• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอถามผู้ที่ใช้แพท้าย R33 หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ tong123
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

tong123

Member
Register
เข้าร่วม
27 มิถุนายน 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอถามผู้ที่ใช้แพท้าย R33 หน่อยครับแปลงใส่แล้วมีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับแล้วมันสามารถใส่ได้เลยหรือป่าวแล้วก็ข้อดีมีอะไรบ้างต่างกับแพท้าย r32 อย่างไรแล้วก็โชค์สามารถใส่ได้เลยหรือป่าวครับขอถามผู้รู้หน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0033:

จากที่ผมใส่อยู่ที่พอจะรู้ ก็เต้ายึดแพหลักจะเยื้องกับจุดยึดที่ตัวรถนิดนึงครับ ผมใช้วิธีรอแหวนอิแป๊ะเอาก็พอได้ อีกอย่างถ้าจำไม่ผิดต้องสลับฝาเฟืองท้ายถ้าหากเฟืองท้ายเดิมเป็นของ 32 ก็เอาฝา 33 มาสลับเข้าไป แต่ผมว่าหา 32 มาใส่น่าจะโอกว่านะ
ยังไงรอผู้รู้มาให้คำตอบอีกทีครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
พอดีผมซื้อมายกแพเลยครับทั้งชุดหน้าและชุดหลังได้โช๊คมาด้วยเราสามารถนำอะไรไปใช้มั้งและก็ที่ใช้ได้อะครับอยาก่รู้รบกวนท่านผู้รู้หน่อยครับ อีกคำถามครับการดูเผื่องท้ายว่าเบอร์อะไรมันดุอย่างไรครับเราสามารถอ่านจากตัวอักษรที่ปั้มอยู่ที่เฝื่องท้ายได้เลยหรือป่าว
ของผมมันเขียนว่า 43M20 อ่ะครับหมายความว่าอย่างไรรบกวนหน่อยครับขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม