CEFIRO A31 "MONSTER CHUMPHAE #1 PROJECT" 2JZ -เทอร์โบ T88-แคม HKS 272-ท่อไอดี GREDDY(ใหม่)-หัวฉีด 720-อินเตอร์ 4"-คลัช OS 3แผ่น-กล่อง E MANAGE

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31067
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: CEFIRO A31 "2J MT PROJECT"

วันนี้
TWIN POWER เสีย ถึงว่าทำไมเครื่องสะดุดๆ
ดีแล้วที่เสียกับผม ถ้าไปเสียกับน้า นี่เสียความรู้สึกเลยครับน้า:coolly-0010:
TWIN POWERเสียเลยรึครับน้า เคลมได้มั้ยน้า :coolly-0033:ผมกำลังเพลินกับ VDOเลยครับ
น้าครับ VDO ขอเสียงเครื่องยนต์ไปพร้อมกับเสียงเพลงแบบผสมกันเป็นช่วงๆได้มั้ยน้า จะยอดมากเลยน้า:coolly-0022:
ปล เหมือนน้าขับอยู่ในสนามเซอร์กิตเลยครับ แซงอย่างเดียวเลยยอดครับผม

แก้ไขล่าสุด:

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: CEFIRO A31 "2J MT PROJECT"

TWIN POWERเสียเลยรึครับน้า เคลมได้มั้ยน้า :coolly-0033:ผมกำลังเพลินกับ VDOเลยครับ
น้าครับ VDO ขอเสียงเครื่องยนต์ไปพร้อมกับเสียงเพลงแบบผสมกันเป็นช่วงๆได้มั้ยน้า จะยอดมากเลยน้า:coolly-0022:
อุปกรณ์ไฟฟ้าตอนซื้อมาลองแล้วว่าใช้ได้ เคลมไม่ได้ แต่ไม่ใช่ปํญหา ของมันเสียกันได้:coolly-0010:
เดี๋ยวต้องรอดูคืนนี้ให้นัทเขาลงให้ใหม่ ไม่เอาเสียงเพลงเลย ตอนนี้ผมยังตัดต่อไม่เป็น เป็นแต่ลงทั้งหมดครับน้า:coolly-0033:

กำลังจัดการตามคำขอครับ

อุปกรณ์ไฟฟ้าตอนซื้อมาลองแล้วว่าใช้ได้ เคลมไม่ได้ แต่ไม่ใช่ปํญหา ของมันเสียกันได้:coolly-0010:
เดี๋ยวต้องรอดูคืนนี้ให้นัทเขาลงให้ใหม่ ไม่เอาเสียงเพลงเลย ตอนนี้ผมยังตัดต่อไม่เป็น เป็นแต่ลงทั้งหมดครับน้า:coolly-0033:
รีบกลับบ้านมาเปิดดูเลยน้า ยิ่งกว่าเด็กๆซ่ะอีก เดี๋ยวรอน้านัทอีกที:coolly-0033:
ขับมันส์มั้ยน้าครับ:coolly-0039:

สุดยอดเลยครับน้า น่าจะเอา speed meter มาเกาะไว้หน้ากล้องด้วยนะเนี่ย hahaha

ปล เหมือนน้าขับอยู่ในสนามเซอร์กิตเลยครับ แซงอย่างเดียวเลยยอดครับผม
555 เคยคุยกับพี่แอ๊ดร้านแอร์ เค้าบอกว่า "ขับรถแบบนี้ คนแถวนี้ใครๆเค้าก็รู้ว่ามีอยู่คนเดียว":coolly-0010:

555 เคยคุยกับพี่แอ๊ดร้านแอร์ เค้าบอกว่า "ขับรถแบบนี้ คนแถวนี้ใครๆเค้าก็รู้ว่ามีอยู่คนเดียว":coolly-0010:

:coolly-0023:

รีบกลับบ้านมาเปิดดูเลยน้า ยิ่งกว่าเด็กๆซ่ะอีก เดี๋ยวรอน้านัทอีกที:coolly-0033:
ขับมันส์มั้ยน้าครับ:coolly-0039:
เฟืองท้าย 3.5 เหมาะสำหรับขับคนเดียว หรือ2คนที่ตัวไม่ใหญ่:coolly-0010:
เมื่อวานนั่งกันไป4คน น้ำหนักประมาณ 340โล ต้นอืดกว่าตอนขับคนเดียวแยะ บอกว่าจะไปกับ Dr.JIM 2คน ก็ดันอยากนั่งไปด้วย นั่งไปนั่งมาบ่นไม่ไหวแล้วๆ แล้วขึ้นมาทำไมกันวุ๊ย:coolly-0033:

ผมก็ขับของผมอยู่คันเดียว ไม่เคยไปขับแข่งกับคนอื่นบนนถนน:coolly-0033:

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/FFHxMNF3Slc&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/FFHxMNF3Slc&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

เวอร์ชั่นชัดๆครับ คุณภาพระดับ HD​

วันนี้
แอร์ไม่ค่อยเย็น ส่งร้านแอร์เช็ค สรุปแผงแอร์เป็นตามดเล็กๆ เล็กนิดเดียว สรุปคือรั่วครับน้า:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:

วันนี้
แอร์ไม่ค่อยเย็น ส่งร้านแอร์เช็ค สรุปแผงแอร์เป็นตามดเล็กๆ เล็กนิดเดียว สรุปคือรั่วครับน้า:coolly-0033:
ว่าแล้วเชียว เสาร์ที่แล้วยังบ่นกะพี่จอห์นว่า ขนาดกลางคืนทำไมแอร์ไม่เย็น ผิดวิสัยเครื่อง JZ อย่างแรง อาการเหมือนน้ำยาแอร์ขาด

วันนี้
พึ่งกลับถึงบ้านตอนห้าทุ่มนี่เองครับ ช่วงนี้เดินสายครับน้ารีบจัดการงานให้เสร็จทัน31นี้ พรุ่งนี้ออกแต่เช้าอีกครับน้า:coolly-0034:
เรื่องแอร์ต้องรบกวนน้าเช็คให้ละเอียดอีกครั้งครับกลัวขากลับจะพังเหมือนขาไปหาน้าครับ:coolly-0038:
กลับมาดูVDOก็ยังไม่มีเสียงเครื่องอยู่ดีน้า น้านัทจัดเสียงเครื่องให้ทีครับอยากฟังเสียง2Jครับน้า:coolly-0033:

น้าๆเห็นหลานผมบอกว่ามีเบรค ENLESS 6 POT ที่น้ามาด้วยรึครับ อยากทราบราคาครับน้า

Endless ของผมเองครับ หน้า 6 Racing หลัง 6 Micro ราคาต้องหลังไมค์ครับ อิอิ บอกหน้าไมค์ไม่ได้ 555

^^ไหนคุณป๋องบอกจะอุบไว้ไง :coolly-0011:

พึ่งกลับถึงบ้านตอนห้าทุ่มนี่เองครับ ช่วงนี้เดินสายครับน้ารีบจัดการงานให้เสร็จทัน31นี้ พรุ่งนี้ออกแต่เช้าอีกครับน้า:coolly-0034:
เรื่องแอร์ต้องรบกวนน้าเช็คให้ละเอียดอีกครั้งครับกลัวขากลับจะพังเหมือนขาไปหาน้าครับ:coolly-0038:
กลับมาดูVDOก็ยังไม่มีเสียงเครื่องอยู่ดีน้า น้านัทจัดเสียงเครื่องให้ทีครับอยากฟังเสียง2Jครับน้า:coolly-0033:
ช่วงนี้กำลังเก็บรายละเอียดทั้งหมดครับน้า:coolly-0033:

Endless ของผมเองครับ หน้า 6 Racing หลัง 6 Micro ราคาต้องหลังไมค์ครับ อิอิ บอกหน้าไมค์ไม่ได้ 555
น้านัทบอกราคาหลังไมค์ทีครับมีคนเสนอขายให้น้าผมครับ เลยอยากรู้ราคาครับน้า:coolly-0033:
น้านัท ขอเสียง 2JZ PROJECT ซักนิดน้าอยากได้ยินเสียงครับ:coolly-0033:

http://www.youtube.com/watch?v=u33VhFlz8Co

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม