Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ขอรบกวนบอร์ดของพี่น้องบางแสนนิดนะครับ เห็นว่าอยู่ใกล้กัน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31960
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ครับน่าจะอาทิตย์หน้านะครับ ไวรัสแดกคอมล้างเครื่องรูปหายหมด เซง ที่สำคัญปรับราคาใหม่แล้วครับ 160000- ครับ ถ้วนๆ ติดต่อกันเข้ามาคับ อิอิ:redface: :biggrin: เอาจิงลดได้อีกนะจ๊ะ ( แหม่ ตอนผมซื้อรถตัวเองทำไมไม่ถูกอย่างนี้ฟ่ะ :biggrin: )

ช่วยส่งรุปให้หน่อย ครับ เพื่อน หาอยู่ ........เอา แต่รูปนะ วายราสส ไม่เอา ....:eeek:

[email protected]

• กระทู้ ผู้เขียน
มาส่งข่าวครับ อิอิ ตอนนี้มีคนจอง แล้วครับ แต่ว่าไม่ให้เงินมัดจำเลย ง่ะ :verrckt: แต่จะให้เป็นเงินสดที่เดียวอาทิตย์หน้าง่ะครับ (สงสัยกัวผมเบี้ยว เงินมัดจำจอง ทั้งๆที่มาดูรถที่ทำงานผมแท้ๆ ไม่ไว้ใจกันเลย เฮอ:confused: ) เรื่องรูปรอกันหน่อยนะครับ ผมกำลังให้เวลากับลูกค้ารายนี้อยู่ง่ะครับเดียวไงอาทิตย์หน้ามาบอกครับ ว่าจะจบการขายหรือไม่ มีคนให้ความสนใจเยอะครับมาดูแล้วชอบกันครับ :biggrin: แต่ผมคงต้องให้เวลาลูกค้ารายนี้ก่อน(รับปากเค้าแล้วว่าจะรอ)เลยต้องให้เกียติลูกค้าหน่อย:smile: แฮ่ๆ

ไงขอบคุณพี่น้องบางแสนมากนะครับ ที่ให้ยืมบอร์ดขายของ แฮ่ๆ:biggrin: และท่านที่ให้ความสนใจด้วยครับ อาทิตย์หน้ารู้ผลครับ

ไวดีเน้ออออออออออ

เผื่อคนอยู่ไกล จะได้เห็นรูปก่อนตัดสินใจ ซื้อ

เออหายเงียบไปเลยน่ะ:go: น้อง :go: :wink: :wink: ไม่เห็นโทรมาคุยกันเลยว่าจะโทรหาแหละแต่โทรศัพท์ดันตกน้ำ:sweat: เบอร์เลยไม่มีพอดีเห็นกระทุ้อ่ะเดี๋ยวโทรไปคุยว่าจะไปเที่ยวแยกบ้านแลงซะหน่อยไปร่ำสุรากับพี่น้องระยองหน่อย:biggrin:

เออหายเงียบไปเลยน่ะ:go: น้อง :go: :wink: :wink: ไม่เห็นโทรมาคุยกันเลยว่าจะโทรหาแหละแต่โทรศัพท์ดันตกน้ำ:sweat: เบอร์เลยไม่มีพอดีเห็นกระทุ้อ่ะเดี๋ยวโทรไปคุยว่าจะไปเที่ยวแยกบ้านแลงซะหน่อยไปร่ำสุรากับพี่น้องระยองหน่อย:biggrin:

ได้ข่าวว่ากำลังหมกหมุ่นอยู่กับตัวแรง เลยไม่อยากรบกวนง่ะตาหลั่ง มาระยองดิช่วงนี้กำลังฮอตเลย:sweet_kiss: แต่จะมาโทรนัดกันก่อนนะ จะได้รวมพักพวกไว้ต้อนรับ อิอิ เดี๋ยวนี้มีกินเหล้าถ่ยวีดีโอ เก็บข้อมูล เอาไว้เผากัน ฮาฮา :biggrin: มาเลยๆๆ เดี๋ยวจัดให้ พามาหลายๆคันก็ได้หนุกดี พามาประลองกับกลุ่มระยองหน่อย ตอนนี้รถพี่นาทและรถพี่ใหม่เปลี่ยนโฉมกันแล้วสวยมากๆเหลือแต่ผมนี่เหละเหมือนเดิม:smile: มาเลยมามาวววด้วยกันเอ้กๆ:dribble: :dribble:

เผื่อคนอยู่ไกล จะได้เห็นรูปก่อนตัดสินใจ ซื้อ
อ้า...รับทราบครับไงรอฟังผลอาทิตย์ก่อนนะครับ ถ้าไม่จบจิงๆจะทำการขายแบบมีรูปให้เห็นกันแน่ๆครับ :biggrin:

คร้าบบบบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :biggrin: จบการขายแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ:smile:
ขอบคุณบอร์ดบางแสนด้วยครับ

มาให้อยากแล้วจากไป อิอิ

ขอรบกวนอีกครั้งครับ ขายต่อครับ เนื่องจากผู้ซื้อกู้เงินไม่ผ่านครับ
ขายคร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอรบกวนอีกครั้งครับ ขายต่อครับ เนื่องจากผู้ซื้อกู้เงินไม่ผ่านครับ
ขายคร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชักเข้าชักออก มันเสียวว่ะ!!!!!:wink: :wink:

รูปละคร้าบบ รูป เพื่อนจะซื้อคร้าบบ แต่ไม่เห็นรถ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม