• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

RB25-DET

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ RB2500
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยังไงขอเชิญไปร่วมวิ่ง งาน DRAG DAY PARTY วันเสาร์ที่ 31 ก.ค. 2553 คลอง 5 กันด้วยนะครับชวนทั้ง ทีม เลยนะครับ
รายละเอียด คับ เริ่ม 12.00 น.
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/37240

ได้เลยครับพี่ จัดไปครับ:coolly-0003:

ปล.เครื่องผมยังไม่ได้หย่อนเลยครับ:coolly-0041::coolly-0041:

แก้ไขล่าสุด:

MT ใส่ 4.3 ครับ
ส่วน 25 เกียร์ ออโต้ เทอร์โบ NEO กล่อง F-CON บูส 1.1 บาร์ เวลา ET เคยวิ่งได้ 13.5 ครับ น้ำมัน 95 นะ
ได้ข่าวว่าจะวาง 25 หรือครับ Nissan เท่านั้นครับตรงรุ่น :coolly-0034:
ตามนี้เลย 13.xxเห็นแน่พี่เค้าผ่านสเต็ปนี้มาแล้ว:coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
แรงไม่แคร์ อู่

1.เดิมเกียรใหญ่ 15.XX ขึ้นอยู่กับช่วงล่างและก็ยาง
2.วิ่ง 13.XX - 13 ต้นเทอร์โบ NEO กล่องจูน บูส 1.1 บาร์ ขึ้นอยู่กับช่วงล่างและก็ยาง

แล้วถ้าจะวิ่ง 12.XX ต้องทำอะไรบ้างคับ:coolly-0009:

อยากแรง งบน้อยช่วยบอกที

อยากแรง งบน้อยช่วยบอกที

ดันไปคับแรงไม่แคร์อู่

...........................