++ร่วมลงประชามติ Hbd นังแจะ ช่วยกันอวยพรมันหน่อย++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31160

Junior Member
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
วันเกิดมึงทีไรกูจนทุกที 555555

แป๊บฮี่เดิร์ดเบย์ นะน้อง...แจะยูราส... :augenrollen: :augenrollen:

ล่วงหน้า..ล่วงหน้า...วันนึงเน้อ

HBD จ้าน้องแจะ:redface:

มีความสุขๆมากนะครับน้อง
ขอให้น่ารักแบบนี้ตลอดไป:biggrin:

:sweet_kiss: มีความสุขมากๆนะน้องนะ

มีความสุขนะคับบบบบบบบบบ
น้องสาวววววววววววววว

มีความสุขมากๆนะน้อง

ปล. นึกถึงความหลังแล้วยังฮา

ขอให้มีฟามสุขนะ พระเจ้าคุ้มครอง ขอให้รวยๆ ถูกหวยสามสิบล้าน

ปล.ถ้าถูกจิง แบ่งน้องซัก แสนสองแสนนะ อิอิ

ขอให้ถือไม่เท้ายอดทองกระบองยอดเพชรนะ
555++

ขอให้เจอผู้ชายดีๆ ในตอนกลับบ้านนะ

สุขสันต์วันเกิด

มีความสุขนะจ๊ะน้องสาวสุดที่รัก
ขอให้แฟนเชื่องๆไม่ดื้อนะเลี้ยงง่ายๆนะจ๊ะ

ร่วมด้วย มาช่วย เบริด์เดย์ มีความสุข เงินทอง คล่องมือ ครับ

เอ้า.... HBD นะจ๊ะสุขสันต์ตลอดกาล เอ้าเฮ.......

วันเกิดมึงทีไรกูจนทุกที 555555

แป๊บฮี่เดิร์ดเบย์ นะน้อง...แจะยูราส... :augenrollen: :augenrollen:

ล่วงหน้า..ล่วงหน้า...วันนึงเน้อ

โกงหว่ะแน่จริงเล่นตรงวันดิ

:sweat: :sweat: :sweat:

สุขสันต์วันเกิดคับ ขอให้หุ่นดีขึ้นทั้งตัวเองและก็แฟนด้วย:biggrin:

ขอให้มีฟามสุข ไม้เท้ายอดทองไม้ตะบองฟาดตาบอล
อิอิอิ

โกงหว่ะแน่จริงเล่นตรงวันดิ

:sweat: :sweat: :sweat:
โดนตัดหน้า อะกร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆ 555555555555555555 สมๆๆๆ

โชคดี สุขขี สุขขัง พลัง นะเว้ยอีนังจอปิโก๊ะ :wink:

HBO มีความสุขๆมั้กมากนะน้องจ๋าวคนเล็กแห่งเซฟไทยตลอดไป

แต่งกันเมื่อไหร่ เรียกกรูด่วยยยย

มีความสุขมากๆจ้า

HBD คับน้าแฉะ...ขอให้มีความสุขมากๆ สวยวันสวยคืน
อ้อ.. ที่สำคัญ ขอให้มีกิ๊กเยอะๆเด้ออออออออ....!!! :smile: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม