Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

มาแว้วภาพงานแต่งงาน เดียว เซฟ-นนท์..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31499
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รูปกรู..ทามมายน้อยจังว่ะ...555+

ลุย........................

สงสัยต้องแต่งเองว่ะ...จะได้มีรูปเยอะๆ

ขออวยพรให้เดียวและคุณบุญยนุช ร่วมกันสร้างครอบครัว ที่มีแต่ความสุข
ประสพความสำเร็จในทุกๆสิ่งที่หวังไว้
ขอให้ครองรักกันด้วยความเข้าใจและให้อภัยซึ่งกันและกันตลอดไปครับ

จากพี่เขียด

ปอลอ> ของขวัญที่พี่ฝากไปให้ได้รับหรือเปล่าน้อง?
หรือโดนพรรคพวกมันอมไปกลางทางแระ (หึหึ ล้อเล่นนา ตาแนน)

ขออวยพรให้เดียวและคุณบุญยนุช ร่วมกันสร้างครอบครัว ที่มีแต่ความสุข
ประสพความสำเร็จในทุกๆสิ่งที่หวังไว้
ขอให้ครองรักกันด้วยความเข้าใจและให้อภัยซึ่งกันและกันตลอดไปครับ

จากพี่เขียด

ปอลอ> ของขวัญที่พี่ฝากไปให้ได้รับหรือเปล่าน้อง?
หรือโดนพรรคพวกมันอมไปกลางทางแระ (หึหึ ล้อเล่นนา ตาแนน)

ขอบคุณมากครับพี่เขียด:burn: ของขวัญได้รับครับพี่:sweet_kiss:

ทำไมโอ๊โ ยิ้มน่าเกลียดจัง

แล้วรูปน้องเจ้าสาวหล่ะครับ...........นั่นแหละที่โอ๊ดต้องการ...เอิ๊ก เอิ๊ก....

เห่อๆ ๆ ๆ :biggrin:

รูปขึ้นบ้าง ไม่ขึ้นบ้างว่ะ
แต่มีผลงานตูถ่ายด้วย แจ่มเจง ๆ

งานหน้าไอ้เอ็กซืว่าแต่มันจะได้แต่งเหรอวะ
จองโต๊ะสะพานควาย1โต๊ะ เด็กในสังกัดของมัน10โต๊ะ

งานหน้าไอ้เอ็กซืว่าแต่มันจะได้แต่งเหรอวะ
จองโต๊ะสะพานควาย1โต๊ะ เด็กในสังกัดของมัน10โต๊ะ

ดูพฤติกรรมแล้วน่าลุ้นเหมือนกัน :cold:

พี่เขียดแวะมาถามตาเดียว
"คุณบุญยนุช ท้องหรือยังครับ?"

พี่โอ๊ต โห จะเล่นน้องเจ้าสาวอย่างเดียวเลย คนไหนอ่ะ ชุดแซ๊กไร้สายสีขาว ปะ

ที่ถ่ายรูปคู่กัน หลายคนๆ ปะ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม