HBD ย้อนหลังให้กับพี่ wolfman ครับ 5555

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หึ ๆ ไม่ได้ลืมนะ ไม่ได้หายไปไหนด้วย
เข้าใจว่ายุ่ง ๆ หลาย ๆ อย่าง
ผมก้อเครื่องพังอีก
เลยไม่ได้แวะเข้าไปอวยพรด้วยตัวเอง

แต่ยังงัยผมก้อยังบอกบักจู๊ซให้มันขึ้นกระทู้ให้ล่ะน่า

สุขสันต์วันเกิดครบรอบปีที่ ...
ไม่บอกดีกว่า
มีความสุขมาก ๆ นะคั๊บ หวังว่าเรื่องที่ทำให้พี่สบายใจจะผ่านพ้นไปด้วยดี
ผมเชื่อว่าพี่คงไม่อยากได้อะไรมากกว่านี้แล้วล่ะ
555++

หึ ๆ ไม่ได้ลืมนะ ไม่ได้หายไปไหนด้วย
เข้าใจว่ายุ่ง ๆ หลาย ๆ อย่าง
ผมก้อเครื่องพังอีก
เลยไม่ได้แวะเข้าไปอวยพรด้วยตัวเอง

แต่ยังงัยผมก้อยังบอกบักจู๊ซให้มันขึ้นกระทู้ให้ล่ะน่า

สุขสันต์วันเกิดครบรอบปีที่ ...
ไม่บอกดีกว่า
มีความสุขมาก ๆ นะคั๊บ หวังว่าเรื่องที่ทำให้พี่สบายใจจะผ่านพ้นไปด้วยดี
ผมเชื่อว่าพี่คงไม่อยากได้อะไรมากกว่านี้แล้วล่ะ
555++

ปีที่ 25 ไงพี่ออย

วัยรุ่นซะ :tongue:

แต่ที่แน่ ๆ วัยรุ่นอย่างผม อิจฉาพี่เขียดง่ะ

ขอให้พี่เขียดมีแต่ความสุขความเจริญนะครับพี่ ต้นจูฯ

ขอบพระคุณพี่ลอง และขอบคุณน้องๆทุกท่านสำหรับคำอวยพรครับ

อยากขอถือโอกาสนี้ ขอบคุณ สมาชิก www.cefiro-thailand.com/board ทุกท่านสำหรับมิตรภาพที่มีให้
ทั้งที่ เคยพบกัน โทรคุยกัน หรือ คุยกันหน้าจอ ทุกๆท่านนะครับ

แม้กระทั่งบางท่านที่ผมไม่เคยได้คุยด้วยแต่ก็ได้รับฟังเรื่องดีๆของพวกท่านจากน้องหลายคนที่ได้มาเล่าให้ฟัง
ยกตัวอย่างเช่น กลุ่มนนท์> พี่ลอง เบียร์ไขควง เซพธน> บอล rookieคุณเบียร์ ต่อ
B71>Azura บอย บิ๊ก โต้ max คุณ โจ๊ก ที่เวลาผมไปประชุมที่บริษัทก็จะแอบแวะไปดูอยู่บ่อยๆ ว่าทำงานอยู่หรือเปล่า หึ หึ
และกลุ่ม Junior ต้น แชมป์ น้องแจะ , บางแสน และ อีกหลายท่านที่ผมไม่ได้เอ่ยชื่อ ต้องขออภัยมาด้วยครับ

ซึ่งการที่ได้ยินเรื่องสนุกๆดีๆของทุกคนมา ทำให้เวปนี้เหมือนละครซิท-คอม ที่ทำให้ผมต้องแวะเข้ามาดูหลายๆคน "ออกเสตป" ด้วยค้วยความประทับใจ วันละหลายๆครั้งและอดหัวเราะไม่ได้

ถึงผมจะไม่ได้เป็นสมาชิกและไม่ได้มีเลขประจำตัว แต่มิตรภาพและความเป็นกันเองที่สมาชิกเซพไทยได้มอบให้ผมนั้น ได้ทำให้ผมทึกทักอยู่เป็นประจำว่าผมเป็นส่วนหนึ่งของที่นี่
ซึ่งถ้ามีอะไรที่ผมจะพอทำอะไรให้ได้ สำหรับสมาชิกเซพไทย, ผมยินดีครับ

ขอบคุณ ประธานโจ้ ที่มีอะไรแล้วยังนึกถึงกัน ขอบคุณพี่พงษ์ โย Godzela วิชิต Dream Team ช่างบรรจบ ช่างสมพร สำหรับคำแนะนำที่ดีๆครับ

สุดทายคงต้องขอขอบคุณน้องๆสมาชิกเจ้าประจำที่แวะเวียนนมาเยี่ยมเยี่ยนกันเป็นประจำที่บ้าน ที่ทำงาน
แม้กระทั่งบางครั้งก็ อุตส่าห์แวะไปเยี่ยมครอบครัวผมกันถึงคอนโดที่ต่างจังหวัด ออย แนน กอล์ฟ จูซ แทน มี่ ตั๋น บอลORT เมย์ บอม มุ้ย โด เนต และอีกกหลายๆท่าน

"ขอบคุณครับ"

HBD ย้อนหลังอีกทีครับผม

ขอขอบคุณที่ให้เครดิตผมด้วยนะครับ

Godzela

ขอให้พี่เขียดมีแต่ความสุขความเจริญนะครับพี่ ต้นจูฯ

โอ้..พ่อคนนี้ หายไปเลย ไม่เจอนานมาก
ขอบคุณครับต้น ที่ยังไม่ลืมกัน

โอ้..พ่อคนนี้ หายไปเลย ไม่เจอนานมาก
ขอบคุณครับต้น ที่ยังไม่ลืมกัน

ไม่ลืมอยู่แล้วครับพี่ พี่ที่น่ารัก อิอิอิ

Happy Birthday ย้อนหลังนะคะ...
มาช้า ยังดีกว่าไม่มา....

สมาชิกใหม่ สดๆ กระทู้แรกซิงๆ

มีความสุขมากๆนะคะ พี่ชาย...

Happy Birthday ย้อนหลังนะคะ...
มาช้า ยังดีกว่าไม่มา....

สมาชิกใหม่ สดๆ กระทู้แรกซิงๆ

มีความสุขมากๆนะคะ พี่ชาย...
หึ ๆ ตามมาถึงนี่แน่ะ
ยินดีต้อนรับแระกันคั๊บ
ที่นี่สาระอาจจะไม่เหมือนถ้ำหมี
แต่ความมันส์ไม่ต่างกันหรอกคั๊บ

หึ ๆ ตามมาถึงนี่แน่ะ
ยินดีต้อนรับแระกันคั๊บ
ที่นี่สาระอาจจะไม่เหมือนถ้ำหมี
แต่ความมันส์ไม่ต่างกันหรอกคั๊บ

ตามมาเพราะพี่เขียดเลยน่ะล่ะ...
555 ถ้าไม่ใช่พี่เขียด
ดาก็คงไม่รู้จักที่นี่...

พี่เขียดส่งเข้าประกวดค๊า.... 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม