*ขาย* ล้อ Nismo GT4 สี เทา กัน เมทัลลิค ขอบ 18 9.5 +12 4 วง ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31456
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้านน้องพอมีเหลืออยู่ ชุดนึงเหมือนกันคับ พี่เหวก สเป็คเดียวกัน มียางยางซอฟฟฟให้ด้วยย คร๊าบบบบบ สนมะ อิ อิ:coolly-0010:
อ้าวๆ จะขายล้อ ทำไมไม่เปิดกระทู้ใหม่เอง
ดันมาขายในกระทู้คนอื่น ทำแบบนี้ไม่สวยนะครับ:coolly-0019:

ยกเลิกการขายครับ สนใจล้อรุ่นเดียวกันติดต่อ 1096 ได้เลยครับ อาจจะถูกกว่าของผม
อย่าไปใส่ใจ
ใครอยากซื้อ ซื้อ
ใครอยากขาย ขาย:coolly-0010:

GT4 18 ราคานี้ไม่แพงเลยครับ ใครหาอยู่จัดด่วนเลย

เคาะราคามา น่าเอามาสะสมจริงๆ[/QUOTE
บ้านน้องพอมีเหลืออยู่ ชุดนึงเหมือนกันคับ พี่เหวก สเป็คเดียวกัน มียางยางซอฟฟฟให้ด้วยย คร๊าบบบบบ สนมะ อิ อิ:coolly-0010:

ขอเตือนน้องดิว A311096 นะครับ การที่เราจะขายหรือชี้นำเสนอในลักษณะว่าเราจะขายในกระทู้ของผู้อื่น เป็นการไม่สมควร (แม้ว่าจะเป็นสมาชิกเหมือนกันและนำเสนอขายกับผู้ที่มาโพสต์ให้ความเห็นก็เป็นสมาชิกและน่าจะสนิทกับน้องดิวอยู่แล้ว) ซึ่งลักษณะแบบนี้เค๊าไม่ทำกัน แม้ว่าไม่ได้มีกติกากำหนดไว้ก็ตาม เพราะถือว่าไม่ให้เกียรติ จขกท.เราไปเปรียบเทียบของๆ เรากับของที่ จขกท.เค๊าจะขาย จริงอยู่เราอาจจะขายถูกกว่าหรืออาจจะแพงกว่า แต่ก็ทำให้เกิดการเปรียบเทียบราคาในกระทู้ของผู้อื่น ถ้าประสงค์จะขายเราควรตั้งกระทู้ใหม่ดีกว่าครับ อย่างไรก็ดี พี่รู้ว่าน้องดิวไม่ใช่ผู้ขาย เพราะไม่เคยเห็นมาขายของใดๆ เลย อาจไม่เข้าใจในธรรมเนียมปฏิบัติในการจะขายของ ครั้งนี้ขอเตือนนะครับ..:coolly-0019:

ยกเลิกการขายครับ สนใจล้อรุ่นเดียวกันติดต่อ 1096 ได้เลยครับ อาจจะถูกกว่าของผม

อ้าวๆ จะขายล้อ ทำไมไม่เปิดกระทู้ใหม่เอง
ดันมาขายในกระทู้คนอื่น ทำแบบนี้ไม่สวยนะครับ:coolly-0019:

ไม่ได้ปกป้องน้องดิว เพียงแต่พิจารณาจากพฤติกรรมที่เคยรู้จักเห็นว่าน้องเค๊าอาจจะไม่รู้ธรรมเนียมปฏิบัติในการขาย เพราะเค๊าไม่เคยขายของ กอปรกับอาจจะเป็นการทักทายน้าเหวก แต่บังเอิญใช้คำที่พลั้งเผลอลืมคิด หรือไม่รู้ว่ามีธรรมเนียมปฏิบัติลักษณะนี้อยู่ ก็ได้เตือนไว้แล้ว เว้นแต่น้องเค๊ายังดื่อรั้นเข้ามาแขวะเข้ามาวุ่นวายในลักษณะการเปรียบเทียบ หรือมิให้เกียรติ จขกท.คงต้องมาพิจารณาอีกทีครับ.

น้องดิวอาจจะยังไม่รู้กติกาการขาย เลยทำให้โพสต์ข้อความลักษณะนี้ขึ้นมาครับ และเป็นเหตุให้เหมือนไม่ให้เกียรติท่าน จขกท.

แต่อย่างไรก็แล้วแต่ผมมิได้มีการซื้อขายใดๆทั้งสิ้นเพราะโดยส่วนตัวแล้ว ตอนนี้แม็กผมเต็มโควต้าแล้ว คงจะไม่รับเพิ่มอีกเป็นแน่นอน

ว่าแต่ยกเลิกการขายซะแล้วเหรอครับ เสียดายจัง
ดร.นัทครับบางทีการขายต้องรอนานนิดนึงเพราะบางท่านงบประมาณอาจจะยังไม่ถึง ไม่ตรงกับช่วงเงินเดือนออก ดังนั้นอาจจะทำให้เห็นว่าขายได้ช้าน่ะครับ ราคา 40000 up นี่จะขายได้ช้ากว่าปกติทั่วไปนิดนึงครับ

อันนี้ถึงน้องดิว
ดิวเข้ามาแสดงสปิริตขอโทษ จขกท. ด้วยนะ เพราะว่าเราได้เข้ามาโพสต์และทำการผิดมารยาทการซื้อขายจะด้วยเจตนาหรือไม่อย่างไรก็แล้วแต่ ตามที่ป๋าลองได้ว่ากล่าว ตักเตือนไว้ด้วยนะ

จ้องอยู่นาน..อดเลย
กะว่าน้องเค้าจะลดอีกคืนนี้ :coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมขอปิดกระทู้นี้เลยแล้วกันนะครับ ไม่อยากให้มีใครต่อความยาวอะไรอีก พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้น

ผมไม่ได้ติดใจอะไรนะครับ ผมเข้าใจว่าของราคาสูงจะขายก็ต้องรอเวลา

แต่ผมก็ไม่อยากเก็บของไว้นานอ่ะครับ ก็เลยคิดว่าจะมาลงขายถูกๆ เผื่อมีใครรอเล็งอยู่

แล้วราคามันได้ ก็จะได้เอาไปใช้กัน แต่ในเมื่อมันไปไม่ได้ ก็เลยไปปล่อยให้คนกันเอง

ซึ่งเค้าพร้อมทันทีในราคา 40,000 ก็เลิกมายกเลิกการขาย ไม่ได้ติดใจอะไรครับ

ใครเคยซื้อของกับผมก็จะรู้ดีว่าของส่วนใหญ่ ผมซื้อมาใช้เองแล้วเมื่อเลิกใช้จึงขาย

ซึ่งก็ไม่เคยได้กำไรอะไรอยู่แล้ว ถือว่าแบ่งๆกันใช้ไป ก็ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่สนใจนะครับ

เปลี่ยนจากยกเลิกการขายเป็นขายสินค้าได้แล้วละกัน จะได้มีเหตุผลในการปิดกระทู้ อิอิ

วันนี้จะถอดยางออกให้วุ๊ย:coolly-0010:

:coolly-0044:พี่! ครับขายต่อไปเถอะครับ ถ้าผมจะขายผมขายแพงกว่าพี่อีก(กลัวขาดทุน)555+:coolly-0023:
:coolly-0022:คือ...ผมแกล้งแซวพี่เหวกเขาเล่นๆอ่ะ อย่างที่รู้กันพี่เหวกเขาก้อซื้อขาย ล้อแม๊กอยู่และพี่เขาเองก้ออยู่โซนเดียวกะผม(CefBangsean)ถ้าผมจะขายจิงๆ ผมโทไปบอกพีเหวกเขาโดยดีกว่า พอดีเปิดกระทู้มาเห็นคนกันเองเลยแซวกันซะหน่อย แต่ถึงอย่างไร ผมกัอต้องขอโทด พี่ด้วย ที่มาโพสเหมือนเปงการเกทับกัน ลึกๆผมไม่ได้มีเจตนาอย่างที่พี่หลายคนเข้าใจ แต่อย่างว่าอ่ะคับภาษาอินเตอร์เน็ต ผมขอโทดด้วยที่ทำให้การซื้อขายของพี่ต้องชะงั่ก และขอโทดที่ทำให้พี่ต้องมาเสียความรู้สึกกับคำพิมของผม ขอโทดครับ ............:coolly-0029:

:coolly-0003:ป.ล. กระทู้นี้ยังเปิดขายต่อไปครับ

ว่าแต่ยกเลิกการขายซะแล้วเหรอครับ เสียดายจัง
ดร.นัทครับบางทีการขายต้องรอนานนิดนึงเพราะบางท่านงบประมาณอาจจะยังไม่ถึง ไม่ตรงกับช่วงเงินเดือนออก ดังนั้นอาจจะทำให้เห็นว่าขายได้ช้าน่ะครับ ราคา 40000 up นี่จะขายได้ช้ากว่าปกติทั่วไปนิดนึงครับ
ขอโทดด้วยนะครับพี่เหวก ที่ทำให้พี่อดได้ของดีของถูกไปอ่ะครับ:coolly-0001:

ขอบคุนนะคับพี่เหวกที่แก้ต่างให้ ขอโทดที่น้องทำให้พี่ต้องเดือดร้อน ขอบคุนคร๊าบบบบ รักนะจุ๊บๆๆ แหะ แหะ

แก้ไขล่าสุด:
ผมขอปิดกระทู้นี้เลยแล้วกันนะครับ ไม่อยากให้มีใครต่อความยาวอะไรอีก พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้น

ผมไม่ได้ติดใจอะไรนะครับ ผมเข้าใจว่าของราคาสูงจะขายก็ต้องรอเวลา

แต่ผมก็ไม่อยากเก็บของไว้นานอ่ะครับ ก็เลยคิดว่าจะมาลงขายถูกๆ เผื่อมีใครรอเล็งอยู่

แล้วราคามันได้ ก็จะได้เอาไปใช้กัน แต่ในเมื่อมันไปไม่ได้ ก็เลยไปปล่อยให้คนกันเอง

ซึ่งเค้าพร้อมทันทีในราคา 40,000 ก็เลิกมายกเลิกการขาย ไม่ได้ติดใจอะไรครับ

ใครเคยซื้อของกับผมก็จะรู้ดีว่าของส่วนใหญ่ ผมซื้อมาใช้เองแล้วเมื่อเลิกใช้จึงขาย

ซึ่งก็ไม่เคยได้กำไรอะไรอยู่แล้ว ถือว่าแบ่งๆกันใช้ไป ก็ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่สนใจนะครับ

เปลี่ยนจากยกเลิกการขายเป็นขายสินค้าได้แล้วละกัน จะได้มีเหตุผลในการปิดกระทู้ อิอิ
ขอบคุนมากที่ไม่โกรธเคืองผม ขอโทดอีกทีนะพี่:coolly-0005:

MAGชุดเก่ายังไม่ไป วันนี้ไปถอยชุดใหม่มาแล้ว MAG รุ่น-ขนาดเดียวกัน แต่ต่างกันที่สี:coolly-0010:

ไฟล์แนบ

• P1140926 (Medium).JPG
    P1140926 (Medium).JPG
    75.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 98
  • P1140927 (Medium).JPG
    P1140927 (Medium).JPG
    83.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
  • P1140928 (Medium).JPG
    P1140928 (Medium).JPG
    86.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
  • P1140929 (Medium).JPG
    P1140929 (Medium).JPG
    89 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
  • P1140930 (Medium).JPG
    P1140930 (Medium).JPG
    86.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
  • P1140931 (Medium).JPG
    P1140931 (Medium).JPG
    79.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
  • P1140932 (Medium).JPG
    P1140932 (Medium).JPG
    80.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
  • P1140933 (Medium).JPG
    P1140933 (Medium).JPG
    72.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
  • P1140934 (Medium).JPG
    P1140934 (Medium).JPG
    73.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
  • P1140935 (Medium).JPG
    P1140935 (Medium).JPG
    71.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
อ้าว!โทดทีครับที่ทำให้ต้องเข้าใจผิดกัน คือผมไม่ได้มาขายอ่ะคับและไม่ได้มีเจตนาจะมาเกทับสินค้าของพี่เขา แค่มาแซวคนกันเอง ขำๆกันเฉยๆ และก้อช่วยพี่เขาดันกระทู้ขึ้นไปด้วย เหนล้อเขาสวยดีราคาก้อน่าจะไม่แพง
ถ้าผมจะจริงๆ ผมลงรูปลงราคา ลงเบอร์โท ไปแล้ว ถ้าชุดของผมจะขายผมขายแพงคับ (กลัวขาดทุน)555+

ขอโทดนะคับพี่ที่ทำให้ต้องเคืองผม ขอขอบคุนมากคับที่ตักเตือนกัน
หวังว่าพี่คงเข้าใจผมนะครับ ขอบคุนครับ...............

อ้าว!โทดทีครับที่ทำให้ต้องเข้าใจผิดกัน คือผมไม่ได้มาขายอ่ะคับและไม่ได้มีเจตนาจะมาเกทับสินค้าของพี่เขา แค่มาแซวคนกันเอง ขำๆกันเฉยๆ และก้อช่วยพี่เขาดันกระทู้ขึ้นไปด้วย เหนล้อเขาสวยดีราคาก้อน่าจะไม่แพง
ถ้าผมจะจริงๆ ผมลงรูปลงราคา ลงเบอร์โท ไปแล้ว ถ้าชุดของผมจะขายผมขายแพงคับ (กลัวขาดทุน)555+

ขอโทดนะคับพี่ที่ทำให้ต้องเคืองผม ขอขอบคุนมากคับที่ตักเตือนกัน
หวังว่าพี่คงเข้าใจผมนะครับ ขอบคุนครับ...............
ไม่เป็นไรครับ อย่าไปคิดมาก:coolly-0010:

ขอเตือนน้องดิว A311096 นะครับ การที่เราจะขายหรือชี้นำเสนอในลักษณะว่าเราจะขายในกระทู้ของผู้อื่น เป็นการไม่สมควร (แม้ว่าจะเป็นสมาชิกเหมือนกันและนำเสนอขายกับผู้ที่มาโพสต์ให้ความเห็นก็เป็นสมาชิกและน่าจะสนิทกับน้องดิวอยู่แล้ว) ซึ่งลักษณะแบบนี้เค๊าไม่ทำกัน แม้ว่าไม่ได้มีกติกากำหนดไว้ก็ตาม เพราะถือว่าไม่ให้เกียรติ จขกท.เราไปเปรียบเทียบของๆ เรากับของที่ จขกท.เค๊าจะขาย จริงอยู่เราอาจจะขายถูกกว่าหรืออาจจะแพงกว่า แต่ก็ทำให้เกิดการเปรียบเทียบราคาในกระทู้ของผู้อื่น ถ้าประสงค์จะขายเราควรตั้งกระทู้ใหม่ดีกว่าครับ อย่างไรก็ดี พี่รู้ว่าน้องดิวไม่ใช่ผู้ขาย เพราะไม่เคยเห็นมาขายของใดๆ เลย อาจไม่เข้าใจในธรรมเนียมปฏิบัติในการจะขายของ ครั้งนี้ขอเตือนนะครับ..:coolly-0019:
แหะ แหะ ขอโทดป๋าและพี่น้องท่านอื่นด้วยที่ทำให้เสียความรู้สึกกัน ขอขอบคุนมากป๋านะคับที่ช่วยลงกระทู้ตักเตือนผม :coolly-0044:
ยังมีอีกนึงคนที่เข้าใจ:coolly-0022:

ไม่ได้ปกป้องน้องดิว เพียงแต่พิจารณาจากพฤติกรรมที่เคยรู้จักเห็นว่าน้องเค๊าอาจจะไม่รู้ธรรมเนียมปฏิบัติในการขาย เพราะเค๊าไม่เคยขายของ กอปรกับอาจจะเป็นการทักทายน้าเหวก แต่บังเอิญใช้คำที่พลั้งเผลอลืมคิด หรือไม่รู้ว่ามีธรรมเนียมปฏิบัติลักษณะนี้อยู่ ก็ได้เตือนไว้แล้ว เว้นแต่น้องเค๊ายังดื่อรั้นเข้ามาแขวะเข้ามาวุ่นวายในลักษณะการเปรียบเทียบ หรือมิให้เกียรติ จขกท.คงต้องมาพิจารณาอีกทีครับ.

ไม่ได้พี่ นู๋คงแย่.....:coolly-0009:

มาช้าไปหน่อย :coolly-0011: อดเลย :coolly-0011: อยากได้ :coolly-0011: กำลังอยากได้รุ่นนี้อยู่เลย :coolly-0017: :coolly-0041: อยากได้ครับ :coolly-0017: :coolly-0041: จขกท ช่วยขายผม 40,000 บาท :coolly-0026: หน่อย นะครับ :coolly-0010:

มาช้าไปหน่อย :coolly-0011: อดเลย :coolly-0011: อยากได้ :coolly-0011: กำลังอยากได้รุ่นนี้อยู่เลย :coolly-0017: :coolly-0041: อยากได้ครับ :coolly-0017: :coolly-0041: จขกท ช่วยขายผม 40,000 บาท :coolly-0026: หน่อย นะครับ :coolly-0010:

ถ้าขายตามราคาที่ว่า พี่คงสอยไปก่อนแล้วน้องเบ็นท์ โทรไปต่อจากราคาที่ตั้งน้องนัทเค๊ายังไม่ OK เลยครับ

ถ้าขายตามราคาที่ว่า พี่คงสอยไปก่อนแล้วน้องเบ็นท์ โทรไปต่อจากราคาที่ตั้งน้องนัทเค๊ายังไม่ OK เลยครับ
:coolly-0033: ครับป๋า

โหยยยย ไรว้า ขายซะละ 5555 ถ้าบอกราคานี้ตั้งแต่
วันที่โทรคุย โดดคว้าเอาเงินไปมอบแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม