เลิกเหลา หรือ เลิก แต่งรถ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไอ้แดเนียล เดี่ยวเหอะมึง

เลิกคิดง่ายกว่าครับพี่น้อง
ใช้ชีวิตอย่างมีความสุขดีกว่าครับ อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • กระทู้ ผู้เขียน
Re: เลิกเหล้า หรือ เลิก แต่งรถ

มีเมียอุปนิสัยแบบไอ้หนิงซักคน รับรองเลย ไม่ค่อยได้แต่งรถ ไม่ค่อยได้กินเหล้าแน่

แต่มึงจะจนหนักกว่าเดิมแน่บอม เพราะเงินจะไปหมดกับอย่างอื่น 55555555555555

อีกต่อไป พี่หนิง ก้อ ต้องมาเมาด้วยกัน ว่าที่ประธาน

เลิกได้เมื่อไหร่ ก็จะรู้ วัยรุ่นบ้านรวยมันเป็นไง 555 ล้อเล่นนะ

พอได้แต่งได้ทำซักพักเดียวมันก็อิ่มตัวเอง ส่วนเหล้าถ้ามันไม่มีปัญหาสุขภาพเข้ามาก็ยังไม่มีใครคิดจะเลิกคับ ผมว่านะ

เลิกไปร้านมิวสิคเด่วก้อรวยเองง:wink:

เลิกคิดง่ายกว่าครับพี่น้อง
ใช้ชีวิตอย่างมีความสุขดีกว่าครับ อิอิ

แบบพี่ต่อนี่ สูตรสำเร็จ ต้องเลิกออกมาเจอเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ 55555

อีกต่อไป พี่หนิง ก้อ ต้องมาเมาด้วยกัน ว่าที่ประธาน

ว่าที่ประธานไรวะ เขร้ แต่ไอ้หนิงก็กินนะ แต่ไม่หนักไง แถมมีตาโน๊ตชะแว๊บแฮ๊บกินเป็นเพื่อนด้วย
ป.ล. มันบอก มันชอบกินเหล้าปั่น 5555

เลิกได้เมื่อไหร่ ก็จะรู้ วัยรุ่นบ้านรวยมันเป็นไง 555 ล้อเล่นนะ

พอได้แต่งได้ทำซักพักเดียวมันก็อิ่มตัวเอง ส่วนเหล้าถ้ามันไม่มีปัญหาสุขภาพเข้ามาก็ยังไม่มีใครคิดจะเลิกคับ ผมว่านะ

อย่าเลยมึงเกมมี่ กูล่ะคิดถึงเสต็ปแมนเนเจอร์แดนซ์จริงๆ เมื่อวันก่อนคุยกับไอ้หนิงแล้วนึกภาพวันนั้น กูยังฮาก๊ากจนถึงทุกวันนี้

เลิกไปร้านมิวสิคเด่วก้อรวยเองง:wink:

เฮ่ยไอ้มุ้ย แต่พี่เห็นที่เล่าขานกันมาว่า จ่ายกัน 80 แต่ล้วงเลยไป 2000 กันเลยนิ แบบนี้เรียกว่าประหยัดนะ 5555

พี่โจ้ก้ลองเลิกเอาเงินแจกสาวๆดิครับ
เป็นคนรวยแล้วก็จะลำบากใจนะ
เพื่อนลำบาก ไม่ให้ยืมก็โกรธ หาว่างก
ถ้าให้ก็ มีโอกาสน้อยมากจะได้คืน
ไปเที่ยวก็เบื่อ ไปมาหมดแล้ว
เห็นหน้าเด็กก็เบื่อ กรูสอยแล้ว
กินเรอะ อร่อยตามไปกินหมดแล้ว
เป็นคนรวยแล้วจะลำบากนะครับพี่น้อง:biggrin:

ไม่เลิกทั้ง2อย่าง เพราะกูเหลือ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม