ถึง.......เพื่อนๆกลุ่มบางแสน และเพื่อนๆเซพไทย++++++++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมติดงานอ่ะครับ...
.
.
.
น่าเสียดายไม่ได้ต้อนรับ..

.
.
.
ถ้ามาวันศุกร์ยังได้ง่ะ..

.
.
ปกติบางแสนเราจะรวมกันทุกเสาร์..

แต่ไม่เป็นไรมีสิทธิสุดหล่อคอยต้อนรับอยู่แร้ว..ครับ

เด๋วเจอกันงานสี่ปีวันเสาร์เน้อคร๊าบบบบบ

เลยมาภูเก็ตหน่อยดิคับบบบบบบ:byebye:
เซฟอุบลฯจะเดินทางไปร่วมงานครบรอบ 4 ปี ด้วยน่ะคับ
ไปทั้งหมด 4 คัน
เริ่มออกเดินทางในบ่ายๆวันพฤหัสฯที่ 6
เส้นทาง อุบลฯ - กรุงเทพฯ
สายๆวันศุกร์ที่ 7
เส้นทาง กรุงเทพฯ - บางแสน
และวันเสาร์ที่ 8
เส้นทาง บางแสน - ร่วมงาน 4 ปี (วันอาทิตย์กลับมากินหมูยอที่อุบลฯ)

เซฟอุบลฯจะไปเยี่ยมเยือนกลุ่มเซฟบางแสนในวันศุกร์นะคับ:redface:

ถือว่าไปซักซ้อม...การร่ำสุรา...ก่อนวันงานจริง:wink: :wink:
ไม่ทราบว่าเพื่อนๆกลุ่มบางแสนว่างกันรึป่าวคับ

ผมจะประสานกับท่านใดได้บ้างคับ.....

ส่วนเพื่อนๆเซฟไทยท่านใดที่จะมาร่วมซักซ้อมกันก่อน
ก็ขอเรียนเชิญนะคับ

แล้วเจอกันคับ

ป.ล. น้าออยของอุบลฯจัด 5 - 6 ที่นั่งเด้อออ.....
เด๋วจะไปเก็บค่าน้ำมันกะน้านะ..เด๋วลืม:biggrin: :biggrin:

เมียสวยจัง แต่ผัวหน้าตารับไม่ได้7416

• กระทู้ ผู้เขียน
เมียสวยจัง แต่ผัวหน้าตารับไม่ได้7416

โฮ่ๆๆๆ...มีดีที่ขนาดคับป๋าโจ้
รู้จักมั๊ยข้าวหลามหนองมน...หวาน....มัน...อาหย่อย:biggrin:

ป.ล.ผมไหว้เมียพี่แล้ว..ครั้งหน้าเจอกันผมจาเอาผ้า 7 สี
ไปผูกเมียพี่ด้วย ดีมั๊ยคับ...จะได้เฮี้ยนๆๆ :wink: :wink:

อ่าว ลากโอ ไปจกอีก ...บอกแล้ว ว่าน้องจกแต่...จิ๋ม

กรูยังเคืองเมิงมะหายเลยนังโอ...
เผลอแป๊บ...แมร่งไปจูงมือ ลากเค้าไปซะงั้น..เร็วจิงๆ
เจือกเล็งคนเดียวกันอีก...กรูไม่ไว้ใจเมิงแระ..
นึกว่านั่งบี้ไข่อย่างเดียว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม