ขอบคุณพี่ออยมากกับป๋าศิวมากๆนะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31621
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31621

จะแรงแว้ววววววววววววววววว
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณพี่ออยมากกับป๋าศิวมากๆนะครับ(รูปมาแล้วนะครับ )

:redface: เรื่องมันมีอยู่ว่ารถมันแรงไปหน่อยครับ พอผมแยกออกจากงาน4ปีก็ตรงไปสนามบินอย่างเร่งด่วน สรุปตกเครื่องครับกลับไม่ได้วิ่งหาตั๋วได้รอบเช้าครับ ซัดอีกรอบไม่ทันครับเครื่องเต็ม วิ่งจากสุวรรณภูมิกลับไปดอนเมืองเพื่อconfirmตั๋วstaffอีกรอบปัญหามันเลยเกิดครับ ซัดมาทั้งวันทั้งคืนพอไปจอดที่ดอนเมืองปุ๊ป มีเสียงดังปังออกมาจากใต้ท้องรถพร้อมกับควันกระจาย พร้อมกับไอ้คันที่มาจอดอยู่ข้างๆวิ่งกันกระจาย เฮ่ยย เกิดไรขึ้นวะ เปิดโปงดูสายไฟละลายครับ ก้มดูใต้ท้องน้ำกระจายครับ เซ็ง งานเข้า เลยโทรหาพี่ออยขอเบอร์slide on พี่ออยบอกให้โทรหาพี่หนุ่มดอน พี่หนุ่มบอกโทรหาป๋าศิ่วกว่าจะเรียบร้อยเล่นซะเกือบตกเครื่องเป็นรอบที่3เฮ่อออออออ เซ็งงง:embarrassed: :embarrassed: กลับถึงSydneyแล้วครับเหนื่อยโครตขอนอนก่อนแระกันเด๋วจะเอารูปอดีตรถเคยแรงมาให้ดูกัน ปอลอ.ตอนออกจากงานไม่ได้บอกป๋าโจ้กับป๋าลองเลยครับขอโทษป๋าๆจริงครับ:redface: :redface: เอารูปมาให้ดูตามสัญญาครับจริงๆแระมันต้องมีอีกรูปก่อนรูปที่2นะครับเข็มไมล์จะชี้ตรงเลข1ตัวแรกที่เป็นดิจิตอลสีเขียวๆนะครับแต่น้องที่นั่งไปด้วยถ่ายให้ไม่ทันเลยได้แค่เนี้ย:redface: แรงจริงจนต้องขึ้นslide on ครับ รูปมีไม่ค่อยเยอะเพราะผมต้องขึ้นไปอยู่บนรถตอนเอาขึ้นกะเอาลงเลยไม่มีใครถ่ายให้ครับ:redface: :redface:

ไฟล์แนบ

40.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 128
    28.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 118
    41.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 120
    31.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 121
    29.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 118
    49.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 122
    50 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 116
    49.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 117
  • slide on.jpg
    slide on.jpg
    50.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 115

เอ๊า สงสัยมันงอนเจ้านายที่หนีมันไปมั้งเนี่ย

โห..... สุดจริงๆ วิ่งรอกเลย..
ขอให้ตัวแรงหายไวๆนะครับ

:redface: ปอลอ.ตอนออกจากงานไม่ได้บอกป๋าโจ้กับป๋าลองเลยครับขอโทษป๋าๆจริงครับ:redface: :redface:

เดินทางกลับถึงที่หมายโดยสวัสดิภาพก็ OK แล้วครับแม้จะมีอุปสรรคบ้างเพราะเป็นห่วงเหมือนกัน ไว้เจอกันเมื่อกลับบ้านเราครับ...ซึ้งใจ๋น้องคนนี้จริงๆ...

ใจมากๆครับ สมาชิกที่มาไกลสุด

55555555555 ยินดีตอนรับครับ

อย่าไปหมกอยู่แต่ในฟรีสไตล์หล่ะ

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

ผมบอลนะครับที่เข้าไปทักที่โต๊ะตอนอยู่ 2 คนกะพี่ที่มาจากประจวบอ่ะ

น่าเป็นห่วงทั้งรถ ทั้งคนว่ะ
คนไปถึงซิดนี่ย์ก้อดีแล้ว
แล้วเรื่องงานการเป็นงัยบ้าง โดนเฉ่งป่าวว่ะที่กลับไม่ทัน
เพิ่งจะคุยกันเรื่องเครื่องมาหมาด ๆ ว่าจะขายเท่าไหร่
อิอิ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เออไม่เป็งรายว่ะ กลับถึงที่หมายก็ดีแล้วครับ
ป๋ม...ก็เดินทักทายกันยังไม่ทั่วงานเล้ย
อีรุงตุงนัง ทิงนองนอยหมดทั้งงาน
ข้าวปลา อาหาร บ่ได้ตกถึงท้องเลย
เห็นมากันแยะเลยชื่นใจ ลืมหิว
พอสมาชิกกลับหมดแล้ว
หิวทันที ฮ่าฮ่าฮ่า

เออไม่เป็งรายว่ะ กลับถึงที่หมายก็ดีแล้วครับ

ป๋ม...ก็เดินทักทายกันยังไม่ทั่วงานเล้ย
อีรุงตุงนัง ทิงนองนอยหมดทั้งงาน
ข้าวปลา อาหาร บ่ได้ตกถึงท้องเลย

ไม่รู้อ่ะเห็นโคโยตี้มาวิ่งแจ้นไปรับพาไปหลังเวทีเลยนี่

รถซ่อมเสร็จไวไวแระกันนะ

กลับมาเมื่อไหร่แล้วเจอกันครับ

บอกให้ไปกินกะโคโยตี้ก้อไม่เชื่อ
เอ้อออออ...

เอ๊า สงสัยมันงอนเจ้านายที่หนีมันไปมั้งเนี่ย
:biggrin: :biggrin:

โห..... สุดจริงๆ วิ่งรอกเลย..
ขอให้ตัวแรงหายไวๆนะครับ
ขอบคุณครับ

เดินทางกลับถึงที่หมายโดยสวัสดิภาพก็ OK แล้วครับแม้จะมีอุปสรรคบ้างเพราะเป็นห่วงเหมือนกัน ไว้เจอกันเมื่อกลับบ้านเราครับ...ซึ้งใจ๋น้องคนนี้จริงๆ...
:redface: ซึ้งในน้ำใจเซฟไทยด้วยครับป๋าอีก2เดือนครึ่งเจอกันยาวๆแน่นอนครับ:redface: :redface:

ใจมากๆครับ สมาชิกที่มาไกลสุด

55555555555 ยินดีตอนรับครับ

อย่าไปหมกอยู่แต่ในฟรีสไตล์หล่ะ

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

ผมบอลนะครับที่เข้าไปทักที่โต๊ะตอนอยู่ 2 คนกะพี่ที่มาจากประจวบอ่ะ
:redface: ไกลจริงๆครับบินด้วยความเร็วเกือบ1000กิโลต่อชั่วโมงใช้เวลา9 1/2ช.ม.ครับประมาณระยะทางไม่ถูกครับว่าไกลแค่ใหน คุ้นๆครับเจออีกทีน่าจะจำได้เพราะว่าเจอเยอะเหลือเกินครับ:redface: :redface:

น่าเป็นห่วงทั้งรถ ทั้งคนว่ะ
คนไปถึงซิดนี่ย์ก้อดีแล้ว
แล้วเรื่องงานการเป็นงัยบ้าง โดนเฉ่งป่าวว่ะที่กลับไม่ทัน
เพิ่งจะคุยกันเรื่องเครื่องมาหมาด ๆ ว่าจะขายเท่าไหร่
อิอิ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:
:redface: เรียบร้อยclearแล้วสบายใจแระขอบคุณที่เป็นห่วงคราบบยังป่วนพี่ออยได้อีกนาน:eeek: :eeek:

เห็นด้วยครับป๋ามากันเยอะดีจังครับ:redface: :redface:

ไม่รู้อ่ะเห็นโคโยตี้มาวิ่งแจ้นไปรับพาไปหลังเวทีเลยนี่
เสียดายครับพี่กอร์ฟที่มะได้เห็น:dribble: :dribble:

รถซ่อมเสร็จไวไวแระกันนะ
:redface: ขอบคุณครับจู๊ซซซซ

กลับมาเมื่อไหร่แล้วเจอกันครับ
:redface: ครับผม:redface: :redface:

บอกให้ไปกินกะโคโยตี้ก้อไม่เชื่อ
เอ้อออออ...
:redface: กินไรไม่แบ่ง:dribble: :dribble: update ล่าสุดครับน่าจะเป็นที่ท่อน้ำเลี้ยงเทอร์โบแตกครับไม่แน่ใจเหมือนกันครับไม่ได้เห็นเองฟังรายงานจากสายข่าวมาว่ามีแค่นั้นครับ เครื่องไม่เป็นไรเลยครับอีกประมาณ2-3อาทิตย์น่าจะเอา26ลงแทนที่ได้ครับ:redface: :redface: ขอบคุณทุกความห่วงใยครับผม:redface: :redface: :redface:ปอลอ.พรุ่งนี้ได้เห็นรูปตัวแรงแน่นอนครับ :redface:

:biggrin: :biggrin:

ขอบคุณครับ

:redface: ซึ้งในน้ำใจเซฟไทยด้วยครับป๋าอีก2เดือนครึ่งเจอกันยาวๆแน่นอนครับ:redface: :redface:

:redface: ไกลจริงๆครับบินด้วยความเร็วเกือบ1000กิโลต่อชั่วโมงใช้เวลา9 1/2ช.ม.ครับประมาณระยะทางไม่ถูกครับว่าไกลแค่ใหน คุ้นๆครับเจออีกทีน่าจะจำได้เพราะว่าเจอเยอะเหลือเกินครับ:redface: :redface:

:redface: เรียบร้อยclearแล้วสบายใจแระขอบคุณที่เป็นห่วงคราบบยังป่วนพี่ออยได้อีกนาน:eeek: :eeek:

เห็นด้วยครับป๋ามากันเยอะดีจังครับ:redface: :redface:

เสียดายครับพี่กอร์ฟที่มะได้เห็น:dribble: :dribble:

:redface: ขอบคุณครับจู๊ซซซซ

:redface: ครับผม:redface: :redface:

:redface: กินไรไม่แบ่ง:dribble: :dribble: update ล่าสุดครับน่าจะเป็นที่ท่อน้ำเลี้ยงเทอร์โบแตกครับไม่แน่ใจเหมือนกันครับไม่ได้เห็นเองฟังรายงานจากสายข่าวมาว่ามีแค่นั้นครับ เครื่องไม่เป็นไรเลยครับอีกประมาณ2-3อาทิตย์น่าจะเอา26ลงแทนที่ได้ครับ:redface: :redface: ขอบคุณทุกความห่วงใยครับผม:redface: :redface: :redface:ปอลอ.พรุ่งนี้ได้เห็นรูปตัวแรงแน่นอนครับ :redface:

อยากได้เกียร์.................................

ขอให้รถหายใว ๆ ครับ กลับมาคราวหน้า ผมคงได้ถ่ายรูปรถให้นะครับ....

อยากได้เกียร์.................................
:redface: มีอยู่แล้วจะเอาไปทะมายยย:redface: :redface:

ขอให้รถหายใว ๆ ครับ กลับมาคราวหน้า ผมคงได้ถ่ายรูปรถให้นะครับ....
คราวหน้าน่าจะได้เห็น26แล้วละครับพี่โด:biggrin: :biggrin:

อยากได้ชุดแก๊วว่ะ...

อยากได้ชุดแก๊วว่ะ...
หาคนหารดิ:redface: :redface: พี่ออยอยากได้แก๊วจู๊ซซี่อยากได้เกียร์แระเครื่องป๋มจาเอาไปใส่กะอะไรละคราบบบบ:cry: :cry: เสียดายเหมือนกันนะเหยียบมันส์ดี:biggrin: :biggrin:

พี่ 621 อยู่แผนกใหนครับ Tg

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม