//////<<< ขายอะไหล่และของแต่ง A31 หลายอย่าง >>>///

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ noise
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
พี่น้อย มีโลโก้NISMOวงรี

ติดหน้ากระจังแบบพี่มีขายเปล่าครับ

หายากแท้ๆ นานแหล่ะที่ไม่เคยเจอเลย

ไฟหน้าเมกา พลาสติกด้านหลังต้องซ่อม พอจะมีรูปด้านหลังให้ดูมั๊ยครับ อยากเห็นว่าต้องซ่อมประมาณเท่าใด

รอนิดน่ะคร๊าบ ถ่ายไว้แล้ว,,, แต่สายลิงค์ขึ้น com ดันเสีย :coolly-0042:

เพ่ๆๆ..

กระทู้ 2 พัง :coolly-0002:

เพ่ๆๆ..

กระทู้ 2 พัง :coolly-0002:

นั่งแก้ นั่งพิม มา 2 วันแหล่ะ แต่ Error :coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

เลยปล่อยไปก่อน เดี๋ยวถ่ายรูปของเข้า จะได้มาแก้มาลงอีกรอบ

อัพให้ครับ
ที่อยู่ผม ตาม pm นะครับ

:coolly-0026:อยากปัดหลังเขียวอะพี่น้อย

อัพ ....... โอนให้แล้วนะครับ
ของถึงตอนไหนแจ้งด้วยนะครับ

พรุ่งนี้เดี๋ยวจะเอาแบบบ้านร้อยล้านๆๆๆๆๆไปคืน 5555....

:coolly-0026:อยากปัดหลังเขียวอะพี่น้อย

เริ่มขยับอีกแหล่ะ เดือนหน้าเป็น เสี่ยคูณเสี่ย ต้องยอมแย้ว,,,

อัพ ....... โอนให้แล้วนะครับ
ของถึงตอนไหนแจ้งด้วยนะครับ

เลขที่บิล แจ้งทาง PM แล้วน่ะครับ ขอบคุณคร๊าบ

ของเข้าเพียบ...:coolly-0010:
เกือบมีโดน,,,:coolly-0010:

อูยย หักหลบปิงปอง... เข้ากันชนเต็มๆเลย :coolly-0017::coolly-0017:

หักหลบปิงปองซ่ะแร๊งส์ โดนหลักพันเลย :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

อยากได้คอล์ยฟ้าอะครับ มีป่าว​

จองล่วงหน้า

ม่ายมีดีกว่า เห็นแต่แร๊งส์,,, สู้สภาพ + ราคาม่ายได้อ่ะ

พรุ่งนี้เดี๋ยวจะเอาแบบบ้านร้อยล้านๆๆๆๆๆไปคืน 5555....

ม่ายถึงขนาดนั้นเพื่อน แค่ตอนนี้หมุนทั้งบ้านทั้งของยังจะไม่พอเลย

มีไรให้เล่นบ้างหว่า.........เหงา

ได้รับของแล้ว
มาส่งถึงที่ทำงานเลย ntc เร็ว จริง ๆ
เกจ์น้ำมันขึ้นเรียบร้อย สบายใจละ
สั่งเมื่อวาน ได้บ่ายอีกวัน เย็นเอาไปใส่ เสร็จรวดเร็วจริง ๆ
ขอบคุณครับ

ไฟล์แนบ

32.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
แก้ไขล่าสุด:
มีไรให้เล่นบ้างหว่า.........เหงา

ของที่มียังเอาไปเล่นไม่หมดเลย น่ะเสี่ยเกรียง

เหมือนกัลเลยพี่.........ห-ง-า-ว :coolly-0029:

วันก่อนไปบางแค ว่าจะไปเล่นบัวลอยซ่ะหน่อย รถติดเกิน

เอาน่า เผื่อเจอก็กริ๊งกร้าง มาบอกกันก่อนสอยก็ได้

ผมเชื่อสายตาพี่

ว่าแต่จะใส่ 20 25 แหล่ะ จะเอาคอยล์สีฟ้า รึว่าสีแดงดี

ได้รับของแล้ว
มาส่งถึงที่ทำงานเลย ntc เร็ว จริง ๆ
เกจ์น้ำมันขึ้นเรียบร้อย สบายใจละ
สั่งเมื่อวาน ได้บ่ายอีกวัน เย็นเอาไปใส่ เสร็จรวดเร็วจริง ๆ
ขอบคุณครับ

ขอบคุณคร๊าบบ๋ม แห๊ๆ นานๆทีครับ ที่ส่งไว 555

ของผมใส่ 25 ไม่มี ซีดีไอ อยากแรงมั่ง แต่ตังค์มีน้อย 555

ใส่25ไม่โบร๋ววววว

สีอะไรก็ได้ ที่ใส่แล้วแรง

ราคาไม่ขนลุก พอเอาไปวัดตอนย่ำค่ำได้:coolly-0028:
เค้าเปิดมาพี่ก็ร้องจ๊าก,,,, ทางออกวัดกระจายไปเลย

รอพวกหิ้วมาจากนู๊นแย้วกันน่ะ,,

ของผมใส่ 25 ไม่มี ซีดีไอ อยากแรงมั่ง แต่ตังค์มีน้อย 555

แบบนี้ไม่ยากเสี่ย ใส่หัวเว้นหัว :coolly-0010:
หรือจะใช้กล่อง พ่วงคอยล์ก็ได้น่ะ

ยังดีน้ามีแต่น้อย

ผมอะไม่มี มีแต่ตังค์เมีย

อุ้ย,, เกาะเป็นคนนั่งซ้อนมอไซด์ เลยน่ะ น้า,,,

:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ได้เลือดเลย กระจายไป 1 บาน
แต่ไม่เข็ดเดี๋ยวยกไปอีกบาน 5 5 5

ยังไง ยังไง ยังไง ยังไง

attachment.php

- เฟืองท้ายเต๊ด 3.5 = 3500<< <?xml:namespace prefix = v ns = "urn:schemas-microsoft-com:vml" /><v:shape style="WIDTH: 13.5pt; HEIGHT: 5.25pt" id=_x0000_i1057 alt="" type="#_x0000_t75"><v:imagedata o:href="http://www.108wood.com/template/lib_images/icon_new.gif" src="file:///C://DOCUME~1//ADMINI~1//LOCALS~1//Temp//msohtml1//01//clip_image001.gif"></v:imagedata></v:shape]]] <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
<o:p></o:p]
</FO< p]

เต็ทโรงงานใช่ป่าวพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม