คนอยากไปมีตติ้งแต่ไม่ได้ไปขอเสียงหน่อย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31378
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**** ปล.ถ้านู๋แก้ปัญหาไม่จบสักที สงสัยนู๋ต้องลาจาก Cefiro-Thailand แน่ๆเลย เฮ้อ!!!
นั่นมันแก้ปัญหาที่ปลายเหตุครับ...
ค่อย ๆ ทำ ค่อย ๆ คิดไปดีกว่า
มีอะไรโทรปรึกษากัน หรือโทรหาตากอล์ฟก้อได้

นั่นมันแก้ปัญหาที่ปลายเหตุครับ...
ค่อย ๆ ทำ ค่อย ๆ คิดไปดีกว่า
มีอะไรโทรปรึกษากัน หรือโทรหาตากอล์ฟก้อได้

เรื่องรถไม่ใช่ปัญหาใหญ่เลยครับ

รถจากไปแต่ใจยังอยู่ที่นี่ มีอยู่หลายคนครับ

กำลังเดินทางไป แต่ต้องวกกลับ เพราะเกียร์ออโต้ เป็นเหตุ

เกียร์มีปัญหา ช่างเอารถออกไปลอง แล้วกำลังจะกลับรถ เพื่อเอาเข้ามาซ่อม
แต่เกิดอะไรขึ้นกับเกียร์ไม่ทราบ มันดันเร่งเอง เลยเกิดแบบนี้ ผมเลยต้องเข้าไป
ดูอาการ รถไม่เสียหายครับ ไม่มีอะไรบุบ มันค่อยๆใหลลงไปไม่แรง แต่น้ำเข้าเครื่อง :mad:
โอ้ววว....ท่าจะเคื่องฮีทป่าวนั่นกระโดดลงน้ำซะง้านค๊าบบบ

พี่น้องค๊าบบบบ:biggrin:

รถแรงมาแต่คูน้ำไม่หลบ

หนูว่านะพี่ไม่ยอมพาไปเล่งน้ำบ้างอ่าดิ พอเจอน้ำปุ๊บกะโดดลงน้ำปั๊บ งุงิ .................... อยากไปอยากไปด้วยจังเลยค่ะ...................ก้อทำไงได้อ่านะ ไอ้เรามานก้อคน จัยเด่ว แต่มาน.....แบ่งเปงหลายห้อง อิอิ

รถผมไม่มียาง ยังได้ไปเลย อิอิอิ

เซ็ง...แต่งตัวจะไปแล้วแต่งานเข้า.....เฮ้อออ

อยากไปเหมือนกันแต่ติดตรงgpsบริษัทนี้สิหนีไปเที่ยวไม่ได้เลยต้องตรงตาททริปเดินทางตลอด:verwirrt: :verwirrt:

อยากไปครับ แต่แอร์ดันเสียตอนนี้ซะเนียะ ร้อนชิบ

ไม่ได้ไปเหมือนกันคับ

อยากไปนะ

แต่ไม่มี cef แล้ว

ถ้าขับ E car ไปเป็นไรไหมเนี่ย:cry:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม