นำเสนอข้อมูลดีดีจากชายหาดบางแสนค่ะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31740
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31740

BenZBanGSaeN
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เสาร์หน้าที่27ต.ค.กะเสาร์นู้นที่10-11พ.ย.....กิจกรรมดีดี ทางบางแสนเรา

ถ้าเข้ามาแล้วกดตามลิ้งด้านล่างได้เลยค่ะ
เสาร์ที่ 27 ตุลา งานMC รวมพลคน 2 ล้อ คลิ๊กอ่านรายละเอียดได้เลยค้ะ
http://bangsaenbike.page.tl/
เสาร์ที่ 10-11 งาน บางแสนซุปเปอร์คาร์ไทยแลนด์ ปิดบางแสนแข่งรถ คลิ๊กอ่านรายละเอียดได้เลยค้ะ http://www.supercarthailand.com/main.php#

หูย..น่าสน..ไปกันมะ....

หึหึ...........ไปอยู่แว้วววววววววววว ........อ่านะพี่ยศ นู๋บ้านอยู่หลังเบอด๊อกเอง...........อิอิ...............อิดฉาอ่าดิ...............หุหุ..............งานบางแสนไบค์วีคพอดีหนูเปงสต๊าฟด้วย.............พี่ยศสนจัยเปงเด้กแว้นกะหนูด้วยป่าว.........อิอิ

อื่มน่าไปวะ
เดือนหน้าซินะ
อื่มแจ่มวะงานนี้..เบนซชอบๆวะ
จาไส่ชุดสีไรไปดีน่า...ขาว กะ น้ำเงิน
แต่เจ้าตัวเล็กจะซ่อมเครื่องเสร็จทันเปล่า หว่า:smile:
ลูก ร้อบ ขยายตัวซัดแซง
กระบะกำลังขึ้น120-130 กม ต่อชม.
เสียงลูกเขกแกล๊กกกก....กระตุงปุ้ง
เงียบ
กลับมาถึงบ้านชำแหละ
ออกมาก็เป็นงี้ ลูกสูบละลาย
แตกเป็นผงเลย ตอนนี้
อะไหร่ก็ กองเต็มบ้าน:smile:
โถ่ลูกสาวขันเล็ก ไปเข็นอไหล่ มาไห้พี่แท้ๆ
ป่วยหนักเลย:sweat:

ไฟล์แนบ

41.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 224
    33.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 213
    35.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 229
    27.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 220
    35.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 212
เหอะๆอาการหนักอ่านะพี่โอ๋........... อืม....แต่ว่า พรุ่งนี้ไปบีชิกป่ะ............เหมือนเดิม..........อิอิ...........หรืออาจจะมากกว่าเดิมก้อได้...............555..........จัดไปอย่าให้เสีย..............
ปล.สีขาวหล่อๆ ช๊อบชอบ ............ นู๋ขอยืมใส่บ้างจิ ชอบมิโอสีขาวของหนูมานสีแดงไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ แล้วเรื่องของเรื่องไม่ถูกกะสีแดงด้วย...........แต่ไปงานบางแสนไบค์วีคหนูเอาซีไปนะ.............อิอิ...........หรือจะมายืมซีไปอีกคันมี 2 คัน คันที่ 3 ส่วนประกอบมีครบแต่ยังมะฤกษ์ประกอบสักที ....... ยังไม่ได้ฤกษ์อ่านะ........ฤกษ์เสียตัง ......555

เหอะๆอาการหนักอ่านะพี่โอ๋........... อืม....แต่ว่า พรุ่งนี้ไปบีชิกป่ะ............เหมือนเดิม..........อิอิ...........หรืออาจจะมากกว่าเดิมก้อได้...............555..........จัดไปอย่าให้เสีย..............
ปล.สีขาวหล่อๆ ช๊อบชอบ ............ นู๋ขอยืมใส่บ้างจิ ชอบมิโอสีขาวของหนูมานสีแดงไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ แล้วเรื่องของเรื่องไม่ถูกกะสีแดงด้วย...........แต่ไปงานบางแสนไบค์วีคหนูเอาซีไปนะ.............อิอิ...........หรือจะมายืมซีไปอีกคันมี 2 คัน คันที่ 3 ส่วนประกอบมีครบแต่ยังมะฤกษ์ประกอบสักที ....... ยังไม่ได้ฤกษ์อ่านะ........ฤกษ์เสียตัง ......555
จัดไปเบนซ บอกแล้วน่า พี่จอง อะๆขับซีมั่งก่า:wink:
ชุดมีโอ เดียวถามเพื่อนก่อนแลกกะสี ชมพู ใส่อยู่
เอาสีชมพูป๊ะ มีเลย

ไปไหนไปด้วยยย.
.
.
เบ๊น...พี่ยืมซีขี่ไปงานคันนึงด้วยจิ(อยากเข้ากลุ่มแฝงๆมั่ง)เอามันส์

.
.
แบบว่าอยากไปแจมด้วยอ่ะนะ.

.
.
พูดจิงนะเนี่ยได้ป่ะ...อยากไป ๆ ๆ

ไฟล์แนบ

24.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 238
ม่ายเอาไม่ชอบสีชมพู........เชอะๆ..........ซีหนูอ่านะ มี 3 คัน แต่อีกคันมีส่วนประกอบครบมั้งไม่ครบมั้ง เลยยังไม่ได้ประกอบ แต่ว่าที่มีแน่อ่านะ 2 คัน ที่ขี่ได้เลย แต่มีซีจีอีกคัน รถผู้ชายอ่ะ เหมือนรถ ไอ้มดแดงอ่ะ 555 ไปแย่งกานเองเองอ่านะ 2 คน ถ้ามาก้อ ขี่เข้างานเลยมาเร้วเข้าเร้วได้เสื้อเร้ว มาช้าได้ช้า เสื้อหมด อดๆๆๆๆ อิอิ เพราะปีที่แล้ว รถมากกว่า 3 พัน คัน เสื้อยังไม่พอแจกเลย ........... มาเร้วก้อไปนั่งดูคอนเสริต์หน้าเวทีได้เลย วงไซโล หมีแพนด้า หมีแพนด้า รอบดึก 5 ทุ่ม ไปแย้ว คาราบาว เต้มวง.........มันๆๆหนุกหนาน..... สก๊อยเพียบ เต้มงาน แถมมีประกวดมิสอีก .......... แจ่มๆๆหลายๆ

โอเชน้องพี่จองคันนึงง......
.
.
เด๋วไปด้วย..นัดกันอีกที..ต้องงี้ใจเจง

ม่ายเอาไม่ชอบสีชมพู........เชอะๆ..........ซีหนูอ่านะ มี 3 คัน แต่อีกคันมีส่วนประกอบครบมั้งไม่ครบมั้ง เลยยังไม่ได้ประกอบ แต่ว่าที่มีแน่อ่านะ 2 คัน ที่ขี่ได้เลย แต่มีซีจีอีกคัน รถผู้ชายอ่ะ เหมือนรถ ไอ้มดแดงอ่ะ 555 ไปแย่งกานเองเองอ่านะ 2 คน ถ้ามาก้อ ขี่เข้างานเลยมาเร้วเข้าเร้วได้เสื้อเร้ว มาช้าได้ช้า เสื้อหมด อดๆๆๆๆ อิอิ เพราะปีที่แล้ว รถมากกว่า 3 พัน คัน เสื้อยังไม่พอแจกเลย ........... มาเร้วก้อไปนั่งดูคอนเสริต์หน้าเวทีได้เลย วงไซโล หมีแพนด้า หมีแพนด้า รอบดึก 5 ทุ่ม ไปแย้ว คาราบาว เต้มวง.........มันๆๆหนุกหนาน..... สก๊อยเพียบ เต้มงาน แถมมีประกวดมิสอีก .......... แจ่มๆๆหลายๆ
น้องเอ้ย พี่ไม่มีมอไซแต่อยากได้เสื้อ จัดให้ตัวได้ป่าว อิอิอิ:biggrin:

มีค่ะ..........ในงานมีขาย..........มีหลายไซค์ด้วย........อิอิ...........พี่มาซื้อได้เลยค่ะ........แต่ปีนี้ไม่แน่จัยว่าเสื้อซื้อกะเสื้อแจกจะคนละแบบหรือป่าวไม่รู้นะ...........แต่ถ้ายังไงหนูได้หลายตัว...........เด่วหนูจะไปแบ่ง...ขาย...ให้พี่สักตัว...อิอิ...

มีค่ะ..........ในงานมีขาย..........มีหลายไซค์ด้วย........อิอิ...........พี่มาซื้อได้เลยค่ะ........แต่ปีนี้ไม่แน่จัยว่าเสื้อซื้อกะเสื้อแจกจะคนละแบบหรือป่าวไม่รู้นะ...........แต่ถ้ายังไงหนูได้หลายตัว...........เด่วหนูจะไปแบ่ง...ขาย...ให้พี่สักตัว...อิอิ...
ไม่ค่อยเค็มเลยนะ่ แลกก่ะเบียรได้ม่ะ หุๆๆ:biggrin:

อ่านะ........งุงิ.......หนูไม่เค้มนะออกจะหวานจะตายไป.........อิอิ......เด่วถ้าได้หลายตัวเด่วนู๋จะเก้บไว้ให้ค่ะ หุหุ...........200 บาทค่ะ พร้อมด้วยเบียรอีก 1 ลัง กร๊ากกกกกกกกกกกก (ล้อเล่งน๊าค้า ขำขำ อิอิ หนุกหนาน) แต่ความจิงแล้วอยากให้มาเองนะ หนูว่างานนี้สนุกนะ มีประกวดมิสด้วยแหละ แถมมีคาราบาว กะวงไซโล มาด้วย แค่คิดก้อหนุกแหละ งิงิ ขำขำ

อ่านะ........งุงิ.......หนูไม่เค้มนะออกจะหวานจะตายไป.........อิอิ......เด่วถ้าได้หลายตัวเด่วนู๋จะเก้บไว้ให้ค่ะ หุหุ...........200 บาทค่ะ พร้อมด้วยเบียรอีก 1 ลัง กร๊ากกกกกกกกกกกก (ล้อเล่งน๊าค้า ขำขำ อิอิ หนุกหนาน) แต่ความจิงแล้วอยากให้มาเองนะ หนูว่างานนี้สนุกนะ มีประกวดมิสด้วยแหละ แถมมีคาราบาว กะวงไซโล มาด้วย แค่คิดก้อหนุกแหละ งิงิ ขำขำ
ตรู..ว่า มันน่า จะเปรียวมากก่านะ
ฮะๆ:burn: :biggrin:

จาถึงวันงานแย้ววววววววววววววววววว

อยากปายยยยยยยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
.
.
อืม..27ตค.-04พย.นี้ที่โรบินสันมีงานมอเตอร์โชว์นะพี่น้องงงง

พรุ่งนี้แล้วค่า.............บางแสนไบค์วีค

ไม่มีมอร์ไซด์ขับไป ขอซ้อนท้ายไปด้วยคนน่ะ...

มาเลยค่าพี่ยศ...............มาเปงเด้กแว๊นกาน..............อิอิ..........เสาร์นี้บางแสนไบค์วีครวมพลคน 2 ล้อ มาดูประกวดมิสส กะมาดู คาราบาว แหละก้อวงไซโล ................ โย่วๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม