HBD ย้อนหลังให้กับพี่ wolfman ครับ 5555

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอให้มีความสุขนะครับพี่ อิ อิ

ย้อนหลังไปนิดนะครับพี่

มีความสุขคราบพี่

ขอให้มีความสุขนะคับพี่

ขอให้มีความสุขมากๆครับ

HBD ด้วยนะก๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ......:smile:

สุขเยอะ ๆ นะครับบบบบ

HBD ขอให้พี่นั้นมีแต่ความสุขีสโมสร

ขอให้มีความสุขสนุกสนานตลอดไปนะครับ

<!-- / message --><!-- sig -->

ขอบพระคุณพี่ลอง และขอบคุณน้องๆทุกท่านสำหรับคำอวยพรครับ

อยากขอถือโอกาสนี้ ขอบคุณ สมาชิก www.cefiro-thailand.com/board ทุกท่านสำหรับมิตรภาพที่มีให้
ทั้งที่ เคยพบกัน โทรคุยกัน หรือ คุยกันหน้าจอ ทุกๆท่านนะครับ

แม้กระทั่งบางท่านที่ผมไม่เคยได้คุยด้วยแต่ก็ได้รับฟังเรื่องดีๆของพวกท่านจากน้องหลายคนที่ได้มาเล่าให้ฟัง
ยกตัวอย่างเช่น กลุ่มนนท์> พี่ลอง เบียร์ไขควง เซพธน> บอล rookieคุณเบียร์ ต่อ
B71>Azura บอย บิ๊ก โต้ max คุณ โจ๊ก ที่เวลาผมไปประชุมที่บริษัทก็จะแอบแวะไปดูอยู่บ่อยๆ ว่าทำงานอยู่หรือเปล่า หึ หึ
และกลุ่ม Junior ต้น แชมป์ น้องแจะ , บางแสน และ อีกหลายท่านที่ผมไม่ได้เอ่ยชื่อ ต้องขออภัยมาด้วยครับ

ซึ่งการที่ได้ยินเรื่องสนุกๆดีๆของทุกคนมา ทำให้เวปนี้เหมือนละครซิท-คอม ที่ทำให้ผมต้องแวะเข้ามาดูหลายๆคน "ออกเสตป" ด้วยค้วยความประทับใจ วันละหลายๆครั้งและอดหัวเราะไม่ได้

ถึงผมจะไม่ได้เป็นสมาชิกและไม่ได้มีเลขประจำตัว แต่มิตรภาพและความเป็นกันเองที่สมาชิกเซพไทยได้มอบให้ผมนั้น ได้ทำให้ผมทึกทักอยู่เป็นประจำว่าผมเป็นส่วนหนึ่งของที่นี่
ซึ่งถ้ามีอะไรที่ผมจะพอทำอะไรให้ได้ สำหรับสมาชิกเซพไทย, ผมยินดีครับ

ขอบคุณ ประธานโจ้ ที่มีอะไรแล้วยังนึกถึงกัน ขอบคุณพี่พงษ์ โย Godzela วิชิต Dream Team ช่างบรรจบ ช่างสมพร สำหรับคำแนะนำที่ดีๆครับ

สุดทายคงต้องขอขอบคุณน้องๆสมาชิกเจ้าประจำที่แวะเวียนนมาเยี่ยมเยี่ยนกันเป็นประจำที่บ้าน ที่ทำงาน
แม้กระทั่งบางครั้งก็ อุตส่าห์แวะไปเยี่ยมครอบครัวผมกันถึงคอนโดที่ต่างจังหวัด ออย แนน กอล์ฟ จูซ แทน มี่ ตั๋น บอลORT เมย์ บอม มุ้ย โด เนต และอีกกหลายๆท่าน

"ขอบคุณครับ"

ซึ่งเลยพี่ มีความสุขมากมายนะ

ไม่มีชื่อโอ๊ดเลย หง่ะ ฮือฮือ

แฮปปี้เบิร์ดเดยย์ครับพี่ มีความสุขมากครับๆ
ปล.ยังไม่มีเวลาไปเอาของเลยครับพี่ ฮือ ฮือ.....ชีวิตกำลังย่ำแย่

เฮงๆครับ...................

ขอบคุณพี่ครับที่ยังนึกถึงผม 555+ น้องคนนี้ก็ขออวยพรให้พี่ มีแต่ความสุข อายุมันขวัญยืน อยู่เป็นร่มโพธิ์ ร่มไทร ให้น้องไปนานๆ นะครับ...

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:​

HAPPY BIRTHDAY ครบรอบ 25 ปีคั๊บพี่เขียด

ขอให้พี่มีความสุขเยอะ ๆ ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บ

(แต่ถ้าอยากพุงยุบ โทรหาผมเน้อ 555)

วันไหน อากาศดี ๆ ผมจะเข้าไปป่วนพี่ที่บ้านอีกนะ

แล้วก็ไม่เห็นมีชื่อผมเลยอะพี่เขียด :cry:

น้อยใจแระ

Happy birthday ครับ....

โอ๋ว โอ๋ว มีงอนด้วย

ขอบคุณ น้องโอ๊ตนักร้อง ต้นฟักทอง และ น้องๆกลุ่มพระราม 3 ด้วยครับ

และขอบคุณสำหรับ P.M อวยพรอีกหลายข้อความ ที่ส่งมาให้ในวันนี้ ทั้งๆที่หลายๆท่านผมไม่ได้พบกันมาก่อน หวังว่าคงจะได้มีโอกาสพบกันในเร็วๆนี้ครับ

"ขอบคุณอีกครั้งครับ"

ขอบพระคุณพี่ลอง และขอบคุณน้องๆทุกท่านสำหรับคำอวยพรครับ

อยากขอถือโอกาสนี้ ขอบคุณ สมาชิก www.cefiro-thailand.com/board ทุกท่านสำหรับมิตรภาพที่มีให้
ทั้งที่ เคยพบกัน โทรคุยกัน หรือ คุยกันหน้าจอ ทุกๆท่านนะครับ

แม้กระทั่งบางท่านที่ผมไม่เคยได้คุยด้วยแต่ก็ได้รับฟังเรื่องดีๆของพวกท่านจากน้องหลายคนที่ได้มาเล่าให้ฟัง
ยกตัวอย่างเช่น กลุ่มนนท์> พี่ลอง เบียร์ไขควง เซพธน> บอล rookieคุณเบียร์ ต่อ
B71>Azura บอย บิ๊ก โต้ max คุณ โจ๊ก ที่เวลาผมไปประชุมที่บริษัทก็จะแอบแวะไปดูอยู่บ่อยๆ ว่าทำงานอยู่หรือเปล่า หึ หึ
และกลุ่ม Junior ต้น แชมป์ น้องแจะ , บางแสน และ อีกหลายท่านที่ผมไม่ได้เอ่ยชื่อ ต้องขออภัยมาด้วยครับ

ซึ่งการที่ได้ยินเรื่องสนุกๆดีๆของทุกคนมา ทำให้เวปนี้เหมือนละครซิท-คอม ที่ทำให้ผมต้องแวะเข้ามาดูหลายๆคน "ออกเสตป" ด้วยค้วยความประทับใจ วันละหลายๆครั้งและอดหัวเราะไม่ได้

ถึงผมจะไม่ได้เป็นสมาชิกและไม่ได้มีเลขประจำตัว แต่มิตรภาพและความเป็นกันเองที่สมาชิกเซพไทยได้มอบให้ผมนั้น ได้ทำให้ผมทึกทักอยู่เป็นประจำว่าผมเป็นส่วนหนึ่งของที่นี่
ซึ่งถ้ามีอะไรที่ผมจะพอช่วยเหลือได้ สำหรับสมาชิกเซพไทย, ผมยินดีครับ

ขอบคุณ ประธานโจ้ ที่มีอะไรแล้วยังนึกถึงกัน ขอบคุณพี่พงษ์ โย Godzela วิชิต Dream Team ช่างบรรจบ ช่างสมพร สำหรับคำแนะนำที่ดีๆครับ

สุดทายคงต้องขอขอบคุณน้องๆสมาชิกเจ้าประจำที่แวะเวียนนมาเยี่ยมเยี่ยนกันเป็นประจำที่บ้าน ที่ทำงาน
แม้กระทั่งบางครั้งก็ อุตส่าห์แวะไปเยี่ยมครอบครัวผมกันถึงคอนโดที่ต่างจังหวัด ออย แนน กอล์ฟ จูซ แทน มี่ ตั๋น บอลORT เมย์ บอม มุ้ย โด เนต และอีกกหลายๆท่าน

"ขอบคุณครับ"

เช่นกันครับพี่ผมก็ได้รับคำแนะนำดี ๆ เรื่องคอมพ์ฯจากพี่ตั้งหลายอย่าง
ถ้ามีโอกาสก็คงได้เจอพี่เขียดอีกครับผม...:smile:

ยังไม่สายเกินไปนะคับ...

Hbd คับ :sweet_kiss: :sweet_kiss:

t-t..... พรากๆๆๆๆๆๆๆ = ชื่นหัวใจจัง

โอ๋ว โอ๋ว มีงอนด้วย

ขอบคุณ น้องโอ๊ตนักร้อง ต้นฟักทอง และ น้องๆกลุ่มพระราม 3 ด้วยครับ

และขอบคุณสำหรับ P.M อวยพรอีกหลายข้อความ ที่ส่งมาให้ในวันนี้ ทั้งๆที่หลายๆท่านผมไม่ได้พบกันมาก่อน หวังว่าคงจะได้มีโอกาสพบกันในเร็วๆนี้ครับ

"ขอบคุณอีกครั้งครับ"

อิอิ:biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม