เปนคำถามต่อเนื่องเกี่ยวกับพวงมาลัยรถอ่า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ mkrongthip
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

mkrongthip

Register
เข้าร่วม
18 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถผมหลังจากเกิดการชนเล็กน้อยย แล้วตอนแรก สาย powerมันรั่ว จึงทำการเปลี่ยนสายเอง หลังจากนั้น รุสึกว่าพวงมาลัยมันเบา มากเลยอะ คับ แบบหมุนง่ายยผิดปกติ อยากรุ้ว่ามันจะเปนอารายอะป่าว

สงสัยกล่องในรถไม่ตัด ผมเดานะครับ

หรือตอนแรกชินกับ พวงหนักแบบรั่วๆมา แรงดันมาไม่เต็มที่

แต่พอระบบปกติไม่รั่วแรงดันแรคเลยกลับมามันเลยเบา อันนี้ก็เดาอีก

ผมว่าลองไปหมุนของคันอื่นที่ใช้แรคแบบเดียวกันดูว่าเหมือนกันป่าว

• กระทู้ ผู้เขียน
แบบว่ามันเบาเวอร์เลยอะ จะ ผิดสังเกตอะคับ

เบาๆดีคับ ระวังอยู่ๆก้อแข็งละกัน พูดกิงๆน๊า...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม