Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ขอรบกวนบอร์ดของพี่น้องบางแสนนิดนะครับ เห็นว่าอยู่ใกล้กัน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31960
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31960

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่า มีพี่จะขายรถน่ะครับ เป็นรถเดิมๆ สนิด เครื่อง 12 v ปี 92 ครับสีเขียวก้านมะลิ เป็นรถบ้านๆครับไช้เอง สียังเงาอยู่เลยครับแต่มี สิวขึ้นที่หลังคาครับ ถายในเลี่ยมมากๆ เป็นชามัวครับ ขาย 165000 ครับ รบกวนพี่น้องบางแสนประชาสัมพันธ์ ด้วยก็ดีครับ แฮ่ๆ :biggrin: ราคาต่อลองได้นิดหน่อยครับ ติดต่อ 086-5768335 น้องครับ รถอยู่ระยองนะครับ
(ถ้าเห็นว่าไม่สมควร ก็ลบได้นะครับ และขออภัยนะที่นี้เลยครับ) :smile: :smile: :smile:

แล้วจะประชาสัมพันธ์ต่อครับ

ถ้ามีลูบ ปลากรอบจะทำให้การขายมีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น..:redface:

จัดไป
มีเบอรแล้วกลัวไร
เดี๋ยว ติดต่อไห้นะ
ถ้าเงียบคงยังไม่มีไรคืบหน้า

จัดไปอย่าให้เสียค่ะ ......... อิอิ

ขอบคุณทุกท่าน น้ำใจงามแต้...ราคาลดได้ครับ:smile: :smile: ดูรถได้ที่ระยองคับ ...:biggrin: :smile: ลงรูปไม่ได้นะครับ ถ้าอยากดูรูป ลง เมลล์เอาไว้ครับจะส่งเมลล์ไปให้ครับ อิอิ

ไฟล์แนบ

5.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 112
5555555 รูปปลากรอบ โดนไปอีก 1 ดอก กร๊ากกกกกกกกก

เอาเข้าไปปลาโก่งปลากอบ....แหม๋

เปลี่ยนเป็น รูปลาบ
มั่งได้ป๊ะ:biggrin:

ไฟล์แนบ

24.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 120
เออ....จะขาย cef แต่ไหงกลายเป็นกับข้าวได้ฟระ..ฮ่วย

ส่งมาตาม อีเมล ด้านล่าง เลยครับ

ส่งมาตาม อีเมล ด้านล่าง เลยครับ
ครับน่าจะอาทิตย์หน้านะครับ ไวรัสแดกคอมล้างเครื่องรูปหายหมด เซง ที่สำคัญปรับราคาใหม่แล้วครับ 160000- ครับ ถ้วนๆ ติดต่อกันเข้ามาคับ อิอิ:redface: :biggrin: เอาจิงลดได้อีกนะจ๊ะ ( แหม่ ตอนผมซื้อรถตัวเองทำไมไม่ถูกอย่างนี้ฟ่ะ :biggrin: )

จาก 165000 ลดเหลือ 160000 ลงมาห้าพันแระ
.
.
รออีกหน่อยลดลงอีกหกหมื่นป่ะคร๊าบบบ..น้องระยองฮิ55555

จาก 165000 ลดเหลือ 160000 ลงมาห้าพันแระ
.
.
รออีกหน่อยลดลงอีกหกหมื่นป่ะคร๊าบบบ..น้องระยองฮิ55555

ไม่สนใจเอาไว้ให้เด็กขับเล่นสักคันหรอครับ คุณเก่ง อิอิอิ:biggrin:

:dribble::dribble: :dribble: :dribble: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat:

พี่เก่งบอกว่า..............ป๋มขอรับส่งเองดีก่า.............เพราะป๋มมีสาวหลายคน..............เด่วร้องซื้อตามกานทุกคน..............ป๋มซื้อให้ไม่ไหววววววววว................อิอิ

เกียร์ออโต้ ครับ รูปรอหน่อยนะครับ :sweat: ถ่ายใหม่แล้วจะรีบส่งให้ดูครับ:smile:

16 ทำหลังคาใหม่ เป็น18.5 ติดแก็ว เสร์จสิริรวม 20 พอดี สวยหล่อ ประหยัด อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม