• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

สอบถามเบรค R33GTS ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311081
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311081

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
22 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนสอบถามครับผมใส่ล้อ R32 GTS มันจะติดเบรค R33 GTS มั้ยครับ

ไม่น่าจะติดนะครับเพราะ ล้อ R32GTS
เบรคที่ใส่มากับล้อของมันมีขนาดจาน 280 มม.
เบรค R33GTS จานมีขนาด 296 มม.
ต่างกัน 16 มม. น่าจะเต็มพอดีครับ
รอคนที่เคยใส่มายืนยันอีกทีครับ

คุ้นๆว่าไม่ติดครับ
ถ้าจำไม่ผิดล้อ 33gts ขนาดและออฟเท่า 32gts

ไม่ติดครับ เพราะล้อ 33GTS มันก้อล้อขอบ 16 เหมือนกัน ออฟก้อ +40 เหมือนกัน แต่ต่างกันที่กว้าง 7.5 นิ้วเท่านั้นแหละ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณพี่ๆมากครับ เย็นนี้จะเอารถไปยกชุดเบรคเลย
ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม