*** เปิดโมแล้ว ***การ์ดกระจกมองข้าง ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311100
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
มะวานไปสนาม ไม่เห็นเจ้าของกาทู้เรยอ่ะ
เจอแต่เด็กหุ้มเคฟล่า....55555 :coolly-0017::coolly-0028:

ขอโทษที่ครับน้า ผมกลับออกมาตอนบ่ายสาม มาขนของย้ายห้องแฟน :coolly-0023:

ขอโทษที่ครับน้า ผมกลับออกมาตอนบ่ายสาม มาขนของย้ายห้องแฟน :coolly-0023:

เจ้าน้องแระโทรหาอ่ะป่ะ..การ์ดที่ให้พี่มาอ่ะครับ เพราะเห็นว่าทำเสร็จหลายชุดแล้ว

เจ้าน้องแระโทรหาอ่ะป่ะ..การ์ดที่ให้พี่มาอ่ะครับ เพราะเห็นว่าทำเสร็จหลายชุดแล้ว

ป๋าโทรมาปุ๊ปผมก็โทรหามันปั๊ป

สงสัยต้องรอกันยาวๆเลย

ปัญหามาอีกแล้ว

เห่อ.........

ได้ของแย้วนะคร้าบบ

พี่น้องที่โทรมาจอง ที่เป็นสมาชิคไม่มีรหัส รบกวน pm/ส่งข้อความส่วนตัว มาจองนะครับ บางทีผมซ่อมรถลูกค้าอยู่ รับโทรสัพแล้วทำงานต่อ อาจจะมีหลงลืมบ้าง

มีคนโทรมาถาม ว่า pmยังไง pm ง่ายๆ ก็เอาเม้าไปคลิกที่รหัสสมาชิค ที่จะpm 1ครั้ง มันจะขึ้นแถบมา ให้เลือกที่
ส่งข้อความส่วนตัว คลิกเข้าไป แล้วก็ ใส่เหมือนโพสครับ

ขอลิสรายการ สั่งจอง ตามลำดับที่สั่งใว้ครับ ขาดท่านใดไป รบกวน โพสบอกด้วยครับ

ตรวจสอบสถานะ พัสดุ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/

แบบชิ้นไฟเบอร์

1 a31482 1ชุด << พี่เสือ pmที่อยู่มาด้วยครับ โอนเงินแล้วโทรบอกด้วยนะครับ
2 THENAT 1ชุด << pmที่อยู่มาด้วยครับ โอนเงินแล้วโทรบอกด้วยนะครับ
3 a311150 1ชุด << pmที่อยู่มาด้วยครับ
4 a31696 1ชุด << pmที่อยู่มาด้วยครับ โอนเงินแล้วโทรบอกด้วยนะครับ
5 a31238 1ชุด << โอนเงินแล้ว ส่งให้วันศุกร์ ส่งให้แล้วครับ
-

แบบเคฟล่า 10ชุดเท่านั้น ราคาโปร ( คอนเฟริมด้วยนะครับ ว่าเอาหรือเปล่า มันเป็นงานหุ้มนะครับ งานหล่อยังต้องรอกันอีกพักใหญ่ )

1 a31418 1ชุด << รับของไปแล้วๆๆๆ
2 a31736 1ชุด << เฟริมแล้ว
3 a31276 1ชุด << เฟริมแล้ว
4 a311122 1ชุด << เฟริมแล้ว
5 จุ๊ย 1ชุด
6 a31911 1ชุด << เฟริมแล้ว
7 a31665 1ชุด << เฟริมแล้ว
8 a31960 1ชุด << เฟริมแล้ว
9 a31367 1ชุด << เฟริมแล้ว
10 a31974 1ชุด << เฟริมแล้ว
ของผมทำไงต่ออ่ะครับ ของเสร็จแล้วใช่ไหมครับ
รบกวนชี้แนะหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ป๋าโทรมาปุ๊ปผมก็โทรหามันปั๊ป

สงสัยต้องรอกันยาวๆเลย

ปัญหามาอีกแล้ว

เห่อ.........

ไม่ใช่ปัญหาครับ เดี๋ยวผมแก้แปปเดียว สำหรับของป๋า เก็บใว้ดูเล่นก่อน ผมสั่งให้แระหุ้มใหม่ เดี๋ยวรอบนี้ใส่โลโก้นิสโม่ ลงไปด้วย

ของผมทำไงต่ออ่ะครับ ของเสร็จแล้วใช่ไหมครับ
รบกวนชี้แนะหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ยังครับ รอหุ้มเสร็จแล้ว มาแก้อีกนิดหน่อย ก็เรียบร้อยครับ

ไม่ใช่ปัญหาครับ เดี๋ยวผมแก้แปปเดียว สำหรับของป๋า เก็บใว้ดูเล่นก่อน ผมสั่งให้แระหุ้มใหม่ เดี๋ยวรอบนี้ใส่โลโก้นิสโม่ ลงไปด้วย

งั้นตอนนี้ก็ห้อยไว้ที่กระจกมองหลัง ทำเป็นเครื่องรางไปก่อนนะครับ ขอบคุณใส่โลโก้ให้ด้วย แหล่มเลย..

*-* มาทันป่าวครับ เคพล่า:coolly-0033:

ถ้าพร้อมส่งของแล้วโทรบอกหน่อยคับ ตอนนี้ย้ายมาประจวบคับ ขอบคุณคับ 086-0155790
:coolly-0044:

ถ้าพร้อมส่งของแล้วโทรบอกหน่อยคับ ตอนนี้ย้ายมาประจวบคับ ขอบคุณคับ 086-0155790
:coolly-0044:

ได้ครับ ของมาแล้วจะติดต่อไปครับ

ช่วงนี้ฟ้าฝนไม่เป็นใจเร๊ยยยยย....
จิงมะเด็กหุ้มเคฟฯ....5555...:coolly-0017::coolly-0028:

กำ....เพิ่งเข้ามาดู ทันโปรโมชั่น 1200 รึป่าวหว่าเก้ง

เด็กหุ้มผ้า ทำงานถึงใหนแล้วหว่า

วันอาทิตย์เด๋วไปส่ง ตื่นไวๆละ

จะเอารถไปใส่เบรคด้วยนัดรับของกะน้าตู่ตอน 9 โมง

โอเชไหม

ของโอ๊ด อยู่ที่ ป๋าใช่บ่ ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม