รูปบางแสนไปงานสี่ปีมาแว้วววว..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไมล์ขนาดนี้ บอก คลาน ๆ กันไป

แล้วถ้าซัด ซัด มันจะขนาด ไหน นี่

แรงสุดๆ ......:biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
สงสัยวิ่ง งี้......กระพรือออ ผับบๆ เลยม้างงงง
ไอ้กระพรือออ.......น่ะพอว่า...
.
.
.

แต่ไอ้ ผับบๆ เนี่ยมันอะไรอ่ะเจ๊..เสียววุ๊ยยย:sweat: :sweat: :sweat: :sweat:

ไอ้กระพรือออ.......น่ะพอว่า...
.
.
.
แต่ไอ้ ผับบๆ เนี่ยมันอะไรอ่ะเจ๊..เสียววุ๊ยยย:sweat: :sweat: :sweat: :sweat:

แหม กิ๊ดมากกก ปายยย ด้ายยย ก้อ ซันลูปลวงโลกไง หนู เหอๆๆๆๆ

แฮ่ๆๆๆๆๆๆ...
.
.
แล้วไป:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

แล้วปาย...นึกว่า URAUS จะบิน ฮิ.ฮิ.

แงกๆ.........ทำงานไม่ได้ไป
เซ็งจิตวะ.....อะอิจฉา....

ไม่มีพรมแดนจริงๆๆ อุบล นั่งดวล ก่ะ บางแสน..อิอิ สุดยอดครับ

ลืมไป..เครื่องเสียง เค้าดีจริงๆ..วันนั้น เสียงดีมาก

ลืมไป..เครื่องเสียง เค้าดีจริงๆ..วันนั้น เสียงดีมาก
ขอบคุณคับ...เอาไว้ทำเวอร์ชั่นเต็มแล้วจะเอาไปให้ฟังใหม่คับ ตอนนี้ขอเอาไปเก็บงานกับทำไฟให้พอก่อนคับ

เยี่ยมยอดมโหรีเพื่อนเรา...
.
.
สุด ๆ:biggrin:

ขี่หมูยอมาแอบดู....อิอิ

ลืมไปอ่ะ.ขอขอบคุณน้าๆชาวบางแสนทุกคนนะคับ
เด๋วกลับบ้านที่ กทม. อาจจะแวะไปอีก
คราวนี้ไปเดี่ยว ไม่พกหมูยอไปด้วย
อิอิอิ.....น้องหมวยจ๋า......

ติดใจอ่ะดิ

:biggrin: น้าสิทธิ์เดี๋ยวถ้าปีหน้าอายุผมครบบวชจะจ้างไปเปิดในงานนะ,มีcdไวพจน์ป่ะ:boss:

ขนาดนี้แล้วยังไม่บวชอีกพ่อหนุ่ม...
.
.
ว่าแต่เบียดไปกี่รอบต่อกี่รอบแล้วววล่ะ..555

แล่มเลยค่ะ น่านั่งด้วยจริงๆ

มันจะเหมือนนั่งเครื่องบินปะพี่เก่ง

แบบว่าหลังติดเบาะอะ....อิอิอิ:biggrin:

ไฟล์แนบ

55.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89
หล่อ ๆ กันทั้งน้าน.................น คิดถึง จัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม