พี่ๆน้องๆ รู้สึกยังงั้ยบ้างที่ web เข้าไม่ได้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31427
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31427

ก็แค่ NC30
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่ๆน้องๆ รู้สึกยังงั้ยบ้างที่ web เข้าไม่ได้:cry:

ผม เฉยๆ นะ:confused:
ก็เค้าปิดปรับปรุงนิ:smile:

โคตรอึดอัดเลยคับ รู้สึกเหมือนขาดอะไรในชีวิต
เพราะเข้าเว็บทุกวัน แต่ทนได้ เพราะเค้าปรับปรุงเพื่อสิ่งที่ดีกว่า

ก้อ เรื่อยๆคับ เพราะเค้าปิดปรับปรุง

เพื่อให้ระบบมันดีขึ้นนี่คับ

:redface: รู้สึกเหมือนขาดไรไปอย่างเคยเข้าวันละ5-6รอบอยู่ๆเข้าไม่ได้ซะงั้น ตอนแรกบอก2วัน เอาจริงๆปาเข้าไปอาทิตย์ฝ่าๆ แต่ไม่เป็นไรครับเข้าได้ก็ดีแล้ว จะได้แรดดดดกันต่อปายยยยยย555:biggrin: :biggrin:

รู้สึกเหมือนจาลงแดงตายซะให้ได้..!!! :wink: :biggrin:

คิดถึงพี่น้องที่ไม่มีแอดเดรสMSN
อยากติดตามถามข่าวคราวผ่านเวป..
ก็ทำไม่ได้
คิดถึงพี่น้องทุกคนเลยคับ

เครียดครับ ดู FreeStyle ไม่ได้ ต้องไปหาที่ลงที่อื่นเลย

ดีใจ ดีใจ ดีใจ ดีใจ ดีใจ

ไม่เป็นไร ผมรอได้ รอจนกว่าจะมา 555

เสียวคับ เสียวว่าจะเข้าไม่ได้ตลอดเลยอะดิ นี่ก็โพสรูปไม่ได้แย้ว ก็ปรับปรุงอะนะคับเข้าใจ

เครียดครับ.............เครียด

เซงอ่ะ ฟุ้งซ่านไม่มีไรทำ วันๆเข้าๆออกตั้งหลายรอบ

เข้าเว็บทีไรก็ต้องเปิด cef-thai ตลอด.....
แต่ไม่เป็นไรครับก็เค้าปิกปรับปรุงนี่นา

หงุดหงิด ขาดการติดต่อ เปลืองค่าโทรสับ

คิดเถิงทู้กคนคับ..

ก็..........
.....แค่คิดถึงอ่ะ
:smile:

ซึม...
.
เศร้า..
.
เหงา..ทรวง

ทำแล้ว เป็นผลดีทำไปเถอะครับ

หงอยสิครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม