ขายแก้มเดิมสีดำสวย ๆ ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31360
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31360

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายแก้มเดิมสีดำสวย ๆ ครับ ถอดออกจากรถครับ คู่ละ 1,600 บาทครับ ถ้าเป็นข้าง ข้างละ 950 บาทครับ
สนใจติดต่อ 08-36184-0972 นนท์ครับ ดูของแถวแครายนนทบุรีครับ

อยากได้แก้มเจาะขาวๆ....5555 :coolly-0017:

ปล. ใส่แร้วหรอคับน้า ทำสีใหม่ป่ะ?..

555...ส่งทำสีอยู่ครับน้า ตอนแรกว่าจะใส่ขาว ๆ ยังงั้นแหละ แต่กลัวจะเด่นเกินน้าอ๊อดครับ...555

ยังไม่ได้เจาะใช่มั้ยครับ

อัพครับ....กำลังจะถอดออกแล้วนะครับ (ได้ใหม่แล้วขายเก่า...อิ อิ อิ)

อัพครับ..........

ที่คุยกันไว้ พอดีพึ่งกลับจากต่างจังหวัด เดี๋ยวโทรหาครับ

เดี๋ยวไงคืนวันศุกร์ผมโทรหาอีกทีครับ วันนี้โทรไปอู่ ช้างบอกว่าสีเพิ่งมาเดี๋ยวพรุ่งนี้พ่นให้....เซ็งเลย แต่น่าจะทันนัครับ ยังไงเดี๋ยวโทรหาครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม