ต้องการของตามภาพ ใครมีบ้างคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31887
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31887

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
น่าจะเป็นตัวระบายความร้อนเพาเวอร์คับ ใครมีลงเบอร์ไว้หน่อย

ไฟล์แนบ

45 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 291

รถกะผมไม่ยักกะมีอ่ะครับ

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

• กระทู้ ผู้เขียน
ช่วยหน่อยคับ

ของหายาก
ตั้งแต่ตัดอะไหล่ ตัดรถมายังไม่เคยเจอ สิ่งที่เจอออยพวงมาลัยก็ไม่ได้เป็นแบบนี้ครับ

เพิ่งเคย เห้น

เคยได้มาชุดนึง แต่ขายต่อพวกๆกันไปแล้ว

มันเป็นออยคูลลิ่งของแรค จะมีอยู่ในตัวอูมที่เป็นแรค 5 สายเท่านั้น เก่ายุ่นจึงหายากพอสมควรครับ

ลองไปดูอู่น้าจอห์นดูครับ เคยเห็นแขวนๆอยู่ แต่ไม่รู้ว่าไปรึยัง

เคยได้มาชุดนึง แต่ขายต่อพวกๆกันไปแล้ว

มันเป็นออยคูลลิ่งของแรค จะมีอยู่ในตัวอูมที่เป็นแรค 5 สายเท่านั้น เก่ายุ่นจึงหายากพอสมควรครับ

ลองไปดูอู่น้าจอห์นดูครับ เคยเห็นแขวนๆอยู่ แต่ไม่รู้ว่าไปรึยัง
ตามนั้นแหละครับ มันมีเฉพาะโฉมอูมเท่านั้น

มีครับ ตามรูป
ถอดจากรถปี 95 โฉมอูม
อยากได้เท่าไหร่ โทรมาครับ
0814422271

ไฟล์แนบ

53.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 107

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม