@@-ทำไงดี น้ำท่วมอ่ะ.-@@

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31357
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แนะนำว่ารื้อพรมมาแตดดากอ่ะพี่ ดีที่สุด เพราะประสบการ์ณจาก
การรับรถลูกค้าที่ Meguiar/'/s เมื่อวันที่น้ำท่วม 2 ครั้ง ยังไงๆ
ก็รื้อพรมอ่ะพี่ น้ำมันจะขังอยู่ที่ใต้พรม ต้องรื้อพรมมาตากแล้ว
วิดน้ำออกจากรถอีกที รับรองแห้ง :biggrin:

ก็เอารถเข้าเครื่องอบผ้าปั่นสักสองรอบ แต่ต้องระวังโรคฉี่หนูเข้าเครื่องนะคับ รักษาไม่ทันตายนะ 7วันเองยิ่งก่าวHIVอีก

แต่ก่อนรถผมเคยเข้า แต่ ตอนนี้ไม่เข้าแระ ไม่ได้ทำรัยกะมันเรย....สงสัยมันเบื่อน้ำฝน 5555.....

จากประสบการ์ณ มูนรูฟรั่วจน สามารถเลี้ยงปลาในรถได้ แนะนำว่า รื้อพรม แล้วจอดรถตากแดด เปิดกระจกไว้ ตากจนกว่ามันจะหายอับอะ
ปล.ปัจจุบันมูนลูฟ ปิดตายขี้เกียจรื้อหลังคาทำใหม่ โฮะๆ

สงสัยโดนที่เดียวกับพี่วุธ ตอนนี้แกรื้อออกเลี้ยงเลย เดี๋ยวมันจะผุก่อนแห้ง

อากาศช่วงนี้หาแดดไม่เจอ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอแนะนำให้เลิกทำตัวเป็นควายซะที รู้ว่าน้ำท่วมเสือก
ขับลุยเข้าไปอีก ไอฟายยยยย ทีเรื่องอื่นอะเสือกรู้ทุกเรื่อง

มันคงนึกว่าเป็นโคลน
นะเลยจะลงไปแช่
.

เปลี่ยนรถจิทีเมียเบื่อและกลิ่นไม่ดียังเปลี่ยนเลย

555555555555 เรื่องของเมิง

ปล.สาระเหมือนเส้นขนานสำหรับ357 555555

ว่ากรูคงต้องทำตัวเสียใหม่ คงสะหนิดกันเกินไป.....:sweat:

ปล.ขอบคุณคร๊าบบ สงสัยต้องรื้อพรมแล้ว......ไม่เป็นไรช่วงนี้เวลาว่างเยอะ....กั่กๆๆๆ:biggrin:
แต่ไม่เจอแดดเลยช่วงนี้..เฮ่อ.........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม