เอ่อคือว่าขอความเห็นหน่อยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31234
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โห พี่แชมป์ อ่าน2รอบยัง งงๆ ไม่ใช้เจ้าของขับไม่ได้นะเนี่ย

แล้วช่างที่อู่ เค้าจะขับยังไงว่ะเนี่ย สงสัยเข็นอย่างเดียว

มันยากตรงเครื่องดับ ตอนเบรคแรงๆ

แล้ว ต้องปิดกุญแจ ปิดtimer ปิดแอร์ แล้วค่อยสตาร์ท

ท่าทางขับแล้วงงดีหง่ะ 555

สุดยอดรถ เลยมั้งเนี่ย โจรคงไม่ขโมยรถพี่แน่ๆ กว่าแม่งจะขับไปได้ แม่งถดอใจไปขโมยคันอื่นและ

กระผมว่า ขับลงคลองดีกว่าไหมง่ายดี ซ่อมทีเดียว หุหุ

กู ว่า เดิน เถอะ เพื่อน :sexy_girl:

มาๆให้ไวด้วย กะลังคันปาก หาคนให้กวนอยู่พอดี โดยเฉพาะพี่โด แอทเอมมาแล้วหายไปไหน แฮๆๆๆๆๆๆ เด๋วปัดโดนกัดหู

กระผมว่า ขับลงคลองดีกว่าไหมง่ายดี ซ่อมทีเดียว หุหุ
สาดดดดดไอ้ถั่วแระ เดี๋ยวกูเอาถาดกับฉนวนท่อแอร์ไล่ตีแม่งเลยนิ

เอ่อ เกมมี่ตีนผี V1 มันเอารถผมไปแล้วครับเมื่อเช้า อย่าให้เกิดอะไรขึ้นเลย ฉลุยๆๆ สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆ :burn::burn:

สาดดดดดไอ้ถั่วแระ เดี๋ยวกูเอาถาดกับฉนวนท่อแอร์ไล่ตีแม่งเลยนิ

เอ่อ เกมมี่ตีนผี V1 มันเอารถผมไปแล้วครับเมื่อเช้า อย่าให้เกิดอะไรขึ้นเลย ฉลุยๆๆ สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆ :burn::burn:
ต้องภาวนาขอพรสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทุกครั้งที่ใช้รถเป่ากั๊บน้า...?!!! :wink: :biggrin:

อืม....ชีวิตน้องแช้ม....ลำบาก เน้อ....

V1 เอารถมาคืนยังอะ

เป็นงัยกัน ขออัพเดทด้วยนะ กะลังติดตาม.....:biggrin: :biggrin:

จริงๆแล้วแชมป์ตั้งใจทำทั้งหมด เพื่อป้องกันรถหายใช่ป่ะ..
พี่รู้ทัน

V1 เอารถมาคืนยังอะ

ส่งมอบรถเรียบร้อยตั้งแต่เมื่อคืนวานแล้วพี่เชด แต่วันนี้ไปทำตุ๊กตาเพลากลางต่อ แก้ปัญหาเรื่องออกตัวแรงๆ แล้วรถสะท้านแรงทั้งคัน

ตอนนี้รถผมช่วงล่างนี่ เปลี่ยนจากหลังเท้าเป็นหนังหน้าเลย แหล่มมากๆๆๆๆ ซื้อรถมา 4 ปี เพิ่งมีวันนี้ที่ได้ feeling ปึ้กๆ แบบนี้ ขับดีขึ้นกว่าเดิมอีกเยอะ รู้สึกได้ชัดเจนเลย

ต้องขอขอบคุณไอ้คุณเกมมี่โกะ V1 มากๆ สำหรับงานนี้้ ถ้าไม่ได้มันก็คงขับช่วงล่างบัดซบๆ ไปอีกนาน
เดี๋ยวจัดให้ไปควบไอ้มะม่วงสุกลง LPG Drag ซักยก

แล้วก็อีกคนนึง ลืมมันได้ไง ถ้าไม่ได้มันก็คงไม่มีแพท้าย ขอบคุณไอ้คุณเล็กน้องพี่หนุ่มดอน ที่บริจาคแพท้ายให้มาอัดบูชยกเซ็ต เพื่อตัดปัญหาแพคด เพราะของเดิมมันรับภาระหนักมานานจัด ขอบคุณมากๆ เลยก๊าบ

:burn::burn::burn::burn::burn::burn::burn::burn:

จริงๆแล้วแชมป์ตั้งใจทำทั้งหมด เพื่อป้องกันรถหายใช่ป่ะ..
พี่รู้ทัน
ปกติโจรเห็นรถผมมันก็เมินแว๊วพี่ตร้น เอาไปก็ขายยาก เพราะ option เยอะซะขนาดนั้น วิ่งก็งั้นๆ อีก ขโมยไว้ส่งยาหนีตำรวจก็คงไม่เหมาะ 55555

อ้าวมึงเอาแพรไปแล้วหรอเนี่ย ว่างๆเข้ามาชมรถกรูหน่อย กะลังเห่อ

อ้าวมึงเอาแพรไปแล้วหรอเนี่ย ว่างๆเข้ามาชมรถกรูหน่อย กะลังเห่อ

เออ บักเกมมี่ V1 จัดการให้ร้อยเรียบเลย

ตอนแรกก็จะไปหาพี่หนุ่มไม่วันนี้ก็พรุ่งนี้แหละ แต่พ่อกูไม่ค่อยสบาย ก็เลยมาหาพ่อบ้านที่สุวินทวงศ์เนี่ย กลับเย็นวันพรุ่งนี้ว่ะ

ส่งมอบรถเรียบร้อยตั้งแต่เมื่อคืนวานแล้วพี่เชด แต่วันนี้ไปทำตุ๊กตาเพลากลางต่อ แก้ปัญหาเรื่องออกตัวแรงๆ แล้วรถสะท้านแรงทั้งคัน

ตอนนี้รถผมช่วงล่างนี่ เปลี่ยนจากหลังเท้าเป็นหนังหน้าเลย แหล่มมากๆๆๆๆ ซื้อรถมา 4 ปี เพิ่งมีวันนี้ที่ได้ feeling ปึ้กๆ แบบนี้ ขับดีขึ้นกว่าเดิมอีกเยอะ รู้สึกได้ชัดเจนเลย

ต้องขอขอบคุณไอ้คุณเกมมี่โกะ V1 มากๆ สำหรับงานนี้้ ถ้าไม่ได้มันก็คงขับช่วงล่างบัดซบๆ ไปอีกนาน
เดี๋ยวจัดให้ไปควบไอ้มะม่วงสุกลง LPG Drag ซักยก

แล้วก็อีกคนนึง ลืมมันได้ไง ถ้าไม่ได้มันก็คงไม่มีแพท้าย ขอบคุณไอ้คุณเล็กน้องพี่หนุ่มดอน ที่บริจาคแพท้ายให้มาอัดบูชยกเซ็ต เพื่อตัดปัญหาแพคด เพราะของเดิมมันรับภาระหนักมานานจัด ขอบคุณมากๆ เลยก๊าบ

:burn::burn::burn::burn::burn::burn::burn::burn:
ยินดีด้วย ที่ได้ feeling ปึ้กๆ

อยากรู้ว่าโช๊คกะสปริงใช้ของอะไรอยู่คับ แล้วมีอะไรเพิ่มเติมอีก
กะลังหาข้อมูลนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม