ขอมั้งนะครับ...เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ TANAPUT
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีครับผม ได้ยินภูเก็ตแล้ว คิดถึง ศรีพันวา จัง ไปมา2รอบ ติดใจ

เดียวคราวหน้า มีเบอร์พี่ๆที่ภูเก็ต คน สองคน จะชวนดื่มส่ะหน่อย โอกาศหน้า น่ะครับ

ไฟล์แนบ

63.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
    49 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    49.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    57.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    67.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    57.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    65.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69

เคยไปอยู่หาดใหญ่พักนึง ไม่รู้จักที่ไหนเลยรู้จักแต่ รร แม่น้ำ...แอ๊5555

เคยไปอยู่หาดใหญ่พักนึง ไม่รู้จักที่ไหนเลยรู้จักแต่ รร แม่น้ำ...แอ๊5555

------------------------------------------------------------

เจ้าพระยาไหนครับ 1 หรือว่า 2 เหอๆ

------------------------------------------------------------

เจ้าพระยาไหนครับ 1 หรือว่า 2 เหอๆ
เค้าไป รร. แม่น้ำ หรือก็คือเวียงพิง ณ ปัจจุบัน
เด็กติดงอมแงมเลย:coolly-0033:

ดีครับ เข้ามาทักทาย

ไปไหนกันหมดเงียบจัง

------------------------------------------------------------------
กระผมไปไหนไม่ได้หรอกครับ เฝ้าร้านอย่างเดียว เหอๆ ว่างๆ ก็เข้ามาสั่งของบ้างนะครับ อิอิ:coolly-0033:

ที่นี่วันนึงประมาณ 1200 เลยน่ะครับแต่ถ้ามาวันอาทิตย์ไม่แน่ผมว่างเดี๋ยวปริการให้ครับ :coolly-0022:

กราบขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ...:coolly-0009:

------------------------------------------------------------------
กระผมไปไหนไม่ได้หรอกครับ เฝ้าร้านอย่างเดียว เหอๆ ว่างๆ ก็เข้ามาสั่งของบ้างนะครับ อิอิ:coolly-0033:
แล้วสติกเกอร์ไปถึงไหนแร้วคับท่าน

• กระทู้ ผู้เขียน

เงียบไปหน่อยเพราะช่วงนี้รถแต่ล่ะคันจำศิลกันหลายคันครับแอบเอาไปปิ้วใหม่555+ วันนี้แวะมาคุยเรื่องรวมกลุ่มผมยกมือเห็นด้วย1คนครับ จะเอาไงหรือดริ้งที่ไหนเพื่อเป็นการเริ่มต้นแจ้งมาเลยครับ ท่านอื่นๆว่าไงครับ
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

มาเที่ยวโรงเกลือบ้างนะจ๊ะ
อยู่สระแก้วจร้า

ดีคับ นานๆทีเข้ามา ผมนราธิวาสคับ ตอนนี้อยู่ กทม. มีอะไรจะให้ช่วยเหลือ ติดต่อได้คับ เบอร์ที่ไอออยเกย์

• กระทู้ ผู้เขียน
ดีคับ นานๆทีเข้ามา ผมนราธิวาสคับ ตอนนี้อยู่ กทม. มีอะไรจะให้ช่วยเหลือ ติดต่อได้คับ เบอร์ที่ไอออยเกย์

อุ้ย??นี้มันเลขประมูลหรือเปล่าครับ ยินดีครับอยู่ที่ไหนก็เซฟไทยเหมียนกานคร้าฟฟฟฟฟฟ
:coolly-0001::coolly-0001:

:coolly-0010: ม่ายรู้หว่ะ รู้แค่มาหาดใหญ่ต้องนอน J.B.
แต่เอ็งมาอยู่หาดใหญ่ตั้งนาน ไหงไม่เจอป๋าวะ โจ๊ก..
นัดกันยังไง..........

เจอช่างวัฒน์ เกือบ 3 ปีได้แล้วมั๊ง ขับอีส้มซ่าส์ มารับป๋า ที่หน้า J.B.
ไปหาที่ดื่มกินกันพอฟูมบาก เอิ๊กๆๆๆ ชื่อร้านรัยลืมไปแล้ว แต่ประทับใจมากมาย..............
สมัยนั้นก็ ICE BAR. ไปเกือบทุกครั้งที่ไปเยือน

สมัยหลัง นอนหาดใหญ่ แต่ไปเที่ยวถึง เทศบาลสะเดา
เผอิญ นายกเทศมนตรี คุ้นเคยกัน ฮ่าฮ่าฮ่า

วิ่งงานผ่านถนนสายเอเชียจนไปสุดที่หาดใหญ่ทุกเดือนคับ
ปล.หยุดเที่ยวที่หาดใหญ่2-3คืนตลอด รร.แม่น้ำพี่ซัดหมดตู้แล้วไอโจก558 5555

วิ่งงานผ่านถนนสายเอเชียจนไปสุดที่หาดใหญ่ทุกเดือนคับ
ปล.หยุดเที่ยวที่หาดใหญ่2-3คืนตลอด รร.แม่น้ำพี่ซัดหมดตู้แล้วไอโจก558 5555
ซัดยังไงคับ..?..มีรูปปรากอบมั๊ยคับ..? :coolly-0043:

:coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

ก็ต้องมีซ้ำกะตัว ที่ผมเคยซัดไปมั่งแหละ5555555

:coolly-0040:อะจ๊าก ! เค้ากำลังเปลี่ยนเป็นกระทู้แม่น้ำแล้ว หุหุ:coolly-0010:

ถามน้องมานดูกันยังวะ
ชอบล้างชาม กันเจรงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม