กระจกข้างพับไม่ได้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ fahut
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้ผมทำเป้นสิบ ๆ รอบ

มันก็ไม่หายอะคั๊บ

พอกดพับเข้า

ข้างคนนั่ง จะพับเข้ามาแค่ นิดเดียว เน้นว่า นิดเดียวจิง ๆ

ต้องเอามือไปสะกิดเข้ามานิดนึง

แต่พอมันจะพับเข้ามาสุด ก็ลองกดปุ่มออก

มันก็พับออก แต่พอจะพับออกสุด ลองกดปุ่มพับเข้า

ก็พับเข้าได้ แต่ถ้าออกสุดเมื่อไหร่ ดังกึ้กเมื่อไหร่ จะติดทันที พับกลับไม่ได้

เป็นแบบนี้ทุกรอบ

ไม่มีเวลาไปทำกับพี่สมพรอะคั๊บ
อย่าไปฝืนมันนะครับ เพราะถ้าเป็นแบบผมทำแค่ทีแรกก็รู้แล้วครับว่าได้หรือไม่ได้
ไอ้เรื่องใช้มือพับเนี่ยมันก็ไม่ค่อยจะดีอยู่แล้วครับ เพราะมันทำมาไว้ใช้ไฟฟ้า
อย่าไปฝืนมันอีกนะครับนอกจากจำเป็นจริงๆ คูนนนแม่ขอร้องงงง...

แกะออกมาดู เฟืองปีนป่าวว :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม