ขายกันชนหน้า R34 Nismo GTR งานไฟเบอร์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311133
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งานดี มีคุณภาพ
attachment.php

เด็วจะเอาคันนี้ไปทาบเป็นต้นแบบหน่อยนะโป่งๆ แบบนี้น่าจะไปได้สวย

ไฟล์แนบ

• A31623 OK.jpg
    A31623 OK.jpg
    56.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 821
แก้ไขล่าสุด:
เมื่อไหร่จาเสร็จครับรถmasterรอดูอยู่ครับน้า5555555555

ฝาโปรงGTRวะด้วยช่วยดันครับ

ไกล้แล้วววววววววว

• กระทู้ ผู้เขียน
กำลังจะได้ใส่อีกคันแล่ะ.....

คันนี้รอคิวใส่อยู่นะ เป็นสมาชิกเซฟไทย ซะด้วย...

ไฟล์แนบ

89.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 952
สำหรับท่านที่อยากแปลงหน้า แปลงท้ายR34
ตอนนี้มีชุดตัดหน้า ตัดท้าย ฝาท้ายมีหางหลังติด
พร้อมนวมหน้าปัดคอนโชล แกนวงพวงมาลัย ชุดแอร์พร้อมชุดสายไฟครบๆ
เปิดราคาขายที่46,000บาท ขายแล้วครับ

แก้ไขล่าสุด:
จัดไป ชุดประหยัด

ของ r32 gtr ใกล้เสร็จยังครับ แล้วราคาเท่าครับ มีรูปไมครับ

ของ r32 gtr ใกล้เสร็จยังครับ แล้วราคาเท่าครับ มีรูปไมครับ
ใกล้แล้วครับ ส่วนรูปชิ้นงานเสร็จแล้วจะรีบลงให้ดูครับ

UP...หน่อยครับ​

เฮ้อ! เหนื่อยล้างรถ:coolly-0023:

<!-- / message --><!-- sig -->

ขอนแก่น ส่งให้แล้วนะคับ

ฝากระโปง GTR34 อดใจรอนิดนึงคับ

กาบข้าง Nismo งานไฟเบอร์มรมั้ยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม