[TBODY] [/TBODY]
ความสามารถ: 273 / 1201

ประสบการณ์: 73%

73 พอมั๊ย เกิบร้อยเลยนะ...

ขยับมาเกือบ90แล้ว ใกล้หมดอายุขัยแล้ว

:dribble: :dribble: ว้าวววววววววป้ายสวยจังน่าไปเที่ยวนะคราบบเนี่ย:brick: :brick: :brick: :brick: 5555555555อ่ะล้อเล่นนะคราบบบ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ว่าจะเล่นมุกนี้อยู่เชียว
ว้าวววววววววป้ายสวยจังน่าไปเที่ยวนะคราบบเนี่ย:bric k: :brick: :brick: :brick: 5555555555อ่ะล้อเล่นนะคราบบบ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ตั้งใจถ่ายให้หลังเบลอค่ะ 555

ว่าจะลงรูป แต่กลัวจะดับ มากกว่าเกิดค่ะ 555

เอ่อ ในนี้ก็มีแต่ระดับหล่อๆ เทพบุตรกันทั้งนั้นหล่ะครับ ถ้าไม่กลัวโดนเอารูปไปตัดต่อ (ไม่ใช่แนวอนาจารน้ะ แต่เป็นแนวแกล้งๆอ่ะ) อยากลงรูปให้รู้จักกันไว้ก็ดีครับ

เอ่อ ในเว๊ปจะมีโรคจิต อยู่ 2 คนอ่ะครับ ชอบเอารูปไปตัดต่อ:brick: แล้วมันก็ยังหื่นด้วยน้ะ:brick:

แม๊กซ์มาดูเองเลยน้ะ

น่ารักครับ อัฟไป

เอ่อ นี่เซฟไทยหรือกระปุกเนี่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม