ขายจอแอร์digital และรับติดตั้งครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ kingblue
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
จอแอร์เดิมเสียส่งไปเทริ์นให้ สัก100 ได้ไหม 555+ สนจอดิจิตอล ครับของมาช่วยpmบอกด้วยนะครับ

ให้ 300 เลยครับ เพราะไม่สนใจเรื่องใช้ได้หรือไม่ได้ครับ ขอให้มี ปลั๊กด้านหลัง เป็นพอครับ:coolly-0003:

สนใจ แอร์ DIGITAL แบบ เทริน ตัวเก่าอ่ะคะ

ราคาเท่าไหร่ ? แล้ว จะติดตั้งได้ แถวไหน บ้างคะ หนูอยู่

แถวๆ นวมินทร์**

ถ้าแถวนวมินทร์ นัดวันเสาร์ที่ร้านพี่บรรจบได้เลยครับ
ราคาตามหน้าแรก ครับ หรือมีจอมาก็รับติดครับ แถมไฟให้เหมือนกันครับ:coolly-0003:

สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ :coolly-0033:

ช่วงนี้มี ของแถม ไฟSMD ในตัวจอ และเปลี่ยนไฟที่สวิทย์ 2 ตัว ให้ครับ:coolly-0003:

<!-- / message --><!-- sig -->

วันที่28/01/54 ขอล็อดตัวไว้ก่อนนะครับ

พระราม9ตัดใหม่ โต้ครับ 0894143127

UP UP UP :coolly-0023:

ตอนนี้มี แอร์ตัวสวย มาให้ใช้แล้วครับ

ของแถม ไฟSMD ในตัวจอ สีตามสั่งแบบหน้าแรกครับ

และเปลี่ยนไฟที่สวิทย์ 2 ตัว ให้ครับ:coolly-0003:

วันที่ 5 กุมภานะตัวเธอ มาให้ได้นะ
13 เหรียญบางนา

พี่คิงส์ครับที่นัด 26/1/54 ที่แม็คโครจรัญ เวลา 15.00 น.
confirm ครับ:coolly-0044:

พี่คิงส์ครับที่นัด 26/1/54 ที่แม็คโครจรัญ เวลา 15.00 น.
confirm ครับ:coolly-0044:

รับทราบทราบครับ แล้วจัดให้ครับ แล้วเจอกันนะครับ:coolly-0003:

เพื่อนครับของที่บอกมา ว่าไงครับเพื่อนตามให้ด่วนๆๆ:coolly-0033::coolly-0042::coolly-0018::coolly-0020::coolly-0041::coolly-0028:

งานดี เงินดี คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

เพื่อนครับของที่บอกมา ว่าไงครับเพื่อนตามให้ด่วนๆๆ:coolly-0033::coolly-0042::coolly-0018::coolly-0020::coolly-0041::coolly-0028:

น่าจะตามที่คุยครับ เพื่อน ราคาได้ตามนั้นครับ:coolly-0003:

งานดี เงินดี คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ครับขอบคุณครับ:coolly-0003:

ส่งเลข บช มาให้หน่อยน่ะ จ้าว,,,

มีติดตั้งแถวพระราม2ไหมครับ
แล้วถ้ารถผมมันติดเทอร์โมแบบแยก(หมุน) เพราะเทอร์โมที่ติดรถมันเสียหรือไงไม่ทราบ
แอร์เย็นแบบหนาว ช่างเค้าเลยติดตั้งให้ใหม่เป็นแบบแยก และจะติดเป็นจอดิจิตอร์แบบล็อกอุณหภฺมิจะได้หรือป่าว
ถ้าได้ต้องเปลี่ยนอะไรเพิ่มหรือเปล่าครับ

ส่งเลข บช มาให้หน่อยน่ะ จ้าว,,,

ส่งแล้วนะครับพี่ชาย :coolly-0033:

มีติดตั้งแถวพระราม2ไหมครับ
แล้วถ้ารถผมมันติดเทอร์โมแบบแยก(หมุน) เพราะเทอร์โมที่ติดรถมันเสียหรือไงไม่ทราบ
แอร์เย็นแบบหนาว ช่างเค้าเลยติดตั้งให้ใหม่เป็นแบบแยก และจะติดเป็นจอดิจิตอร์แบบล็อกอุณหภฺมิจะได้หรือป่าว
ถ้าได้ต้องเปลี่ยนอะไรเพิ่มหรือเปล่าครับ

เรื่องไปพระราม 2 ไม่ได้ไปครับ น้อยมากเลยที่ไปแถวนั้นถ้ามาแถววงแหวน สาย 1 ได้ครับ

ส่วนเรื่องเทอร์โมที่แยกก็ สามารถติดได้ครับแต่การคุมอุณหภูมิที่จอจะไม่ตรงจริงครับ ครับ เพราะตัวที่ใส่แยกมา จะเอามาใช้แทนเทอร์โมไฟฟ้าครับ ถ้าใช้จะให้ดีก็ต้องใช้เทอร์โมไฟฟ้าจะดีสุดครับ

ถ้าติดตั้งแบบเดิม โดยใช้เทอร์โมที่แยกมาก็จะเหมือนปัจจุบันเพียงเปลี่ยนหน้าจอใหม่เท่านั้น แต่ถ้าจะปรับอุณหภูมิจริงก็ไปหมุนตัวที่แยกไว้นั้นครับ

ถ้าติดตั้งแบบเปลี่ยนเทอร์โมไฟฟ้าแบบติดรถมา ก็จะคุมอุณหภูมิจากจอโดยตรงครับ ไม่ต้องหมุนหลายที่ครับ ตัวปรับแยกเอาออกครับ และอุณหภูมิจะตัดตามที่ตั้งไว้ที่หน้าจอประมาณนั้นครับ:coolly-0003:

ส่งแล้วนะครับพี่ชาย :coolly-0033:

เรื่องไปพระราม 2 ไม่ได้ไปครับ น้อยมากเลยที่ไปแถวนั้นถ้ามาแถววงแหวน สาย 1 ได้ครับ

ส่วนเรื่องเทอร์โมที่แยกก็ สามารถติดได้ครับแต่การคุมอุณหภูมิที่จอจะไม่ตรงจริงครับ ครับ เพราะตัวที่ใส่แยกมา จะเอามาใช้แทนเทอร์โมไฟฟ้าครับ ถ้าใช้จะให้ดีก็ต้องใช้เทอร์โมไฟฟ้าจะดีสุดครับ

ถ้าติดตั้งแบบเดิม โดยใช้เทอร์โมที่แยกมาก็จะเหมือนปัจจุบันเพียงเปลี่ยนหน้าจอใหม่เท่านั้น แต่ถ้าจะปรับอุณหภูมิจริงก็ไปหมุนตัวที่แยกไว้นั้นครับ

ถ้าติดตั้งแบบเปลี่ยนเทอร์โมไฟฟ้าแบบติดรถมา ก็จะคุมอุณหภูมิจากจอโดยตรงครับ ไม่ต้องหมุนหลายที่ครับ ตัวปรับแยกเอาออกครับ และอุณหภูมิจะตัดตามที่ตั้งไว้ที่หน้าจอประมาณนั้นครับ:coolly-0003:
วงแหวน สาย1 มันอยู่ตรงไหนหรอครับ

บริการดีเช่นนี้มีที่นี่ที่เดียว มีทั้งบริการหลังการขาย

กับบริการติดตั้งถึงบ้าน

:coolly-0041:

บริการดีเช่นนี้มีที่นี่ที่เดียว มีทั้งบริการหลังการขาย

กับบริการติดตั้งถึงบ้าน

:coolly-0041:

ขอบคุณครับโต้:coolly-0003:

UP UP

มีของสวยๆมาให้ใช้อีกแล้วครับ

แถมหลอดสีSMD สีตามชอบครับ หน้าจอไม่ร้อนครับ

ป้องกันปุ่มสะลาย เนื่องจากหลอดรุ่นเก่าที่เป็นหลอดไส้ร้อนครับ:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม