รับ สั่งสินค้าจาก yahoo japan จร้า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ supat00
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ของมาถึงอีกแล้ว ครับบบ

ส่งของด้วยคร้าบ

ท่านบน 30000 Net ครับ ห้าๆๆ
สินค้าบางส่วนที่ลงขายกันใน yahoo ครับ ซึ่งจริงๆแล้วมีทุกประเภทเลยคับ ไม่ใช่แค่อะไหล่รถ

ระวังน้ำท่วมกันด้วยนะครับ *_*

สนใจสอบถามกันได้เลย อันนี้ตัวอย่างของแรงๆ

อยากได้สวย ๆ เอ็กซ์ มีไหมคร้าบ

อันนี้ไม่รับสั่งนะครับ แต่รับฝาก
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านครับ

สินค้าเข้ามาถึงอีกแล้วครับ เตรียมรับของกันได้เลยครับ

สนใจสินค้าตัวไหน โทรมาหรือส่งเมลมาสอบถามกันได้เลยนะครับ
สินค้่ามากันเรื่อยๆครับ(แต่มีเจ้าของหมดแล้วนะครับ)

รับทุกอย่างที่ขายใน yahoo เลยครับ รองเท้า กระเป๋า อะไหล่ มากมายเลยจร้า

เอาแบบนี้ จบเท่าไร

สอบถามกันได้ครับผม
อันนี้คือตัวอย่างสินค้าที่มีลงขายครับ

รับสั่งกันต่อไป

สอบถามกันได้เลยครับ ของมาเรื่อยๆครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม