รับโมกล่อง ECU 1JZGTE (ECU Modifies for 1JZGTE)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ junetrd
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
พี่คับ กล่องที่ผมเอาไปให้พี่ทำแอร์ให้นะคับ
รองรับบูชได้เท่าไรอะคับ แบบว่าวันนี้ผมลองวิ่งดู 0.80 สดุด อะคับ
แต่ตอนเปลืยนเกียร์ โหดดีคับ

ตามที่โทรศัพท์ คุยกันนะครับ

รอปลั้กหนาอยู่คับ

UPUPUPUPUP:coolly-0035:

ขอบคุณมากครับ
เสร็จเรียบร้อยเมื่อไรแจ้งทันทีครับ

พี่ ที่เคยเอากล่องไปทำแอร์อะ พอดีไม่คอยว่างอะเลยไม่ได้เข้าไปให้ทำ กล่องอีกอั้นอะที่เกียร์ เปลียนไว้อะ เด๋วผมเข้าไปให้ทำนะครับบบ

ปลั๊กหนา.......อีกเสียงค๊าาาบบบบบ:coolly-0034:

พี่ ที่เคยเอากล่องไปทำแอร์อะ พอดีไม่คอยว่างอะเลยไม่ได้เข้าไปให้ทำ กล่องอีกอั้นอะที่เกียร์ เปลียนไว้อะ เด๋วผมเข้าไปให้ทำนะครับบบ

อยู่ใกล้กันว่างเมื่อไรก็เข้ามาเลยครับ

ปลั๊กหนา.......อีกเสียงค๊าาาบบบบบ:coolly-0034:
ขอบคุณมากครับ

จะพยายามให้เสร็จไวๆครับ

upupupupup
รอรอรอรอรอรอ
ปลั้ก หนา คับบบบ
กล่องที่ผมให้ทำเสร็จยังครับ

แก้ไขล่าสุด:
หลานๆๆฝากถาม รับปลดล็อคความเร็วเครื่อง 2 jz ge vvti ไหมครับ

ดันๆๆๆ รอปลั้กหนาอีกนิดนะคับ พี่เค้างานเยอะ 5555+

ผมก็ปลั๊กหนารอด้วยคับ เร็วๆหน่อยนะคับพี่:coolly-0028:

ดันนนนนนนยนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

ดันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม