ใครกลับจากมิตติ้งรายงานตัวกันหน่อยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31627
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอโตดน้องๆ ทุกคนเลยครับที่ไม่ได้ไปต่อ...
สาเหตุพ๋มมาวววววว......ตื่นมายังทบทวนเหตุการณ์เมื่อคืนไม่ออกเลยว่ากลับบ้านยังงัย...

ผมอ่ะ ลำดับเหตุการณ์ให้นะคับ

1.ป๋าเมา แล้วมานั่งฟุตบาท อยู่หน้าห้องประชุม อ่ะคับ 555
2.แล้ว ตัวก็โอนเอน ไปมา
3.แล้วก็พี่ๆน้องๆหิ้วปีกขึ้นรถครับ

ปล. ใครว่าป๋าเมาจูซไม่เชื่อนะ แค่ป๋าไม่เหมือนเดิม เท่านั้น 555555555555555555

กลับก่อนแต่ถึงทีหลัง.....(ผมกลับหลังจากน๊ากลับไม่นาน)
อบอุ่นครับ.............งานนี้มากันเยอะจริงๆ เจอกันรอบหน้าคร๊าบบบบบบบบบบบ...............

คร๊าบผม เหอๆๆ

ถึงบ้านแล้วค๊าบบบบ

งานสนุก

อาหารใช้ได้

อิ่มดี

ไม่มีคนแย่ง

น่ารักทุกคน

พรีเซนเทชั่นก็ยาวดี :augenrollen:

:biggrin: :biggrin: :biggrin: มี ความสุขจัง :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ปรบมือให้กับความตั้งใจดีๆ.. ของทุกๆคนที่ร่วมสร้างงานนี้ขึ้นมา
ขอบคุณ Nissan ที่ทำให้เราทั้งหมดได้รู้จักกัน สนิทบ้าง ไม่สนิทบ้าง แล้วแต่โอกาส

ขอโทษที่ไปงานช้า.. แต่ทันได้ดู Multimedia ชุดนั้นที่ตั้งใจทำมานะ :)

ถึงบ้านได้ งั้ย อ่ะ

55555 ดูภาพในกล้องตั้วเอง แต่จำไม่ได้ว่าไปถ่ายตอนไหนมั่ง

ปล.พี่โจ้วานแจ้งข่าว ว่าคลับอื่นเค้าเลิกคบพวกเราไปยังเห็นพฤติกรรมเยี่ยงนี้

55555555555555

ถึงบ้านเกือบเช้าวันอาทิตย์ นอนถึงเย็นของอีกวัน
เป็นมิตติ้งที่สนุกเหมือนกับทุก ๆ ครั้งที่ผ่านมา
เพื่อนใหม่ที่เข้ามาก้อมีมาก เพื่อนเก่า ๆ ก้อหายหน้าไปก้อเยอะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุก ๆ คน และต้องขออภัยด้วยที่เข้าไปดูและ และพูดคุยไม่ทั่วถึง

ถึงบ้านเกือบเช้าวันอาทิตย์ นอนถึงเย็นของอีกวัน
เป็นมิตติ้งที่สนุกเหมือนกับทุก ๆ ครั้งที่ผ่านมา
เพื่อนใหม่ที่เข้ามาก้อมีมาก เพื่อนเก่า ๆ ก้อหายหน้าไปก้อเยอะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุก ๆ คน และต้องขออภัยด้วยที่เข้าไปดูและ และพูดคุยไม่ทั่วถึง

ไอ้ดูแลไม่ทั่วถึงเพราะหลังๆมึงแม่งเริ่มเต้นไปทั่วห้องแล้วอ่ะดิ

ไอ้ดูแลไม่ทั่วถึงเพราะหลังๆมึงแม่งเริ่มเต้นไปทั่วห้องแล้วอ่ะดิ
ใครเต้นว่ะ แสราดดด
กรูเก็บอาการจะตายไป...
:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl:

ป๋าลอง บอกจะไป ณ นนท์ มะใช่รึทะมัยร้าน ณ นนท์ มะคืนมะมีป๋า หุหุ

น๊านนนน..เจอตัวแล้วไอ้เด็กเปรตต กวนตีนดีฉิบเลยเมิง... ว่าแต่คืนนั้นถ้าไม่มีเมิงนะเอก คงไม่สนุกเท่าไหร่ ที่ ณ.นนท์ อ่ะ 5 5 5

ครับ....ยินดีที่ได้รู้จักครับ

แล้วหลังจากเสร็จงาน น้อง 3 คน เค้าไปไหน อ่ะ..ไปก่ะ พี่ออย หรือ แนน..555

อุบลฯก็ถึงแล้วคร๊าบ.....
เพิ่งถึงมะคืนวันอาทิตย์ตอนตี 3...
เหนื่อยๆโคตรๆเลยคับ..
แต่ก็คุ้มค่ากับความรู้สึกดีๆ..มิตรภาพ และผองเพื่อน

....ขอบคุณคณะทำงานทุกๆคนด้วยคับ....

ป.ล.คอยติดตามกระทู้บทสรุปของเซฟอุบลฯเส้นทางแห่งมิตรภาพ 1,xxx กิโลเมตร กับ 4 ปีเซฟไทยด้วยนะครับ

จิงๆแล้วมานมะใช่นิสัยผมนะที่กวนตินอะ.......... แต่เก็บสันดานไม่อยู่เท่านั้นเอง โฮะๆๆๆๆ

โจ้ครับ A31384 อยู่ลพบุรี มิตติ้งครั้งแรกไม่รู้จักใครแต่ก็สนุกดีครับ
เป็นกันเองมาก ๆ อบอุ่นดีนะ

แล้วหลังจากเสร็จงาน น้อง 3 คน เค้าไปไหน อ่ะ..ไปก่ะ พี่ออย หรือ แนน..555
ชั่วคราวจ่ายเพิ่มอีก 1000 ค้างคืน 1500
ไม่บอกกรูว่ะ จะได้จัดหาให้
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม