พี่ๆน้องๆ รู้สึกยังงั้ยบ้างที่ web เข้าไม่ได้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31427
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เซ็งหน่อยแต่รอได้

เข้าทุกวันเลย ตอนที่เว็บปิดน่ะ

รู้สึกเหงาเหมื่อนชีวิตมีอะไรขาดหายไป

แระรักทุกคนเยยยยยยยยย

เหมือนขาดอะไรบางอย่างไป แต่รอได้ เพือ CEF THAI

รอได้ เพือ Cef Thai ได้ปรับปรุงให้ดีขึ้น

คิดถึงแต่บอร์ดขาบของเพราะตอนนี้ไม่มีจะกินแล้ว

หงุดหงิดนิดหน่อย แต่ก็รอได้คับ

ตกลงเอ็งชื่อ แระ แล้วใช่ม่ะ 55555555555

ก์เห็นเรียกแระกานทั้งนั้นอะ จะให้ผมเป็นไรก์ได้เพื่อความสุขของทุกๆโคน
ปล.กุจะฆ่าทุกโคน หน้าเหมื่อนเคน ดันเรียกถั่วแระกุละกลุ้ม

เมื่อคืนได้เข้าไปอ่านกะทู้ปิดเวบ cef-thai เมื่อต้นปี ใน rcweb
อ่านจบแล้วรู้สึกเศร้าใจ....มันมีหลายแง่ความคิด
มันตื๊ดขึ้นสมองเลย....
อะไรมันทำให้เป็นกันขนาดนั้น
ที่รู้คือ ตอนนี้มีความสุขดี เราเข้ามาด้วยใจ
อยากเป็นส่วนหนึ่งของทีม...ทีมใหญ่ทีมนี้
... มันได้เพื่อนนะ
ไปทางไหนก้อเจอแต่พรรคพวก ถึงยังไม่รู้จักกันก้อยังชะเง้อมอง เพื่อนกันทั้งนั้น...
โคตรสุขเลย...แล้วมันจะมีอะไรดีไปกว่านี้ละ

มุ่งหาประโยชน์กับเว็บนี่
แล้วเมิงให้อะไรเว็บบ้าง
555++

ไม่ให้ แต่เวปทำให้กรูมีเงินเติมน้ำมันและแดกส์ข้าวว่ะ

น่าเบื่ออะครับ

เปิดหรือปิด.ตูก้อเสร็งไม่มีเครื่องเล่น

ไหนๆ ก็เป็นวิทยาทานแล้วเราควรเปลี่ยนสายพานตรงไหนอะไรบ้างครับผู้รู้ช่วยตอบทีครับอย่างน้อยก็ป้องกันไว้ก่อนครับ

ไหนๆ ก็เป็นวิทยาทานแล้วเราควรเปลี่ยนสายพานตรงไหนอะไรบ้างครับผู้รู้ช่วยตอบทีครับอย่างน้อยก็ป้องกันไว้ก่อนครับ
สายพานtiming ครับถ้าrbขาดก็ได้เรื่องล่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม