ใครกลับจากมิตติ้งรายงานตัวกันหน่อยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31627
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31627

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผม ปอลคับ A31627 งานครบรอบ 4 ปี สนุกมากคับ อบอุ่นดีคับ:biggrin:

กลับมาแล้วคร้าป
ปล.ชอบ CD.มากคับดูแล้วรู้สึกดีจัง:biggrin:

โย่วๆๆๆ ...

เด็กคิ้วต่ำ แห่งท้องทุ่งหัวเฉียว ถึงบ้านแล้วคร๊าบบบ...

ฮา..............ตรึมอิอิ:biggrin:

กลับมาแล้ว ครับสนุกดี

เอ่อ ออกจากงานมา 22.30 แต่ทำไม่เพิ่งถึงบ้านว้ะเนี่ย งง

ถึงแล้วคับ มึนๆดี(สนุกมากกับครั้งแรก)

เอ่อ ออกจากงานมา 22.30 แต่ทำไม่เพิ่งถึงบ้านว้ะเนี่ย งง
กลับก่อนแต่ถึงทีหลัง.....(ผมกลับหลังจากน๊ากลับไม่นาน)
อบอุ่นครับ.............งานนี้มากันเยอะจริงๆ เจอกันรอบหน้าคร๊าบบบบบบบบบบบ...............

อบอุ่น บรรยากาศในงานสนุกดี ..โคโยตี้ ใช้ได้...อิอิ

:biggrin: ถึงแล้วเหมือนกันว่ะ มากับนังตู่ เพชรบุรี มีวีรกรรมเล็กน้อยก๊ะ VIGO กระบะเจ้าพลัง :super: ตู่แม่งเจ๋ง...ฉับไวใช้ได้ ฮ่าฮ่าฮ่า
ออกจากงานเกือบเที่ยงคืน ถึงหีวหิน 03:20 น.

ตอนไปงานรุสึกตัวดีว่าไปแต่อีตอนกลับไอ้น้องคนไหนขับรถตูมาส่งตูว่ะ...
สนุกสนานมั้กมากและก็เหนื่อยดีครับ...

เมื่อ วานโอ๊ดขอโทษครับที่กลับโอ๊ด ไม่ล่ำลาใครเลย ผมเครียดครับ

ตอนไปงานรุสึกตัวดีว่าไปแต่อีตอนกลับไอ้น้องคนไหนขับรถตูมาส่งตูว่ะ...
สนุกสนานมั้กมากและก็เหนื่อยดีครับ...

เหมือนเดิมครับ มี่ขับกลับเอง อิ อิ

ถึงบ้านนานและแต่ไม่มีคอม แฮะๆ นิดนึงครับ ถึงเตือนกันแล้วแต่ก็ยังมี
หลายคันที่ออกไปแล้วแซ๊ดออก ทำไมเตือนแล้วไม่ค่อยจะเชื่อกันนะ

ถึงบ้านนานและแต่ไม่มีคอม แฮะๆ นิดนึงครับ ถึงเตือนกันแล้วแต่ก็ยังมี
หลายคันที่ออกไปแล้วแซ๊ดออก ทำไมเตือนแล้วไม่ค่อยจะเชื่อกันนะ

คงเมากันพอสมควร รีบเหยียบ เดี๋ยวหลับก่อนถึงบ้าน

อื่มกลับสว่างพึ่งตื่นๆๆๆๆๆๆๆ

ป๋าลอง บอกจะไป ณ นนท์ มะใช่รึทะมัยร้าน ณ นนท์ มะคืนมะมีป๋า หุหุ

ป๋าลอง บอกจะไป ณ นนท์ มะใช่รึทะมัยร้าน ณ นนท์ มะคืนมะมีป๋า หุหุ

ขอโตดน้องๆ ทุกคนเลยครับที่ไม่ได้ไปต่อ...
สาเหตุพ๋มมาวววววว......ตื่นมายังทบทวนเหตุการณ์เมื่อคืนไม่ออกเลยว่ากลับบ้านยังงัย...

ขอโตดน้องๆ ทุกคนเลยครับที่ไม่ได้ไปต่อ...
สาเหตุพ๋มมาวววววว......ตื่นมายังทบทวนเหตุการณ์เมื่อคืนไม่ออกเลยว่ากลับบ้านยังงัย...
พี่นะแก่แล้ว :biggrin: แก่เลย 5555:byebye:

กลับมาแล้ว ครับสนุกดี

เหอ ๆๆ พอโอมบั๊ยบายเสร็จ ก็ซัดเลยนะ..ขับน่ากลัวที่สุ๊ด!!:cold:

:wink: ปล. งานสนุกดีค่ะ โอกาสหน้าอย่าลืมหนูนะ.. อิอิ:wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม