^^ ณ ราตรีสโมสร อะเกนน ^^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คราวนี้ไม่ไปเงินมีแต่ไม่ไป เก็บเนื้อเก็บตัว
เค้าว่าช่วงนี้ดวงไม่ดีออกจากบ้านจะเสียตังค์

มีเงินก้อไม่มา...ทีไม่มีเงินมาจังเล๊ย ยังไงเนี่ย...5555

คราวนี้ไม่ไปเงินมีแต่ไม่ไป เก็บเนื้อเก็บตัว
เค้าว่าช่วงนี้ดวงไม่ดีออกจากบ้านจะเสียตังค์

ออกจากบ้านจะเสียตัง แต่ถ้าอยู่บ้านแล้วจะเสียตัวกับแฟน

พี่แนะนำให้ออกจากบ้านครับ...ฟันธง:biggrin:

ออกจากบ้านจะเสียตัง แต่ถ้าอยู่บ้านแล้วจะเสียตัวกับแฟน

พี่แนะนำให้ออกจากบ้านครับ...ฟันธง:biggrin:

ฟันธง ผมอยู่บ้าน เค้าอยู่คอนโด ตัวใครตัวมันครับ เอิ๊กๆ

ขอบคุณคับสำหรับภาพสวยๆ..ของพวกเด็กใจแตกทั้งหลาย..อุ๊บส์!!!:sexy_girl:

:wink: :biggrin: :biggrin:

อ้าวเวร ก่อนจะสั่งก็ถามๆ คนในโต๊ะแล้วนะ ก็เห็นบอกว่าให้สั่งๆ มาเลย ก็เลยสั่ง

งั้นวันนี้ หมดขวด 2 แล้วทุกอย่างจะหยุดนิ่ง เต้นอย่างเดียว ตอนเช็คบิลจะได้หารเท่า โอมะ

โอเค แต่กรูเมาไม่แดกตั้งแต่หมดขวดสองแล้ว.

ฟันธง ผมอยู่บ้าน เค้าอยู่คอนโด ตัวใครตัวมันครับ เอิ๊กๆ

แล้วแฟนพี่อยู่กะใครที่คอนโด เหรอ 5555555 ล้อเล่นครับบบบบบบบบบบ

หึ ๆ กระทุ้นี้แม่งได้ผลชิบเป่งเลยว่ะ
555++

มึงจะเอาขึ้นมาทำเหี้ยไร งานกรูเข้ายังไม่พอเรอะแสด

เด็กใหม่ เข้ามาเยี่ยมชมค่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม