Moo_MaY 20 แล้วโหวยยย....

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31009

สาวกรากหญ้า
Moderator
Register
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไอ่น้องเมย์ 20 แว๊วววว......
แฮปปี้เบิร์ด เดย์ นะน้อง......:biggrin:

มีความสุข มากๆ อย่าไปเครียดมากนะน้อง จงทำวันนี้ ให้ดีที่สุด สิ่งใดมาเข้าหูให้รำคาญ ก็เข้าหูซ้าย ออกหูขวาไปเลย ฟังแต่สิ่งที่มีประโยชน์ พอแระน้อง...:biggrin:

ขอให้นู๋เมย์มีความสุขสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาโดยชอบครับ....มีความสุขมั๊ก..มากนะครับ

มีความสุขๆมากนะน้อง

แฮปปี้โว๊ย เที่ยวผับได้อย่างสบายใจแล้วน้องผม

สุขสันต์วันเกิดคับเมย์ อายุครบ 40 ปี

ขอให้คุณอาเมย์ มีสุขภาพแข็งแรง อยู่เป็นร่มโพธิ์ ร่มไทรพวกเราต่อไปนานๆ นะ

อาบน้ำล้างกลิ่นน้ำนมหน่อยมั๊ย

:wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:​

หมดวัยชักว่าวเอาถ้วยแล้วนะเมนะ
ต่อไป เอาแค่ เวลาอยากจิงๆ
ค่อยชักแล้วกัน 5555

แฮปปี้เบิร์ทเดยเว่ย
เรียนจบออกมาทำงานการในสายงานที่เรียนมาให้ได้ไวๆแล้วกันเน่อ..

ได้ เวลา เสีย ตัว แล้ว เหรอ

จ้า .... ขอบคุณทุกคนนะคับ ปีนี้รู้สึกเหนื่อยๆ ทั้งแต่ต้นปีเลย เดินทางเป็นว่าเล่น และมีอะไรให้คิดปวดหมองอยู่เรื่อยๆ เฮ้อออ...

วันนี้เลยถือโอกาสทำบุญในตอนเช้า เผื่อว่าจะมีสิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิตบ้าง

ขอบคุณทุกๆคนนะคับ ^_^

แซยิดแร้วเหรอเนี่ย
ไวจัง เห็นกันหลัด ๆ
มีความสุขมาก ๆ ค๊าบบบบ

Hbd ย้อนหลังครับ
มีความสุขนานๆๆๆๆๆๆๆ นะครับ

hbd ไอ้น้องรัก ไม่ต้องพูดไรมาก คบกันมานาน รู้ๆ กันอยู่

HBD เปิดจุกซะที 555

โตแล้ว ก็ไม่ต้องเล่น รถบังคับแล้ว ดิ ............ เอามานี่

20แล้วใช่มั๊ย..เดี๋ยวจัดให้
71อะมาเป็นมั๊ย...หุหุ

HBD..ขอให้มีความสูขมากๆๆๆๆๆ

Hbd ย้อนหลังเพิ่งเข้าได้ อิอิ

รำลึก รถไอติม

ไฟล์แนบ

24.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม