++ร่วมลงประชามติ Hbd นังแจะ ช่วยกันอวยพรมันหน่อย++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

5555555555 จันอุไรแท้ๆ

อีเอ เมิงสุดตรีนนนนนนนน..

กูรักเมิงนะ 555

คนเหี้ยไรยอมให้ทำได้ทุกอย่าง แม่โย๊ะ

ขอให้มีความสุข ความเจริญ คิดสิ่งใดได้ดั่งปรารถนา

บอลรักบอลหลงจนโงหัวไม่ขึ้น(นั่งทับคอมันไว้นะ)

มีลูปเต็มบ้านหลานเต็มเมือง

ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดครก

มีความสุขมากๆนะครับ........สวยๆๆๆ ร่ำรวยยยยย...

happy happy นะน้อง....

ใครเคยเห็นผีชัตเตอร์บ้างว่ะ
:sweat: :sweat: :sweat:

ไฟล์แนบ

26.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 395
ไม่ชวนอีกแระ ชิส์ :frown:​

จำไว้นะมุ้ย โทรมาเป็นเช็ค อย่าโทรมาเป็นเงินสด มะงั้นเด๋วมะรู้อีกว่าเค้าไปไหนกัน

กราบเรียนป๋าอาร์ม ณ.อุบลที่เคารพ
บัดนี้วอดก้าที่ป๋าอาร์มได้ทำการสนับสนุนมา
ได้สำเร็จโทษไปเรียบร้อย โรงเรียน ณ.นนท์แระ
ขอบคุณ ทุก ๆ ท่านที่ช่วยกันแดก
ขอบคุณป๋าอาร์มที่ซื้อมาฝาก
รอบหน้าเอาขวดใหญ่กว่านี้ก้อดีนะเพ่
รอบนี้แป๊บเดียวหมดแระ...
555++

attachment.php

กราบเรียนป๋าอาร์ม ณ.อุบลที่เคารพ
บัดนี้วอดก้าที่ป๋าอาร์มได้ทำการสนับสนุนมา
ได้สำเร็จโทษไปเรียบร้อย โรงเรียน ณ.นนท์แระ
ขอบคุณ ทุก ๆ ท่านที่ช่วยกันแดก
ขอบคุณป๋าอาร์มที่ซื้อมาฝาก
รอบหน้าเอาขวดใหญ่กว่านี้ก้อดีนะเพ่
รอบนี้แป๊บเดียวหมดแระ...
555++

attachment.php

เขร้ วอดก้าเรอะ

เห็นตอนแรกนึกว่า แอลกอฮอล์ ตราลิงปวดก้นกบ

เขร้ วอดก้าเรอะ

เห็นตอนแรกนึกว่า แอลกอฮอล์ ตราลิงปวดก้นกบ

เอ่อแม่งยังเป็นยี่ห้อ cccp สมัยยังเป็นโซเวียต อยู่เลยมึง

น่าสนุกจัง..

เสียดายที่ไม่ได้ไป ...

เพราะรุ่งขึ้นมีภาระกิจอันใหญ่หลวง..

Hbd ง๊าบบ..

ปล. ได้เม็ดไหมอ่ะ

:biggrin: สุขสันต์วันเกิดน่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม