คำว่า "วางเครื่องแล้วจบ"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับ

โอกาสน้อยมากครับ ที่จะสมบูรณ์ 100% ในรถดัดแปลง
อย่างที่พี่แม๊กว่า ต่อไป Check engine แล้วค่อยๆไล่เก็บไปดีที่สุด
แต่ที่ยากคือ ปัญหาที่ไม่โชว์ code นี่ล่ะครับ หุหุ

รถแรงอยู่อู่คับ...เป็นสัจธรรม แบ่บ รถผมนี่...เหอ.ๆ..เฮ้อ..

วางไปแล้ว วิ่งปรกติ เดินเบาดี แอร์เย็น ไฟทุกอย่างปรกติ แต่ลูกค้าเอารถไม่อยู่ ขับไปลงน้ำ
แล้วมาบอกผมว่า ทำรถไม่จบ อันนี้จะทำไงดี

สำหรับผม ถ้าวางเครื่องมาคงจบเหมือนกัน จบการใช้เซฟ 555

อย่าพูดไดมั๊ยอ่ะ เรื่องวางเครื่อง ขอให้จบๆกันเสียที
(เสียงขอร้องของแพะ482)

ก๊ากกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

.....................................

วางไปแล้ว วิ่งปรกติ เดินเบาดี แอร์เย็น ไฟทุกอย่างปรกติ แต่ลูกค้าเอารถไม่อยู่ ขับไปลงน้ำ
แล้วมาบอกผมว่า ทำรถไม่จบ อันนี้จะทำไงดี

เอ่อ....โบกเลย..:biggrin: :biggrin:

คันนั้นอ่ะเหรอ....
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

วางแล้วจบ...จบกันไปเลย ไม่ต้องเข้าไปทำอีกเลย....อิอิ ล้อเล่น..คำว่า "วางแล้วจบ"วางแล้ว ใช้งานได้ปกติ ไม่มีปัญหา จุกจิกกวนใจ...ที่สำคัญ เจ้าของรถพอใจ....เจ้าของอู่พอใจ ก็น่าจะเหมาะสมแล้ว..

คันนั้นอ่ะเหรอ....
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไม่ใช่คันนั้นอะดิ คันนั้นขับลงไปเอง แต่คันนี้มันรถกระบะ คนขับแมร่งยังเด็ก ม.ปลาย อยู่เลย
ไม่เคยขับรถแรง แล้วคุยอิบอ๋าย ว่ามันขับเก่งมาก วันนั้นขับให้มันนั้งรอบเดียว แมร่งบอก
เยี่ยวแทบราด ไม่เคยนั้งรถเร็วขนาดนี้ ตกลงมันเก่งป่าววะเนีย แต่ป๋มอะไม่เก่ง แต่ฝึกเรื่อยๆ:sure:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม