10 ข้อห้ามของคน"แอบรัก"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31508
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ข้อ 12..
ทำตามข้อ11 โปรดจงพิจารณาตัวเองให้ดีก่อน ตักน้ำใส่กะโหลกชะโหงกดูแหนให้ดีๆว่าเค้าคู่ควรทีจะพร้อมยอมกินแหนไปทั้งฃีวิตกับเราหรือป่าว คำโบรณที่ว่า ข่มเขาโคขืนให้กินแหน....ถ้าเขามีชีวิตที่ดีกว่าก้อปล่อยเขาไป...

5555555555555555555+