ต้องการ หลอด H3C สีเหลือง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311159
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311159

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
1 ธ.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
เอาไปใส่ กับของเดิม อะครับ อยากได้สัก 2 ชุด อะครับ
แถวบ้านไม่มีขายครับ เลย รบกวนพี่ๆด้วย อยากหล่อเหมือนคนอื่นเค้า ไอ้เราก็CEFIRO-THAILAND 5555

เพื่อนๆมีคำแนะนำ เชิญเลยนะครับ
น้องใหม่แต่รถเก่า คริคริ:coolly-0045:

ไม่ใส่โคมเหลืองไปเลยหล่ะครับ แพงกว่าหน่อย แต่เท่กว่าเยอะ

ถ้าจะเอาหลอดแบบเหลือง

ของ PIAA มีครับ ออโต้แบค มีขาย

แสงจะนวลกว่า และ สว่างกว่า ไฟ cef จากญี่ปุ่น เพราะว่า ไม่มีตัวครอบมา บังแสงไฟซะเยอะ

แต่จำราคาไม่ได้แล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม