Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

นำเสนอข้อมูลดีดีจากชายหาดบางแสนค่ะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31740
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ตารางเวลาการแข่งขันบางแสนซปุเปอร์คาร์ ค่ะ รับรองว่างานนี้ครายพลาดแล้วจะเสียดาย อลังการงานสร้างจริงๆ ค่ะ
http://www.bangsaengrandprix.org/program_7.html

วันนั้นขับไปดูสนามแข่งเหนแล้วอยากลงไปแข่งกะเค้ามั่งจัง
.
.
มันจะอลังการงานสร้างขนาดน้านนนนนน...ซู้ดดดอยากๆๆ

พรุ่งนี้ได้ข่าวว่ามีนักแข่งมาซ้อมลองสนาม 7-9 3วัน อ่ะ...งานไม่ยุ่งบ่าย ๆ จะแวบบบบ...ไปดูซะกะหน่อย..บรื๊นนน ๆ ๆ ๆ

...............วันนี้ทำการลงทะเบียนกะตรวจสภาพรถค่ะ .................

รถผมแข่งได้ป่าว
เดี๋ยวจะเอาไปลงมั่งรุ่น20วิ อิอิ

ไม่ได้ค่ะ..............................งิงิ

เมื่อบ่ายไปแวปๆๆๆมาเจอนักแข่งหลายคนมารอรายงานตัว
.
.
พรุ่งนี้เริ่มซ้อม...แต่แดดร้อนอ่า

แดดร้อนก้อกลางร่มจิคะ................อิอิ
วันนี้รถบางส่วนได้ทำการลงสนามไปบ้าง ท่านสนธยา ก้อไดขับปอเช่ ลงไปเทสด้วย อิอิ อ่ำอัมรินทร์ ก้อขับวิออสมา เกือบแคกโค้ง ............วันนี้รถก้อได้แหกโค้งไปประมาณ2คัน วันนี้แค่น้ำย่อย พรุ่งนี้ คงจะมันกว่านี้
ปล.ที่สำคัน มีเซฟประมาน 3-4คัน มีหน้าซินเวีย 1 มีเปิดประทุน 1ที่เหลือก้อลงแข่งแต่แบบทั่วไป

หืม....รายงานดีจิงๆ นะนู๋เบ๊นนน
.
.
ดีเน๊อบ้านอยู่ใกล้อ่ะ
.
.
พุ่งนี้จาแวปปปไปดู

ถนนมันยาว สงสัยจัง เวลาจะเข้าไปดู เราดูจุดไหนที่ดีที่สุด แล้วที่ดูเป็นยังไง ที่จอดรถควรจะจอดตรงไหนไกล้ที่สุด นู๋เบ๊นรายงานด้วย จะได้วางแผนชีวิตถูก

แล้วแต่คนชอบแต่มีสำคันอยู่ 2 จุดคือ 1 จุดสตาร์ท คือช่วงโค้ง Ss บางแสนบีช 2 คือลานแหลมแท่น แต่หนูว่าดูที่ลานแหลมแท่น ถึงจะดีที่สุด เพราะลานกว้าง แล้วก้อมีโซนซุ่มแต่ละทีม จอดโชว์อยู่แหละเวทีคอนเสริต แล้วที่สำคัน ช่วงโค้งที่มีปลาโลมา โค้งนั้น แหกโค้งกานไปหลายๆคันเลย วันนี้ชนซะ ต้องมาเปลี่ยนแผงกั้นข้างๆเลยแหละ แถมมีไฟไหม้ไปคันนึงเพราะมานแรงจัดไปหน่อย ถามถึงเรื่องจอดรถหรอหนูก้อบอกไม่ได้ถ้าครายไปเช้าช่วงที่เค้ายังไม่ปิดถนนก้อได้จอดใกล้ ถ้ามาช้าก้อจอดไกล จอดตั้งแต่ซอย 4 แล้วก้อยามาก้าวอย่างเด่ว อิอิ ที่สำคัญ อย่าลืมร่ม กะกล้องถ่ายรูปนะจร่ะ แต่ที่รู้ๆวันพฤหัส ชมพู่มาแว้ว พร้อมกะนายเรย์ ส่วน อ่ำ ก้อลงสนามติดๆ ไป 2 วันแล้ว ลงสนาม เทสๆ กานไป แต่หนูอ่านะรอๆๆ กระแตรๆ อย่างเด่ว วันศุกร์ซ้อมหย่ายยยย แว้ววววว คงสนุกน่าดู

ขอบจาย..น่ะจ่ะ..วันเสาร์บ่ายๆ จะออกไป..แล้วกลับดึกๆ..อิ.อิ..

จอดไกลแค่ไหนมีรถรับส่งฟรีค่ะ....................วันนี้ 4 โมงเย๊น มีแข่งดิฟด้วยค่ะ กลางคืน มีคอนเสริต์ ครายไม่มาพลาดแน่ๆ เค้าว่ามีโตเกียวดิฟแต่นี่บางแสนดิฟค่ะ อิอิ

:burn: :burn: :burn: :burn: ...........

เมา เป็น แมว เลย ...............เอิกซ์ๆๆๆๆ :sexy_girl:

อิอิ.................หนุกหนานกานไป................

อื่ม...........
แต่ที่ฟ้าไส
ไครเครีย บินวะ
คนละทะไหร่ อะ
ผมยังมะได้จ่าย เลย

อ้าววว....คราวหน้าคิดเบิ้ลล

ใครมี รูป เอา มาลงดู กันหน่อย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม