รับวางเครือง1JZ-GTE / AT ในA31/45000บาท(รวมทุกอย่างครับ5-7วันเสร็จ)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ kang 79
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0044:

ไงวิลลี่ อิอิ ผมมาอัพให้นะลูกเพ่ เลี้ยงส้มตำตาแว่นด้วย

ไม่มาเลย ไป...แซด...ก.ร...มาหรือ....สมศัก

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับพี่เก่ง

อิอิ ไปแล้วแต่ไม่เจอเลยกลับก่อนฝนตกด้วยแหละ เด๋วว่างๆเข้าไป:coolly-0012:

:coolly-0002:

:coolly-0034:

ชุดเล้กชุดใหย่ จัดใด้ครับ ตามงบครับ งบน้อยก็แรงใด้

พี่ครับตอนนี้ผมมี Volvo 960 ปี91 วางเครื่อง1jไม่โบอยู่ ถ้าจะยกออกวาง 1jbo แบบแตนๆ ราคาแบบจบๆ
ใช้อินเตอร์เดิมของเครื่อง วายริ่งครบๆวิ่งออกจากร้านพี่ได้แบบเนียนๆ จบที่เท่าไหร่ครับ แล้วระยะเวลากี่วันเสร็จครับ
แล้วไม่รู้ว่ารวมเปลี่ยนปั๊มน้ำ ซีลแคมและสายพานไทม์มิ่ง น้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ให้ด้วยไม๊ถ้าต้องการเปลี่ยนคิดเพิิ่มเท่าไหร่ครับ

พี่ครับตอนนี้ผมมี Volvo 960 ปี91 วางเครื่อง1jไม่โบอยู่ ถ้าจะยกออกวาง 1jbo แบบแตนๆ ราคาแบบจบๆ
ใช้อินเตอร์เดิมของเครื่อง วายริ่งครบๆวิ่งออกจากร้านพี่ได้แบบเนียนๆ จบที่เท่าไหร่ครับ แล้วระยะเวลากี่วันเสร็จครับ
แล้วไม่รู้ว่ารวมเปลี่ยนปั๊มน้ำ ซีลแคมและสายพานไทม์มิ่ง น้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ให้ด้วยไม๊ถ้าต้องการเปลี่ยนคิดเพิิ่มเท่าไหร่ครับ
วอนโว 49000 ครับ+ค่าแครงหลังอีก 6000 รวมเป็น 54000 ครับ เปลียนซีนยังไม่รวมครับ ซื้ออะไหร่มาเดียวเปลียนให้ฟรีครับ ประมาน 7-10 วันครับ
ปล.เครืองที่ผมซื้อ เป็นเครืองแครงหลังแท้ นะครับe8 (ค่าเครืองก็ 35000 ละ)

:coolly-0026:

อัพหน่อยครับ:coolly-0034:

พี่วาง b16 ใน cefiro เท่าไหร่พี่ :coolly-0028:

:coolly-0016:

:coolly-0026:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม