อยากผูกโบว์ Rb25de

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31384
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31384

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถผมเครื่อง Rb25de อยากผูกโบว์ต้องใช้งบประมาณเท่าไร
และต้องใช้อะไรบ้าง ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อย
ขอบคุณครับ

รถผมเครื่อง Rb25de อยากผูกโบว์ต้องใช้งบประมาณเท่าไร
และต้องใช้อะไรบ้าง ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อย
ขอบคุณครับ

งบเหรอครับซื้อเครื่อง rb25detได้เครื่องนึงอ่ะครับ ถ้าทำให้มันทนนะ

งบเหรอครับซื้อเครื่อง rb25detได้เครื่องนึงอ่ะครับ ถ้าทำให้มันทนนะ

เซ็ตโบเดิม บูสไม่เวอร์ ผมว่ามันก็โอนะ ดูรถไอ้ตั๋นดิเครื่อง 24v เซ็ตโบ 25 ใบดำ เครื่องไส้เดิม ยัง strike รถได้ทั้งแถบ ไม่เห็นมันพังนิ

เซ็ตโบเดิม บูสไม่เวอร์ ผมว่ามันก็โอนะ ดูรถไอ้ตั๋นดิเครื่อง 24v เซ็ตโบ 25 ใบดำ เครื่องไส้เดิม ยัง strike รถได้ทั้งแถบ ไม่เห็นมันพังนิ

555++ มีเหตุผล

ปล. ไอ้ตั๋นมันเป็นช่างด้วยแหละ เลยรู้อาการรถว่า ควรหรือไม่ควรจังหว่ะไหน

อีกทาง

ขาย 25de ทิ้งซะ + กับเงินที่เตรียมไว้จะเซ็ทโบ

โยน 20 โบลงไปแทน ง่ายกว่า แรงกว่า ถึกกว่า

คิดเหมือนผมเลยแหะ... เพราะว่าไหนๆ ก็มี 25 อยู่ในห้องเครื่องอยู่แล้ว
บูสไม่โหดร้ายทารุณ... ผมว่าก็OK แหละ.... ถ้ารู้ Limit ว่ามันไปได้มากน้อยแค่ไหน
เพราะยังไง 25DET เฉยๆ ไม่ทำอะไรเลย ก็ไม่เหมาะที่จะเกิน 0.8 อยู่แล้วนี่

นี่ยังว่าจะค่อยๆเก็บของอยู่เลย...ครับ
ก็น่าจะตื่นเต้นดี.. บอกคนอื่นว่า DE แต่มีแฟ๊ดดดดด เนี่ย

25de neo 25000 แพงป่าวครับ ใครพอจะรู้บ้าง เริมเบื่อๆเครื่องโบและ

รู้สึกว่า 25de กะ25 det เรื่องทางเดินน้ำมันของเสื้อสูบจะไม่เหมือนกันนะ รวมถึงความเหนียวของลูกสูบด้วย

ระวังมันจะเป็น โบแดงแสลงใจนะ(แบบว่ารู้งี่ลง 20 Bo ดีกว่า)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม